ดู: 2112|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากขอคำแนะนำจากคุณหมอค่ะ คือ หนูเป็นคนไม่มีดั้ง เลยสนใจอยากทำจมูกมั่กมั่ก ยังงัยรบกวนคุณหมอช่วยแนะนำด้วยนะคะ  ฝากหน้าดั้งแบน ๆนี้ด้วยนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อ๋อค่ะ ดิฉันค่ะหมอ (หมอผี) 55555555555555
ถ้าอยากได้คำปรึกษาจากคุณหมอ

ต้องเดินเข้าไปปรึกษาที่คลีนิคนะคับ

แต่ถ้าเป็นบอร์ดนี้ก็จะเป็นคนที่ผ่านมือหมอมาแล้วอ่ะคับ

ที่จะมาช่วยกัน แชร์ประสบการณ์ แบ่งปันความรู้กันอ่ะคับ

ถ้าคุณPinkykitty  ทำแล้วต้องสวยขึ้นแน่นอนคับ

ลองเปิดกระทู้เพื่อนๆดูนะคับ มีก่อนหลังให้ดูคับ
ว่าชอบฝีมือหมอคนไหนอ่ะคับ
น้องหน้าตาน่ารักนะค่ะ
ทำออกมายังไงต้องสวยเริ่ดแน่นอน
ตานี่ได้ทั้งหวานทั้งเปรี้ยวเรย
ช่ายแล้วมานอนยันอีกเสียง
ว่าทำแล้วสวยแน่ๆ
หน้าตาดีอยู่แล้วมีชัยไปกว่าครึ่ง
หน้าจะดูคมขึ้น
โด่งกว่าเราอีก - -" ทำไมมาบอกว่าม่ะมี "ดั้ง" เง้อ~!!

ตาโอ...คางโอ...ปากโอ.... ดูรวมๆ ก็เพอเฟ็ก!!!

แต่ถ้าอยากเสริมเพื่อความหมั่นใจ ลองสอบถามหมอก่อนได้นะค่ะ

สนใจหมอไหนเปงพิเศษอ่ะป่าว????

เราก็วางโครงการจะปัยทำเหมือนกัน

เด่วทำแล้ว จะเอามาเผยโฉมให้ดูนะค่ะ^^
เราว่าหน้าตาก็น่ารักแล้วนะ

ถ้าได้จมูกอีก ก็คมขึ้นเลยอ่ะ

ยังไงก็ศึกษาเยอะ ๆ ก่อนตัดสินใจทำอ่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 23:25:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# pokpokko

ขอบคุณค่ะ  ตอนนี้ที่สนใจอยู่ก้อมี
คุณหมอเฉลิมค่ะ แต่ยังกล้า ๆ กลัว ๆอยู่เยยยยย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 23:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# GhongTawaN

คือว่า หนูโพสของถามคุณอาหมอเฉลิมค่ะ
แต่ ไหงง ??  กลับถูกย้ายมานี่ซะงั้น
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 23:29:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# santababe

55555555555555555555555
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 23:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# idol-hall [/

ขอบคุณมากมายค่ะ
สำหรับคำติชม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 23:45:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# bluezone

{:13_951:} ขอบคุณนะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 00:00:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งงกะคำถามจ้ะ ใครย้ายหนูคะ

พี่งงเหมือนกัน ช่วยอธิบายอีกครั้งนะคะ

อาจจะเข้าใจผิดกันน่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-26 23:32

หัวข้อนี้ ย้าย โดย freshnight เมื่อ เมื่อวานซืน 17:19.
หนูก้อ งง  ค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 00:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค๊า ......
มาตอบแล้วคับ

เราย้ายมาเองคับ

เนื่องจากการตั้งกระทู้ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับการศัลยกรรม

ให้ตั้งในห้องนี้อ่ะคับ(ห้องแชร์ประสบการณ์ฯ)

เพราะที่เจ้าของกระทู้ไปตั้ง ไปตั้งในห้อง ชุมชนคนรักหมอ (คือไม่ตรงวัตถุประสงค์ของห้อง)

น้องอาจเข้าใจว่า คุณหมอจะเข้ามาตอบให้ใช่ไหมคับ
ขอชี้แจงว่า เวปนี้เป็นเวปที่ทำขึ้นเป็นเวปสาธารณะคับ ไม่เจาะจงเฉพาะหมอท่านใดท่านหนึ่ง

คุณหมอเรยไม่ได้เข้ามาตอบคำถามให้ในบอร์ด ถ้าต้องการคุยกับคุณหมอท่านใด

ก็ต้องเข้าไปคุยกับคลีนิคคับ ส่วนในบอร์ด ก็จะเป็นการแชร์ประสบการณ์ กันมากกว่า

และก็ให้ข้อแนะนำสำหรับบางท่านที่ไม่มีประสบการณ์ด้านศัลย์ฯ โดย เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ที่ผ่านมือหมอมาแล้ว(คือมาจากที่เจอกับตัวเอง ที่มาบอกกล่าวกันคับ)

จึงขอย้ายกระทู้มายังห้องนี้คับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-27 00:42:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาตอบแล้วคับ

เราย้ายมาเองคับ

เนื่องจากการตั้งกระทู้ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับการศัลยกรรม

ให้ตั้งในห้องนี้อ่ะค ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-27 00:37

เข้าจัยแย้วค๊า.....มือใหม่ด้อยประสบการณ์
เลยยังไม่เข้าใจเท่าไหร่ ค่ะ
เด๋วยังไง เพื่อนๆ ก็ทยอยเข้ามาตอบให้อ่ะคับ

เพราะที่นี่ กูรูเพียบเรยน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้