1เฟรม
ดู: 8339|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

8 - 10 โล ลดได้ชิว ด้วย Sexy Rock

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-7 10:03

สวัสดีค่ะ แม่ค้าชื่อปุ๋มนะคะ  มีตัวตนจริง เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่แฟนเพจ whiteupได้ค่ะ

ขอแนะนำยาลดความอ้วน สลายไขมันสะสมตามร่างกาย ที่ชื่อว่า Sexy Rock ค่ะ

จุดเด่นของยาตัวนี้คือ ทำให้คณรู้สึกเหมือนไม่ได้กินยาลดความอ้วนอยู่ เพราะคุณจะไม่มีอาการข้างเคียงใด ๆแบบที่เคยเจอในยาตัวอื่นมาก่อน

Sexy Rock เป็นยาลดความอ้วนที่เน้นการดักจับไขมันที่กินเข้าไปใหม่ และสลายไขมันเก่า

ที่สะสมมานานตามพุง แขน ขา สะโพก

ลูกค้าหลายคนกังวลกับตัวเลขน้ำหนักมากเกินไป อยากให้น้ำหนักลงเยอะ ๆ

แต่อยากจะบอกว่า สิ่งที่คุณควรกังวลคือสัดส่วนนะคะ ยาลดความอ้วนส่วนใหญ่ ทำให้น้ำหนักลงไว

เพราะขับน้ำออกจากร่างกาย ซึ่งในร่างกายของเรามีน้ำเป็นส่วนประกอบถึง 70%

เมื่อน้ำถูกขับออก น้ำหนักก็เลยดูลงเยอะ แต่สัดส่วนไม่ได้ลงสักเท่าไหร่ เพราะไขมันที่พอกตามร่างกายนั้น ไม่ได้ถูกขับออกไป

กระบวนการทำงานของ Sexy Rock เน้นการดักจับ สลายไขมัน จึงทำให้สัดส่วนของผู้ทานลดลงได้เยอะ

แต่น้ำหนักจะลงได้ไม่มาก เพราะยาไม่ได้ขับน้ำออกจากร่างกาย แต่ขับไขมันออกมา และไขมันมีน้ำหนักไม่มากเท่าน้ำ  

พอจะเข้าใจหลักการทำงานของยาตัวนี้รึยังคะ แม่ค้าอยากให้ลูกค้าอย่ากังวลกับตัวเลขมากนัก ดูที่สัดส่วนเถอะค่ะ

แล้วจะมีความสุขขึ้นมาก ดูรีวิวจากด้านล่างนี้ได้เลย ลูกค้าบอกว่าน้ำหนักลงไม่เยอะ แต่สัดส่วนลงเยอะมาก  แจ๋วมั้ยคะ?

สนใจสอบถาม สั่งซื้อสินค้า ติดต่อแม่ค้าได้ที่ Line : poompomchi (ปุ๋ม)
aumcnn (อั้ม)
โทร.0891293557,0823355581

เข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Fanpage : whiteup
หรือ Instagram : whiteupshop

เพิ่มเนื้อหา (2013-10-8 21:09):
ราคาแผงละ 500 บาท กินได้ 10 วัน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-6 12:28:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-6 21:45

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-6 21:44

การลดความอ้วนไม่ใช่เรื่องยาก หรือน่าหงุดหงิดอีกต่อไป
ยอมจ่ายแพงกว่า เพื่อสิ่งที่ดีกว่า คุณยอมมั้ย?

แค่ 6 วัน ขาก็ลดลงแล้ว เริ่ดสุด ๆ

ดื้อยาแค่ไหน หรือผ่านการโยโย่มาจากการกินยายี่ห้ออื่น เจอ Sexy Rock ไป ก็ประทับใจทุกราย

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-7 10:01:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-7 10:09

รีวิว กันอย่างต่อเนื่อง

[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-9 00:02:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-9 00:12

