ดู: 2732|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกHumpก็หน้าหวานได้อยู่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Ilsalaino เมื่อ 2009-6-23 16:48

ธรรมชาติเราจมูกมีHumpนิดๆ ซึ่งเราก็โอเคกับมันนะ แต่ว่าอยากโด่งกว่านี้หน่อย เลยตั้งใจจะเสริมจมูก แต่
1. ยังไม่รู้ว่าจะทำทรงslopeเรียวๆ หรือ
2.จะทรงมีhumpแนวธรรมชาติเดิมของเราดี
เพื่อนๆว่าทรงจมูกแบบไหนน่าจะเหมาะกับเราคะ จะซาบซึ้งมากถ้าใครช่วยหารูปให้เราได้ เคยปรึกษาคุณหมอบอกว่าเราตัวสูงน่าจะเสริมให้โด่งๆไปเลยอ่า (จะโดนทักว่ากระเทยมั้ยเนี่ย ฮาๆ) มีหมอท่านไหนทำทรงจมูกโ่ด่งสวยบ้างคะ แล้วเราทำทรงไหนดีคะ แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ

ปล. ลบรูปแล้วนะคะ >,,<
แร้วแต่ชอบอ่ะคับ

ว่าอยากได้ทรงไหน

ก็บอกความต้องการให้คุณหมอทราบนะคับ

เพราะคุณหมอจะดูหน้าเราอีกที แล้วก็ปรับแต่งให้เหมาะสมครับ

เพราะทรงไปไหนก็สามารถ สวย หวาน หรือ สวยคมได้
ขึ้นอยู่กับฝีมือคุณหมอคับ
หน้าเหมือนพลอยหอวังเรยค่ะ
น่ารักจัง
แบบมี Hump จะเหมาะกะผู้ชายมากกว่าไหมครับ ไม่ค่อยเห็นจมูกผู้หญิงมี Hump หน่า
ก็แล้วแต่ชอบครับ ...
จมูกแบบมีฮั้มก็แบบ ลีอา ดีซอล อะคะ

ก็เซ็กซี่ดีนะ
ช่าย ๆ อยากได้ hump จังเลย...  คิดเอาเองว่าเหมาะแต่กับผู้ชาย แต่พบว่า ปอยก็ทำแบบมี hump เหมือนกัน สวยดีชอบ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้