ดู: 8113|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว syneuroxgermanygold 150 u

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเป็นทางเลือกสำหรับเพื่อนๆที่สนใจอยากลองนะค่ะ ส่วนตัวลองแล้วปลื้มพอสมควร ค่ะ
ฉีดกรามข้างล่ะ 50 u โหนกแก้ม ข้างล่ะ 25 u ค่ะ
รีวิวครั้งแรกผิดพลาดยังไงอย่าว่ากันนะคร๊า

ต้นฉบับโพสต์โดย 9.thaweesuk เมื่อ 2014-7-2 12:55
ขอรายละเอียดด้วยคะ

ถ้าจะฉีด syneuroxgermanygold 150 u เลิกคิดไปได้เลยดีกว่า เพราะเราเองเคยฉีดมาแล้ว ทั้งขวด150 ยูนิต ไม่ได้เรื่องเลย
ลองดูรูปของเจ้าของกระทู้ให้ดีๆ หน้าเดิมก่อนฉีดsyneuroxgermanygold 150 uก็เรียวเล็กอยู่แล้ว ถ้าเจอตัวอื่น ป่านนี้หน้าแฟบติดกระดูก น่าเกลียดไปแล้ว

ยา syneuroxgermanygold 150 u ต้นทุนถูกมากแค่2พันกว่าบาท ยาไม่มีคุณภาพเลย แย่พอๆกับ ยี่ห้อ syneurox ,fine hongkong เลย

ยังสู้ BOTULAX ครึ่งขวด50ยูนิต ไม่ได้เลย

เคยไปไปถามหมอตามคลินิกต่างๆ มาแล้วไม่มีที่ไหนใช้ เพราะ หมอบอก ฉีดไปก็ไม่ได้ผล เจ็บตัวฟรี เสียดายเงิน เฮ้อ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ขอราคา กับสถานที่ด้วยคร่า ขอบคุนคร่า
ขอรายละเอียดด้วยนะครับ
ขอราคา + สถานที่ หน่อย
ราคาสถานที่ด้วยค่าา
ทำที่ไหน ราคาเท่าไรคะ
ขอรายละเอียดด้วยนะค้าบบ
ขอรายละเอียดด้วยคนคับ สวยมากๆๆ
ราคาเท่าไรคะ ฉีดที่ไหนอ่าคะ พี่ รบกวน อินบอก ให้หน่อยนะคะ ^^
ฉีดคลีนิกไหนคะ หรือว่า หมอกระเป๋า?
ขอ รายละเอียดให้หน่อยค่ะ  ราคา สถานที่  ขอบคุณมากค่ะ
ขอราคาและสถานที่ด้วยค่ะ
ขอรายละเอียด ด้วยค่ะ ราคา สถานที่ ขอบคุณค่ะ อยากสวย มั้ง อ้า อิอิ
Inbox ขอรายละเอียดทางผมได้นะคับ

ไม่ก็แอดไลน์ readyperfect ถามดูจ้า ปรึกษาฟรี
ขอด้วยคนคะคนสวย
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอด้วยค่ะ inbox
สนใจค่ะรบกวนขอรายละเอียดด้วยคนจ้า
In box  รายละเอียดให้หน่อยค่ะ  ราคา สถานที่  ขอบคุณมากค่ะ
สนใจค่ะอยากทราบรายละเอียด
ขอรายละเอียดด้วยค่า สนใจมากๆ ขอบคุณค่า
In box  รายละเอียดให้หน่อยครับ  ราคา สถานที่  ขอบคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้