12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: enoonoon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอธีรวัฒน์ ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
จองคิวคุณหมอยังไงคะ   แล้วเสริมซิลิโคนอะไรคะ
สวยจังคลีนิคอยู่ตรงไหนของขอนแก่นอะ
ไปจองคิวมาแล้วค่ะ ได้คิว 19 เมษา ตอนนี้สองใจว่าเปลี่ยนที่ใหม่ดีไหม ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ เปงคนเนื้อน้อยทำแล้วจะสวยไหม
ดีจังค่ะไม่บวมมาก ดูแลยังไงบ้างคะ
สวยค่ะ น่ารักขึ้นเยอะมากๆ
ทำมาเหมือนกันค่ะ สโลปสวย มุมข้างสวย แต่ปลายค่อนข้างใหญ่อ่ะคะ
chayarat1111 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-28 00:58
ทำมาเหมือนกันค่ะ สโลปสวย มุมข้างสวย แต่ปลายค่อนข้างใหญ่อ่ะคะ

ปลายใหญ่อยู่แล้ว หรือว่าใหญ่เพราะเสริมอะครับ
superbase1 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 01:45
ปลายใหญ่อยู่แล้ว หรือว่าใหญ่เพราะเสริมอะครับ

ตอนแรกไม่ค่อยใหญ่ค่ะ แต่เสริมแล้ว เลยทำให้ดูใหญ่
แต่ก็ไม่ได้น่าเกลียดมากค่ะ ^^
superbase1 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 01:45

ตอนแรกไม่ค่อยใหญ่ค่ะ แต่เสริมแล้ว เลยทำให้ดูใหญ่
chayarat1111 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 00:25

กำลังจะไปทำเหมือนกันครับหมอธีระวัฒน์
วันที่ไปทำ มีช่วงเวลาที่เราสามารถคุยกับหมอได้ปะครับ
พอดีจะคุยกับหมอเรื่องทรงอีก ยังมีคำถามที่จะถามหมออีกอะครับ
superbase1 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-30 01:50
กำลังจะไปทำเหมือนกันครับหมอธีระวัฒน์
วันที่ไปทำ ม ...

ก่อนทำ คุณหมอจะถามเราค่ะ แต่ส่วนมากหมอก็จะทำแบบธรรมชาติค่ะ
ยังไง ปรึกษาเราได้นะคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ อยู่ขอนแก่นเหมือนกันค่ะกำลังมองหาหมอยุต่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำเหมือนกันจะติดต่อยังไงคะ เพราะตอนนี้กำลังจะเลือกคลินิกที่ทำพอดีสนใจค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้