วิธีกิน Sexy Rock
กิน 1 เม็ด พร้อมอาหาร  และควรกินห่างจากกาแฟ หรือนม ประมาณครึ่งชม.
เพราะกาแฟและนม ทำให้ร่างกายดูดซึมยาได้น้อยลง
ก่อนนี้ปุ๋มจะแนะนำให้ลูกค้ากินก่อนอาหาร แล้วปรากฎว่าพอลูกค้ากินก่อนอาหาร
แล้วไม่หิว ก็ไม่ยอมกินข้าว ซึ่งไม่เป็นผลดีกับร่างกาย จะทำให้เกิดอาการเวียนหัวได้
และจะส่งผลให้เกิดอาการโยโย่ หลังจากหยุดยา

ดื้อยาแค่ไหน ก็ลดได้

ลูกค้าท่านนี้กินไป 4 แผง ลด 8 กิโล เจ้าตัวพอใจมากค่ะ

สุดยอดประสิทธิภาพในการดักจับไขมัน ทั้งไขมันเก่าที่สะสม และไขมันใหม่ที่กินเข้าไป

จะถูกขับออกมาทางอุจจาระ ทำให้สัดส่วนลดลง เบาสบายตัวมากขึ้นค่ะ

Sexy Rock ยาดี ยาแรง แต่ไม่มีอาการข้างเคียงเลย ฟินสุด ๆ

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-10 13:26:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว Sexy Rock กันอย่างต่อเนื่อง

พุง และ เอวหายไป ด้วย Sexy Rock แค่วันละ 1 เม็ด พร้อมอาหาร ง่าย ๆค่ะ

[img][/img]

ลูกค้าท่านนี้เป็นความภูมิใจของ Sexy Rock มาก ๆค่ะ
เพราะว่าก่อนที่จะกินตัวนี้พี่เค้ากินมาหลายยี่ห้อมาก ไม่ลดเลย เรียกว่าดื้อยาแบบสุด ๆ
พอกิน Sexy Rock ไป พี่เค้าสามารถลดน้ำหนักได้ 3 กิโล สำหรับบางคนอาจดูว่าลดไม่เยอะ
แต่สำหรับคนที่ดื้อยาแบบสุด ๆ 3 กิโล ก็ถือว่าพอใจมากแล้ว
ค่ะ

[img][/img]

หลายคนเบื่อการกินยาลดความอ้วน เพราะเรื่องอาการข้างเคียง
หงุดหงิดบ้างล่ะ นอนไม่หลับบ้างล่ะ ใจสั่นบ้างล่ะ ถ่ายไม่ออกบ้างล่ะ
แต่Sexy Rock กำจัดอาการเหล่านี้ให้หมดไป ด้วยสูตรพิเศษที่ออกแบบมาเฉพาะ
ที่หาไม่ได้ในยาลดความอ้วนตัวอื่น

[img][/img]

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 00:07:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่จำเป็นต้องดีท็อกซ์ก่อนเริ่มกินยา เริ่มกินได้เลย
กินแล้วขับถ่ายคล่อง ไม่ต้องดีท็อกซ์จ้าาา

[img][/img]

รีวิว 10 วัน 3 กิโล!!!

[img][/img]

รีวิว 7 วัน 2 กิโล

[img][/img]

