เจ้าของ: kimki
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ BBYou ค่ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยนะ ชอบอะ ดูดีขึ้นเป็นกอง
ดูดีจังคะ อยากทราบคุณหมอคนไหนค่ะ
หน้าคมดีจังค่ะ เสริมจมูกมาเท่าไหร่
หน้าสวยเลย จมูกเข้ารูปแล้วสวยมาก
สวยเลยจ้า ชีวิตดี๊ดี
ชอบคะ สวยขึ้นม๊ากมาก
สวยขึ้นเยอะมากๆๆๆ
สวยเลย หน้าเปลี่ยน
ตรงสันจมูกโด่งสวย เปลี่ยนไปมาก
เสริมมาคุ้ม สวยและดูดี
ดั้งสวย ทำที่บีบี ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่
ทำมาแล้วสวยขนาดนี้ โชคดีมาก
คุ้มจัง สวยมากเลยจมูก
5 วันดูไม่ช้ำเลย สวยจิงๆคะ
เป็นจมูกที่ดูดีเหมาะกับเจ้าของมาก
คุ้มคะคุ้ม สวยมากๆจ้าหลังเสริมมา
สวยเลยนะคะ หน้าคมตาโตจมูกได้รูป
โด่งเปลี่ยนไปมาก หน้ารักจิงๆ
หน้าเปลี่ยนเลย สวยๆๆค่ะ
ช้ำน้อยนะ 5 วันเองก้ดูสวยแล้ว
จมูกสวยนร้า เสริมแล้วเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย เยี่ยมๆ
ทำแล้วสวยมากๆเลย อิจฉาจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้