เจ้าของ: mik
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมุกมาแล้วคร้า..^-^..

[คัดลอกลิงก์]
เจ็บหรือป่าวงะ
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยนะคะ ดูดีขึ้นด้วย
ใช้ยาสลบ หรือว่าฉีดยาชาคะ อยากทำแต่ก็กลัวเจ็บอ่ะค่ะ
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ
เปลี่ยนไปเลยสวย สวยขึ้นนะ
อยากไปทำยู่แต่กลัวเจ็บชะมัด...
ไปทำมาแล้วค่า กะคุณหมอ นวรัช ที่จริงได้คิววันที่ 13 แต่พอดีมีคนเลื่อนนัด เราเลยได้ไปทำ เมื่อวันที่ 4 สิงหา อิอิ
สวยมากเลยค่ะ

แวะมาเยี่ยมเรามั่งนะคะ ทำจมูกได้9วันค่ะ อยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความงามค่ะ
หมอนวรัช รับทำตาสองชั้นด้วยป่าวค่ะ จะทำจมูกกะตาพร้อมกัน ต้องจองคิวหมอหรือป่าว
หมอได้ฉีดยาสลบป่าวจร้า  ตอนทำมีความรู้สึกว่าเจ็บป่าวค่ะ
หายไวๆๆนะค่ะ
ถ้าตัดปีกต้องสวยแน่เลย
แก้ไขล่าสุดโดย annasosad เมื่อ 2010-8-13 01:36

กะคุณหมอ นวรัช ค่ะ ภาพก่อนทำกะหลังทำ

ก่อน

หลัง (วันที่ 9)

ลิ๊งของเรา เข้าไปดูเพิ่มเติมได้ค่า

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
น้องมิกน่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
เห็นแล้วอยากทำบ้างจังเลย
พอดีอยู่ชลบุรีเหมือนกัน
กำลังศึกษาเรื่องหมออยู่ว่าจะทำกับหมอไหนดี
สวยดีจร้า แต่เห็นเลือดน้องไหลออกมาจพี่สั่นยังบอกไม่ถูก สงสารน้องจัง
พี่ก็อยากทำนะเจ็บมากมั๊ยคะ คงหายแล้วเน๊าะ ส่งรูปปัจจุบันมาให้พี่ดูบ้างได้มั๊ยเอย
nupp01@hotmail.com
แวะมาฝากรูปผลงานของคุณหมอ นวรัช ค่า

วันที่ 5

วันที่ 6

วันที่ 25

ฝากลิ๊ง ของเรา แวะเข้าไปเยี่ยมชมกันได้นะคะ

http://www.dungdong.com/viewthre ... ghlight=&page=1
แล้วตัดด้วย เสริมด้วยเจ็บมากไหมค่ะ พอดีเราจะทำเหมือนกัน แต่ยังกลัวอยู่เลย
แล้วก้อใช้เวลารักษาแผลนานไหม
แล้วทำอะไรได้ปกติอ่ะเปล่า กลัวจัง
หายไวๆนะค่ะ  ต้องสวยอยู่แร้นนนนน
แล้วมาอัพรูปให้ดูด้วยน่ะค่ะ
ตัดปีกด้วยเสริมด้วย เจ็บมากไหม จาไปทำเหมือนกัน ศึกษาข้อมูลก่อนอ่ะ
กลัวเจ็บจัง หายแย้วอย่าลืมเอารูปมารีวิวให้ดูบ้างเน้อ จารอ หายเร็วนะ
สวยน่ะค่ะสวยจร้า

เป็นกำลังใจให้ขอให้หายไวๆน่ะจร้า

ตอนนี้มีคิวเมื่อไรอีกบ้างค่ะอยากไปทำบ้าง
ต้องสวยแน่ๆ ว่าแต่ก่อนทำนี่ทรงจมูกเหมือนเราอ่ะ
กะลังจาปัยทามวันเน้คร้า รพ.พญาไท นพ.นวรัช

ตื่นเต้น กลัวเจ็บด้วยคร้า
อยากรู้ว่าพอไปทำจมูกแล้ว ชีวิตประจำวันเปลี่ยนไหม เช่น การนอน(คว่ำหน้า) การล้างหน้า ความร้อน(กินมู๋ทะ)
เคยเห็นคนที่ไปทำมา เค้าแบบว่าเคลื่อนจมูกได้อะ เสริมแล้วซิลิโคนมันขยับได้เหรอครับ หรือยังไง ขอข้อมูลหน่อย
ขอบคุณครับ
อยากทำจมูกบ้าง  กำลังหาข้อมูล
พี่คับท่าอายุแค่ 17 ไปทำนี่ต้องให้ ผู้ ปกครองเซ็นมะอะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ

ทำมาเท่าไหร่ค่ะ อยากไปทำบ้างจัง

แต่ยังไม่กล้าพอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้