ดู: 62895|ตอบกลับ: 294
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมุกมาแล้วคร้า..^-^..

[คัดลอกลิงก์]
ดีใจด้วยค้า .. น่ารักมากมาย
พี่สาวเราก้อทำที่นี่แหระค่ะ ออกมาก้อโอนะสวยเปงธรรมชาติดี @_@
นัดไว้เดือนมิถุนานี้อ่ะค่ะ แนะนำด้วย กังวลมากเพราะหมอบอกว่า จมูกเรามีสิทธิ์เบี้ยวได้ง่ายอ่ะค่ะ
15มีนา54ก็ไปทำแล้วค่ะหมอเดียวกันเลย แนะนำด้วยนะว่าต้องทำไงหลังผ่าตัดแล้ว
สวยทันตาเลยคะขนาดยังไม่หายบวมนะเนี้ย
ว้าววว  สวยอ่ะ  มีน้องที่รู้จักไปทำที่นี้มาทำไมไม่สวยอ่ะ
เค้ามีหมอกี่คนค่ะ ที่ทำจมูก พอดีอยู่บางแสนกำลังจะทำแต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
สวยมากอ่ะค่ะ^^
อย่าลืม Up รูปอีกนะจ๊ะ  อยากแก้จมูกเหมือนกันค่ะ  
จองคิววันที่ 29 นี้ตื่นเต้นจังค่ะ กะหมอ นวรัช อิอิ
ขอให้หายไวไวนะค่ะ
ตอนนี้ได้กี่วันแล้วคะยุบหรือยง{:16_1090:
ต้องสวยมากแน่นอนคะเป็นกำลังใจให้นะคะ่
สวยจังเลยค่ะ
สวยมากค่ะขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมค่ะ

อยากปรึกษาอยากไปทำมั้งจัง
แก้ไขล่าสุดโดย koijunk เมื่อ 2010-11-26 13:40

แก้ไขล่าสุดโดย koijunk เมื่อ 2010-11-26 13:36

สวยค่ะ......วันที่ 2 ธันวา  นู๋ก้จะไปทำแร้ว
หมอ.นวรัช นี่และค่ะ พี่สาวทำมา 3คนแหลพ สวย

..
ทำมาแล้วอย่าลืมอัพรูปให้ดูด้วยนะ
แล้วเค้าใช้ซิลิโคนแบบนิ่มหรือแข็ง..ถ้านิ่มราคาเท่าไหร่
ตอบด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยค่ะ......วันที่ 2 ธันวา  นู๋ก้จะไปทำแร้ว
หมอ.นวรัช นี่และค่ะ พี่สาวทำมา 3คนแหลพ สวย
เพิ่งสนจัยเรื่องเสริมจมูก แต่กลัวเสริมแล้วมั่ยสวย
เห็นมิกเสริมแล้วน่ารักอ่ะ แต่เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อย
กลัวเสริมแล้ว ตาจะแหกอ่ะ มีคนเหมือนเราแล้วเสริมจมูกมั้ย
เป็นงัยบ้าง ตาแหกมั้ย
คิวเยอะมั้ยค่ะ
ตอนนี้มันราคาเท่ารัยค่ะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ

ทำมาเท่าไหร่ค่ะ อยากไปทำบ้างจัง

แต่ยังไม่กล้าพอ
พี่คับท่าอายุแค่ 17 ไปทำนี่ต้องให้ ผู้ ปกครองเซ็นมะอะ
อยากทำจมูกบ้าง  กำลังหาข้อมูล
อยากรู้ว่าพอไปทำจมูกแล้ว ชีวิตประจำวันเปลี่ยนไหม เช่น การนอน(คว่ำหน้า) การล้างหน้า ความร้อน(กินมู๋ทะ)
เคยเห็นคนที่ไปทำมา เค้าแบบว่าเคลื่อนจมูกได้อะ เสริมแล้วซิลิโคนมันขยับได้เหรอครับ หรือยังไง ขอข้อมูลหน่อย
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้