เจ้าของ: aungjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
รอชมเหมือนกันค่ะ
สวัสดีคะพี่อั้นจัง แระเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง แวะมาชม ออยก้อไปโพส รีวิวตัดกรามไว้แร้วนะคะเพื่อนคนไหนสนใจเข้าไปชมได้เรยคร๊า http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;extra=#pid724843 ตามลิ้งนี้นาค๊า
103#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 21:51:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ น้องออยลี่ ออยลี่ สวยมั่ก น๊า ตะเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย aungjung เมื่อ 2011-6-15 21:51
ขอบคุณค่ะ น้องออยลี่ ออยลี่ สวยมั่ก น๊า ตะเอง ...

พี่อั้นก้อสวยมั๊กๆ ที่คลีนิคมีแต่คนชมว่าตัวจิงพี่อั้นก้อสวยคมอยู่แร้วๆ
โอ้วววว สวยเลยค่ะ คุณหมอเก่งจิงๆเลย
เรียว ขึ้น เยอะ เลย ครับ
อยากตัดเหมือนกันค่า  เเวะมาเก็บข้อมูลล
น่าสนใจจังขอเบอร์ได้มั้ยเอ่ย
ปูเสื่อรอดูด้วยคนค่ะ
ผมรอดูอยู่นะครับ
สวยดีค่ะดูเด้กลงต้องเยอะอยากทำมั่งจัง
อยากรู้จังค่ะว่าหลังจากตัดกรามเสร็จแล้วรู้สึกยังไงบ้างค่ะอยากตัดเหมือนกันแต่สุขภาพไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไรช่วยบอกหน่อยค่ะ
เรียวมากเลยครับ
ขอเบอร์โทรคลีนิคอยู่แถวไหนค่ะ
ถือป๊อปคอน ปูเสื่อรอด้วยคนคร้า
เป็นยังไงบ้างคะ อัพรูปให้ชมหน่อยคะ
ปูเสื่อรอคร่าาาาาาาาาาาา
ทำที่คลินิคไหนค่ะ สนใจมากค่ะ
สู้ๆนะครับ จขกท.
เห็นเค้าว่า หมอชาตรี เชียงใหม่ ไม่วางยาสลบ เหรอคะ ผ่าตัดใหญ่ ฉีดยาชา เฉยๆ

แล้วมีสายระบายเลือดเสีย ไหมคะ แต่ทำออกมาสวยจังค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เค้าว่าหมอ ชาตรี เชียงใหม่ ดูน่ากลัวอ่ะ ความคิดเห็นส่วนตัวนร๊า  โพสต์ 2012-7-18 21:29
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้