เจ้าของ: numfonooo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอมนัส เมโกะ คลินิค ค่ะ เพิ่งตัดไหมสดๆร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวย รูปร่างดี  เยี่ยมเลยคร้า
สวยมาก สนใจอยากทำกะคุณหมอมนัส ดูรีวิวแล้วอยากมากๆ
เก็บเงินๆ สู้ๆ
มีเฟสไหมคะ ขอหน่อยจ้า
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-2 01:46:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฟซบุ๊คชื่อ ธนฝน วรจักร์ ค้าาาา
คุณหมอมนัส ทำสวยจริงๆ
สวยๆดีค่ะ น่ารักขึ้นเลย
อยากทำจังค่ะ ชื่อคุณหมออะไรนะค่ะที่ทำให้พี่
น่าเปลี่ยน จมูกสวยเข้ารูปมากๆๆค่ะ
มีรูป Update มั้ยเอยขอดูหน่อยจิ
โอยยยย น่ารักมากเลยครับ
ตอนนี้หนูอายุ 22 แล้วค่ะและตัดสินใจทำจมูกที่ เมโกะ พี่แนะนำหน่อยค่ะว่าจะไปหาพี่คนที่ดูแลพี่อ่าค่ะชื่ออะไร จะำด้จมูกสวยเหมือนน้อง ชอบๆๆๆสวยขึ้นเยอะอ่าค่ะ LOve LOve Looooovvveee
มีรูปตอนนี้ให้ดูไหมค่ะ อยากเห็น

ดูเป็นธรรมชาติมากเลย ไม่หลอกตาค่ะ
สวยจริง อิอิอิอิอิ
จมูกดูดีมากค่ะ
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนมาก สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
วู้ๆๆๆๆสวยจังเลยค่ะ อยากทำ
ชอบๆๆๆสวยสั่งได้ด้วยจมูกๆๆจริงๆค่ะพี่
น่ารักน่ารัก  สวยมากๆๆจมูก
รูปแรกๆๆไม่สวย  แต่พอหยุบ แล้วสวยอ่าพี่
น่าร๊ากกกกก ราคาเท่าไรอ่ะคะ?
สวย เซ็กซี่อะ  สำนักเดียวกัน
บวมน้อยมากเลย  สุดยอด
ปัจจุบันเป็นไงบ้างคะ  ทรงสวยเหมือนแรก ๆ ไหม  อยากเห็นจังเลย อัพเดทหน่อยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้