เจ้าของ: miewky_lingkung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกหมอ ยุทธพงษ์ เวิลชามมิ่งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ซิลิโคนอะไรเหรอ ตอนที่ทำเราเห็นซิลิโคนที่หมอใส่ไห้รึป่าวคะ เเล้วรับประกันนานเเค่ไหนเอย
ทรงจมูกสวยมากเรยค่ะ  อัฟรูปให้ดูเรื่่อยๆๆหน่อยนะค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
หมอยุทธพงศ์ ถนัดจมูกผู้ชายมั้ยครับ ไม่ค่อยเห็นรีวิวผู้ชาย
สวยจ้า ตอนนี้เป็นยังไงมั้งคะ มารีวิวให้ดูหน่อยจ้า

ศิษย์หมอยุทธเหมือนกัน
ทรงจมูกสวยมากคะ
กี่วันจะยุบเข้าที่อะค่ะ รอชมและเป็นกำลังใจให้จ้า ^_^
ศิษย์หมอเดียวกันจ้าา สวยมากกก อยากได้แบบนี้ม่างง
ว่าแต่คุณหมอขึ้นราคาแล้วหรอคะ
สวยมากหน้าเปลี่ยนเลยคะ
สวยแน่นอน ศิษย์หมอเดียวกัน
ทรงจมูกสวยมากค่ะ  
ราคาเท่าไรคะ
สวยค่ะ สวย เราว่าโด่งพอดีละน๊า รอยุบสวยกว่านี้แน่ๆ
หายไวๆ นะคะ ^0^ รอชมต่อค่ะ
ติดตามชมอยู่จ้า
ทำหมอไรค่ะ?? เท่าไหร่ค่ะ? สวยมากๆๆเรากำลังหาข้อมูลจะทำยุนะค่ะ
ว่าจะทำกับคุณพอดีเรย แต่ทราบมาว่า เป็นซิลิโคนญี่ปุ่นแข็ง มันอาจอันตรายในอนาคตได้ แต่คุณหมอท่านทำสวยจิงค่ะ ของพี่บิดจับได้นิ่มไหมค่ะ
ว่าจะทำกับคุณพอดีเรย แต่ทราบมาว่า เป็นซิลิโคนญี่ปุ่นแข็ง มันอาจอันตรายในอนาคตได้ แต่คุณหมอท่านทำสวยจิงค่ะ ของพี่บิดจับได้นิ่มไหมค่ะ
อยากทำที่นี่ด้วย ดั่งโด่งสวยเลย อย่าลืมโพสรูปตอนหายบวมนะคะ ราคาเท่าไหร่คะ
พึ่งพาแฟนไปทำมาวันนี้เองค่ะ สดๆร้อนๆ แฟนเราตัดปีกด้วยค่ะ ค่าใช้จ่าย 15000+12000=27000ค่ะ
ชอบค่ะ แต่เดิมก็น่ารักอยู่แล้วนะค่ะ >_<
ตอนนี้จมูกเปนยังไงบ้างคะ  ? ขอดูหน่อยค่า พอดีสนใจจะไปแก้
ราคาแก้เท่าไหร่คร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้