ดู: 928|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สอบถามเรื่องคางครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเสริมคางมาครับ อยากทราบว่าตอนนี้ 6 เดือนแล้ว อยากถามว่า เราสามารถนั่งท้าวคางได้ไหม หรือจับบิดได้ไหม หรือว่าเอามือผลักหน้าผลักคางจะเป็นอะไรหรือป่าว เพราะผมผู้ชายออกแนวลุยๆหน่อย เลยคิดว่าจะเอาออกดีหรือว่าจะเอาไว้ เพราะก็แอบคิดว่าพอนานๆไปเนื้อเยื่อเราอาจจะยึดแน่นหนาไปแล้ว

ช่วยตอบทีนะครับเพื่อใช้เป็นการตัดสินใจว่าจะถอดออกหรือเอาไว้ดี แต่คางที่ได้มาก็สวยนะครับเสียดาย
อย่าท้าวคางเลยครับ ผมก้อลุยๆ มีคางอ่าดีแล้วครับ
ถ้าสวยแล้วก็ไม่ต้องเอาออกหรอกค่ะ
อย่าท้าวเลยครับ เดี๋ยวมันผิดรูป กิจกรรมอย่างอื่นก็ทำได้ปกติน่ะครับ แต่อย่ากระแทกมันมันเป็นพอล่ะครับ  เจ็บตัวผ่ามาแล้วมาแล้วก็อย่าเอาออกเลยครับ ของผมทำมาจะสองปีแล้ว ปกติดี ทำกิจกรรมปกติครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้