ดู: 23538|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review* เสริมจมูกที่ BB You Clinic จมูกนี้คุณหมอเกมส์ให้มา

[คัดลอกลิงก์]
ฮูเล่ ~ หลังจากส่องรีวิวคนอื่นมาเป็นปี วันนี้มีรีวิวเป็นของตัวเองแล้วจร๊า ^^
จมูกทรายทำที่ BB You คลีนิคนะค่ะ ทำกับ"คุณหมอเกมส์" +  "ซิลิโคน อเมริกา"

เริ่มแรกเลยเข้าไปปรึกษาที่คลีนิควันที่ 17 กันยา 56 พี่พนักงานบริการดีมาก แทคแคร์โอเคเลย
ซึ่งตัวทรายเองเป็นภูมิแพ้ พี่เขาก็บอกว่าถ้าเป็นภูมิแพ้ ช่วงเสริมไปอาทิตย์อย่าให้น้ำมูกไหลเพราะอาจติดเชื้อ
ถ้าเสริมไปได้ถึง 3 เดือน ก็สามารถสั่งน้ำมูกได้ตามปกติ จมูกจะเข้าที่ที่สุด
ก็เลยตกลงนัดวันเสริมกับพี่เค้า โดยนัดวันที่ 30 กันยา 56 ทำกับคุณหมอเกมส์ ซิลิโคนเมกา
แล้วก็มัดจำไป 2000 บาท ซึ่งราคาเต็มๆ คือ 13550 บาท รวมค่ายา ไม่รวมค่าหมอนรองคอ+ค่าคูลแพค

VV
V

แล้วแล้วก็ถึงวันนัด อารมณ์นั้นคือ ตื่นเต้นมากกกกกกก มือเย็นสุดๆๆๆ
พี่พนักงานให้ไปล้างหน้า โดยล้างด้วยคลีนซิ่งมิลล์ 1 รอบ ,, โฟมล้างหน้า 1 รอบ
แล้วก็ใส่ชุดคลุม แล้วพี่พยาบาลก็พาไปนั่งรอในห้องเหมือนห้องพักฟื้นห้องนึง
แล้วพี่ก็เอาถึงยามาให้ พร้อมอธิบาย บลาๆๆ ถึงการทานยาและการดูแลจมูก
สักพักนึงพี่พยาบาลมาตามไปขึ้นเขียง อื้อหื้ออ อ  ก้าวขาจะไม่ออก ตื่นเต้นเวอรรร์ 555

พอไปถึงคุณหมอก็บอกให้ขึ้นเตียงเลย แล้วก็เดินมาหา
"เอ้า ไหรเปิดจมูกที่อยากได้ให้หมอดูเลย" ไอ้เราก็เปิดให้คุณหมอดูซึ่งแบบคือ

5555+ แอบอาย ย ย จัง >////<

คุณหมอดูแบบแล้วก็พูดว่า "ทรงนี้ทำได้ แต่ได้โด่งไม่เท่านี้ เพราะเนื้อจมูกทรายน้อย แต่ได้หยดน้ำแน่นอน สวยแน่"
แล้วคุณหมอก็ให้นอนเลยจร้า า  แปปนึงคุณหมอก็มาขีดๆที่จมูก
แล้วก็บอกให้ ใจเย็นๆ ~  แหม หนูตื่นเต้นหนูเย็นไม่ได้ค่ะหมอ 555+
แล้วแปปนึงพี่ผู้ช่วยก็มาฉีดยานอนหลับ พอหายใจเข้าลึกๆ 2 รอบ

ฟึบ บ บ ZzZZZz  หลับไปเลยจร้า า ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

ผ่านไปประมาณ 40 นาที เริ่มสะลึมสะลือตื่นขึ้นมา เหมือนคุณหมอกำลังเย็บแผล

กำลังอึนๆ ถามคุณหมอไปว่า "คุณหมอ หนูหายใจทางจมูกได้ไหมค่ะ??" 555

คุณหมอก็ดูงงๆกับคำถามทราย บอกว่า "ได้ครับๆ หายใจได้" ฮ่าาา ๆ

แล้วสักพักนึงก็เสร็จ คุณหมอก็ให้ลุกมานั่งพักแปปนึง แล้วพี่ผู้ช่วยก็พาไปนั่งพักห้องพักฟื้นที่นั่งรอตอนแรก

พอนั่งพักให้หายอึนแปปนึง ก็ลงมาข้างล่าง ชำระเงิน กลับบ้านจร้า า  แล้วพี่เค้าก็นัดอีก 1 อาทิตย์