ราคาแผงละ 500 บาท กินได้ 10 วัน ของดี ราคาแรงตามประสิทธิภาพยา ดื้อยาแค่ไหน เอาอยู่ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-13 11:24:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คำถามที่ลูกค้าถามบ่อย เกี่ยวกับ Sexy Rock
Q : กี่วันเห็นผลคะ?
A : แล้วแต่ร่างกายของแต่ละคนค่ะ ตอบสนองไม่เท่ากัน แต่ภายในหนึ่งอาทิตย์หน้าท้องยุบแน่นอน
Q : กินแล้วจะมีอาการเวียนหัว คลื่นไส้มั้ยคะ
A : ไม่มีเลยค่ะ ถ้าเคยกินยาของคลินิคหรือยายี่ห้ออื่นแล้วเบื่ออาการเหล่านี้ คุณต้องหันมาซบ Sexy Rock ค่ะ
Q : หยุดยาแล้วจะโยโย่มั้ยคะ
A : ไม่โยโย่ค่ะ แต่มีโอกาสที่จะอ้วนขึ้นได้ถ้าไม่ดูแลตัวเองและไม่ควบคุมอาหาร
Q : ดื้อยามาก กินมาหลายยี่ห้อก็ไม่ลด กิน Sexy Rock จะลดจริงๆหรอ?
A : ลดได้จริงค่ะ ไม่ว่าคุณจะดื้อยาหนักแค่ไหน เรากล้ายืนยัน
Q : กินวันละ 2 เม็ดได้มั้ยคะ อยากเห็นผลไวๆ
A : แค่วันละ 1 เม็ดก็พอค่ะ อย่าไปเร่งหรือฝืนร่างกายเกินไปนักค่ะ
Q : เคยกินยามาเยอะต้องดีท็อกซ์ก่อนมั้ย?
A: ไม่จำเป็นค่ะ เพราะ Sexy Rock ก็ออกฤทธิดีท็อกซ์อยู่แล้ว
Q : ต้องกินยาถ่ายคู่กันมั้ย เพราะเวลากินยาลดความอ้วนทีไรท้องผูกตลอด?
A : ไม่ต้องกินค่ะ เพราะ Sexy Rock จะไม่ไปปั่นป่วนระบบขับถ่ายของคุณ ทำให้ขับถ่ายได้ตามปกติ ส่วนคนที่ปกติไม่ค่อยถ่าย กินยาตัวนี้แล้วจะขับถ่ายดีขึ้นค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 23:50:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สอบถามสินค้าได้ตลอดนะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-15 09:51:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่รูปแม่ค้าเองจ้ะ อายนะ แต่สัญญาว่าชาตินี้จะไม่ขอกลับไปอ้วนอีก

[img][/img]

ยินดีให้คำปรึกษาแนะนำ โดยเฉพาะคนที่ดื้อยามาก แม่ค้าเข้าใจความรู้สึกดี เพราะแม่ค้าก็ดื้อยาเหมือนกัน
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-15 14:21:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img][/img]

ลูกค้า "พี่คะ ทำไมวันนี้หนูถ่ายบ่อยมาก"
แม่ค้า "วันนี้หนูกินไรไปมั่งล่ะคะ?"
ลูกค้า "ก็พิซซ่า ไก่ทอด เฟรนซ์ฟรายพวกนี้ค่ะ"
แม่ค้า "ก็ของที่หนูกินไปมันมีแต่น้ำมัน มีแต่ของมันของทอด ยิ่งกินเข้าไป Sexy Rock มันก็ยิ่งไปดักจับแล้วขับไล่ออกมาให้จากร่างกายหนูไงคะ"

เห็นมั้ยว่า Sexy Rock มันเทพแค่ไหน กินของมันเข้าไปปุ๊บ ตัวยาเข้าไปดักจับขับถ่ายออกมาทางอุจจาระปั๊บ ไม่ต้องให้สะสมในร่างกายจนกลายเป็นพุง เป็นเซลลูไลท์
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-18 01:20:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แม่ค้าใจดี ยินดีให้คำปรึกษานะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-23 10:39:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิวมาเรื่อย ๆเลยนะจ๊ะ ทยอยลงอยู่

[img][/img]

[img][/img]
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-29 22:19:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว Sexy Rock 1 แผง ลด 5 โล จ้าาาา

[img][/img]
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-31 09:41:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว Sexy Rock จากผู้ใช้จริง

ลูกค้าท่านนี้ดื้อยามาก ๆ กินยี่ห้อไหนก็ไม่ลด ผ่านยาแรง ๆมาก็เยอะ
แต่กิน Sexy Rock ไป 15 วัน ลดได้ถึง 6 โล จ้าาา

[img][/img]

การลดน้ำหนักไม่ควรกังวลกับตัวเลขมากเกินไป แต่ให้ดูกันที่สัดส่วนเลยค่ะ
เพราะ Sexy Rock เน้นขับไขมันออกมาจากร่างกาย สัดส่วนจะลดลงอย่างเห็นได้ชัด
ลูกค้าท่านนี้น้ำหนักลดแค่ครึ่งกิโล แต่สัดส่วนผอมลงจนคนทัก เริ่ด!!

[img][/img]
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-8 22:16:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีวิว Sexy Rock ยาลดความอ้วนที่ดีที่สุดและเห็นผลดีที่สุดสำหรับคนดื้อยา ลดยาก

[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]

[img][/img]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้