ดู: 59914|ตอบกลับ: 460
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก BB You 305cc

[คัดลอกลิงก์]
คือเราหาข้อมูลอยู่พอตัวนะ
แต่ก็ตัดสินใจเสริมที่ บีบี ยู ดีกว่า ราคาก็โอเคนะ ทำมาทั้งหน้าก็ที่นี่แหละ มั่นใจคุณภาพมากกว่า
เราไม่เอาใหญ่มากเพราะตัวเราเองไม่มีเนื้อหน้าอก ^^

อยากแชร์ให้ช่วยกันดูจ้า ยังเห่ออยู่ อิอิ :)

ก่อนเสริม

หลังเสริม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-28 14:00:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nudaoz เมื่อ 2013-10-10 15:59
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่ใหญ่เกิ ...

ราคาโปรฯอ่ะ 59,000 บาท
ทรงสวยมาดเลยค่ะ
สวยจังเลยยยยย เราชอบแบบนี้
สวย ขนาดก็โอเคคะ แต่น่าจะเพิ่มอีกนิดนึง
ขนาดกำลังดี สวยๆ ไม่ต้องเยอะก็สวยได้
ว้าวงวง สวย
สวยมากคร้าาา
กำลังพอดี สวยๆๆคะ
กำลังดีสวยๆ
สวยมากๆเลยคะ
สวยมาก ขนาดดี
แค่นี้ก็ sexy ผุดๆแล้วค่ะ
กำลังดี สวยๆๆ
สวยมากจร้าา
เราว่าทำแต่พอดีก็สวยแล้วคะ
ทรงสวย ขนาดกำลังดี ซิลิโคนของอะไรค่ะ
บึ้มดีจังเลย
สวยมากเลยจร้าา กำลังดี
ทรงสวย ขนาดดีมากก
สวยทั้งคน สวยทั้งน้องนมเลยค่ะ
สวยแต่พอดีมากจ้าา ทำแค่พอสวยเนอะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้