เจ้าของ: kimki
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ BBYou ค่ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทรงสวยค่ะ ทำแล้วเริ่ดมากๆ
สวยขึ้น เป๊ะขึ้นมากจ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยดีค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
สวยขึ้นน่ารักขึ้น แป๊ะ ค่ะ
น่ารักขึ้นมากเลย
สวยขึ้นมากค่ะ คุ้มค่ะคุ้ม
คุณหมอท่านไหนค่ะ ทำจมูกสวยมากๆเลย
ดีจังค่ะไม่ค่อยช้ำเลยอะ จมูกก็โด่งสวยหน้ามีมิติขึ้นมากๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย saticha เมื่อ 2014-7-5 21:02
ดีจังค่ะไม่ค่อยช้ำเลยอะ จมูกก็โด่งสวยหน้ามีมิติขึ้ ...

โอ้โห เพิ่งสมัครสมาชิก2014-7-4 22:14
วันนี้มาเชียร์BB you รวดเดียว 16กระทู้เลย
หน้าม้าชัดๆ
จมูกสวยมากเลย ทำแล้วเปลี่ยนไปมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaiped เมื่อ 2014-7-7 14:54

จมูกสวยได้รูปมากค่ะ
จมูกสวย หน้าเปลี่ยน โอเคเลยค่ะ
ทำมาแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยดูดีขึ้นเป็นกอง
อย่างกับคนละคน สวยค่ะสวย
สวยค่ะ ทำกับหมออะไร ราคาเท่าไหร่เอ่ย แวะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
สวยขึ้นน่ารักขึ้น เยี่ยมมากๆเลย
จมูกสวยมากๆเลย ทำแล้วเริ่ดมากๆ
ดูสวยแบบธรรมชาติมาก หน้าดูมีมิติ
ทำแล้วจมูกสวยขึ้นมากเลยค่ะ
คุณหมอท่านไหนคะ สวยดีค่ะ เข้ากับรูปหน้าเลย
คุณหมอท่านไหนค่ะ สวยดีนะค่ะ สนใจค่ะ
สวยเลยค่ะ ก่อนทำดูต่างจากหลังทำมาก
เสริมจมูกอย่างเดียว แต่ดูสวยขึ้นมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้