ให้มาตรวจจมูกว่าเป็นไงมั้ง :)) ซึ่งทรายไปตรวจมาแล้ว พี่บอกจมูกตรง ไม่เบี้ยว รอยุบสวยกว่านี้อีก เย้ๆ

ก่อนเสริม

หลังเสริมคร๊า

วันแรก

วันที่ 2

วันที่ 3 หน้าบวมมากกก T^T

วันที่ 4 และ วันที่ที่ 5 เอาตรงๆคือ ขี้เกียจถ่ายอ่าเลยไม่ได้ถ่าย 55+

วันที่ 6

และวันที่ 8 จร้า ไปให้พี่เค้าตรวจ ;))

เอาตรงๆหน้าทรายไม่ม่วงเลย ไม่ช้ำมากด้วย แค่มีเขียวๆ เหลืองๆใต้ตานิดหน่อยวันที่ 3-5
หลังจากนั้นก็จางลง จนตอนนี้ไม่มีแล้ว อาจเพราะทรายกิน "หยุนหนานไป่เหยา" ก่อน รึเปล่า ทรายไม่แน่ใจ
แต่เพื่อนที่ไปทำด้วยกัน ก็ไม่ช้ำเหมือนกัน แต่คนละหมอ :)) สุดท้าย ... คอนเฟิร์มว่าคุณหมอฝีมือดีคร๊า

จาก 60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-24 16:09:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ได้เข้ามาเช็คน๊านนนานน อัดเดตปัจจุบันคร๊าาา
จาก 61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-24 16:10:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัดเดตปัจจุบันคร๊าาา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 21:12:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่ไปนิด ขอโทดทีนะคร๊าา >///<
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-11 21:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อน-หลัง คร๊าา ^^

จมูกสวยค่ะ

หน้าเรียวมากขึ้นด้วย (ขอทราบวิธีด้วยค่ะ)
ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น

หน้าเรียวขึ้น อาจเพราะทรายใช้เซรั่มตัวนึงที่ช่วยกระชับหน้าคร๊า ^^  โพสต์ 2013-10-12 22:23
สวยมากค่ะ

ขอบคุณคร๊า  โพสต์ 2013-10-12 22:23
สวยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2013-10-12 22:24
สวยเลย เหมือนรูปก่อนทำเริ่มมีถุงใต้ตา พอทำจมูกถุงใต้ตาหายไป แหล่มเลย

เย้ๆ ขอบคุณมากคร๊า ^___^  โพสต์ 2013-10-12 22:24
นัดหมอเกม 21 ต.ค นี้ สอบถามการกิน หยุนหนานไป่เหยา
มีเวลาพักน้อย เลยไม่อยากให้ช้ำและบวม เห็นหลายคนพูดถึง
หาซื้อได้ที่ไหน และมีวิธีการกินอย่างไร
ลังเลเพราะเจ้าหน้าที่บอกไม่ควรกินยาตัวอื่น

https://www.facebook.com/surgerycareshop เค้าซื้อที่เพจนี้จร้า  โพสต์ 2013-10-12 22:31
อยากเห็นด้านข้างจังเลยค่ะพี่

เดี๋ยวอัพเดตให้ดูนะจะ ^^  โพสต์ 2013-10-12 22:32
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ffuy เมื่อ 2014-1-21 22:34

สวยมากเลยค่ะ อิจฉาจังเลย
เข้ามารอเก็บข้อมูล หมอเกมส์ ค่ะ
น่ารักมาเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
สวยเข้ากับหน้ามาก หน้าเปลี่ยนไปเลย
จมูกสวยๆนะ แต่หน้าเรียวลงเยอะเวอร์เลยอ่า
หน้่าเรียวลงเลยค่ะ สวยๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ffuy เมื่อ 2014-1-31 22:54
ต้นฉบับโพสต์โดย daonie.pupae เมื่อ 2014-1-28 17:43
จมูกสวยๆนะ แต่หน้าเรียวลงเยอะเวอร์เลยอ่า  ...

เยอะเวอร์จริงๆค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย
เรียวสวยเลยค่ะ
คิดว่าน่าจะลดน้ำหนักด้วยมั้งค่ะ แต่สวยมากๆเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย punya_dude เมื่อ 2014-2-8 16:22
คิดว่าน่าจะลดน้ำหนักด้วยมั้งค่ะ แต่สวยมากๆเลย  ...

สวยมากเลยค่ะ
สวยมากลยค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยขึ้นมากมายเลยคร่า
สวยมากค่ะ ทรงสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้