ดู: 691|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยตอบคำถามหน่อยคยค่ะ เครียดมากก!!

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกมากค่ะ แต่เป็นคนที่งบน้อย ลิมิตไม่เกินหนึ่งหมื่นค่ะ ทีแรกเลือกหมอบุญถิ่น เพราะเห็นคุณหมอทำจมูกออกมาสวย ตั้งใจไว้อย่างดีคะว่าไปแล้วจะจองคิวแต่คำตอบที่ได้กลับมา คือ ฐานจมูกเบี้ยวนะ จะทำไหม? นี่คือคำถามพร้อมคำปรีกษา ช๊อคโลกกกที่ได้มา แต่ไม่เป็นไรคะ เดินออกจากร้านหมอมานั่งทำใจ หลังจากวันนั้นก็กลับมาหาข้อมูลเพิ่ม เห็นหลายคนพูดถึงเซเลบ คลีนิค ว่าทำดี สวย เราเข้าไปดูเฟสบุ๊คเค้า คนรีวิวเยอะ ทำมากสวยๆทั้งนั้น เราไม่รอช้าโทรจองคิว ได้วันที่ 7 พ.ย. 56 ค้ะ เราตื่นเต้นมากจะได้สวยซักที พอมาเปิดดูรีวิวเซเลบ คลีนิกอีกที ก็เจอแต่อะไรแย่ๆ ทำเบี้ยวบาง แกนใหญ่บ้าง หมอไม่รับผิดชอบบ้าง รู้สึกสับสนเลยคะ เราอยากเลือกคุณหมอที่ดี รับผิดชอบหลังจากทำด้วยคะ แล้วก็ เราเป็นคนที่ฐานจมูกเบี้ยวแต่ไม่ถึงกับมาก จะไปทำที่คุณหมอไหน ช่วยแนะนำหน่อยเถอะคะ รู้สึกแย่มากๆจริงๆ หมอแถวชลบุรีก็ได้คะ ใกล้บ้านดี
เราทำที่เลอลักษณ์ มีหลายซิลิโคน ราคาเริ่มต้นแค่ 5,900 เอง หมอปิติทำสวยเป็นธรรมชาติ แต่ถ้าชอบโด่งๆอันนี้ไม่ทราบจริงๆค่ะ แวะไปดูกระทู้เราได้นะคะ ^^
หมอจำนงค์

แสดงความคิดเห็น

หมอจำนงค์อยู่ที่ไหนหรอค้ะ ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ไหมค้ะ? :)  โพสต์ 2013-10-25 21:56
หมอจำนงค์อยู่ที่ไหนหรอค้ะ ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ไหมค้ะ? :)  โพสต์ 2013-10-25 21:56
ภรรยาหมอบุญถิ่นท่านจะบอกเกือบทุกคนค่ะว่าเบี้ยว เราทำจะ3เดือนแล้ว ก็ไม่เบี้ยว แต่แค่ออกมาธรรมชาติเกิ๊น ...อิอิ โดยรวมแล้วชอบค่ะ มันดูไม่หลอกตาค่ะ ศึกษาหาข้อมูลเยอะๆค่ะ สู้ๆ

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-25 21:54:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuzzy เมื่อ 2013-10-24 23:36
ภรรยาหมอบุญถิ่นท่านจะบอกเกือบทุกคนค่ะว่าเบี้ยว เรา ...

ค้าา จะลองศึกษาดูอีกทีนะคะ ขอบคุณค้ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-25 21:54:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuzzy เมื่อ 2013-10-24 23:36
ภรรยาหมอบุญถิ่นท่านจะบอกเกือบทุกคนค่ะว่าเบี้ยว เรา ...

ค้าา จะลองศึกษาดูอีกทีนะคะ ขอบคุณค้ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2013-10-24 17:48
หมอจำนงค์

รังสิตคลองสองค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้