12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cheesy_max
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาเรื่อง จมูก และตา ครับ ทำกับใครดี

[คัดลอกลิงก์]
โอเคค่ะ จิน 3 กั้ง 4 แบ่ง ๆ กัน

555 ไปดีกว่า เด่วโดนตี มาป่วนกระทู้คนหล่อ 5555{:13_965:}
เข้ามาแอบขำจินกะกั้งอ่ะ น่ารักน่าหยิกซะไม่มีอ่ะ
อุ้ยยยย

หล่อเจรงๆด้วย

อิอิอิ

ทำจมูกปุ๊บบิ๊กว่าต้องหล่อกว่าเดิมมากมายเลยหง่า

แง่มๆๆๆ

ช่างชวนฝันเจรงๆด้วย
กรี๊ดดดดดดดดดด ดิชั้นจะไปตีตราจอง จขกท แล้วค่ะ

ดูรีบนสิคะ คนเริ่มชอบมากมาย

สงสัยจินต้องเริ่มแสดงตัวว่าเป็นหลวงแระ {:13_866:}
กรี๊ดดดดดดดดดด ดิชั้นจะไปตีตราจอง จขกท แล้วค่ะ

ดูรีบนสิคะ คนเริ่มชอบมากมาย

สงสัยจินต้องเริ่มแสดงตัวว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-25 15:54

ขอมาเป็นน้อยก้อได้ค่ะจิน
เพราะขนาดพี่เคน ยังเสดจินไปแร้วเรย
ว๊ะๆๆ ว๊าวๆๆ พี่จินต้องรีบเลยนะค่ะ~

จขกท. หล่อมั๊กมาย เอิ๊กๆๆๆ

ถ้าไปเสริมหล่ออีกนิดส์.....

คงเกินคำบรรยาย.... ชะเอิงเอย~...
อ่านะ

ม่ะต้องรีบนะคุงจิน

บิ๊กม่ะแย่งหรอก

เอาไปฝันอย่างเดียว

เพราะว่าเค้าชวนฝัน

แต่ม่ะชวนฟันหรอก

แง้วววว

อิอิอิ
พี่หญิง กรีดตากับคุณหมอเฉลิมจ้า ทำออกมาแล้ว พี่ก็ ประทับใจนะ ไม่มีแผลเลย เพราะใช้เลเซอร์กรีด ยังไงก็ขอให้โชคดีค่ะ ทำออกมาแล้ว หล่อๆน่ะค่ะ

dungdongeyes.jpg (47.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

หล่อมากกกกกกก เลยอะคร๊ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้