ดู: 5953|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ขอรายงานตัวค่ะ อยากทราบเรื่องตัดถุงไขมันใต้ตาค่ะใครมีข้อมูลรบกวนด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-6-22 22:27:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืมม์ เอาไงดีล่ะเนี่ย
กำลังจะตัดถุงใต้ตาออกเหมือนกัน เยอะมากด้วยสิ
กลัวตัดแล้ว เสียโหงวเฮ้ง ไม่รวย ไม่มีบริวารจังอ่ะครับ
เพิ่งไปปรึกษาหมอกมล วัฒนไกร มาเย็นนี้เองครับ
คุยกับหมอ โอเคมาก ตัดแล้ว คงดูเด็กขึ้นอีก
เลยจองคิวเลย เรียบร้อยแล้ว
ค่าใช้จ่ายโดยประมาณ 12000 ครับ
แล้วจะมา update ให้นะครับ หลังตัดน่ะครับ
ว่าแต่เราจะเลือกเอา หล่อ เด็กลง
หรือว่า รวย บริวารเยอะดี
เพราะถุงใต้ตาเยอะมาก แต่ตอนนี้ยังรวยไม่เยอะเลย ยังอยากรวยกว่านี้อีกอ่ะครับ
:)
2#
โพสต์ 2009-6-22 22:46:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำแนะนำครับ
หายกังวลเรื่องไม่รวย บริวารไม่เยอะไปหน่อย
แฮ่ะ แฮ่ะ
จะได้มีความมั่นใจ กล้าทำมากขึ้นครับ
เราจะต้องดูดีขึ้น ดูดีขึ้น ดูดีขึ้น หล่อขึ้น หล่อขึ้น หล่อขึ้น
เอาน่า ทำก็ทำ เสียเงินจองคิวไปแล้วอ่ะ สู้สู้
ขอบคุณมาก มาก ครับผม
3#
โพสต์ 2009-6-26 21:38:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมได้กลางเดือนหน้าครับ ถ้าทำเสร็จแล้วจะเอามาให้ดูครับผม แล้วไปปรึกษาคุณหมอมา คุณหมอเป็นไงบ้างครับ แนะนำโอเคไหม แล้วรู้สึกพอใจไหมครับ มั่นใจที่จะทำกับคุณหมอหรือเปล่า สำหรับผมเองรู้สึกว่าโอเคกว่าทุกๆ คนที่ผมปรึกษามาเกี่ยวกับเรื่องตานะครับ แล้วก็หมอเค้าเป็นเลขาสมาคมศัลยแพทย์ตกแต่งด้วย ก็เลยรู้สึกโอเคขึ้นอะครับ
เดี๋ยวทำเสร็จแล้ว จะมาแชร์ละกันนะครับคุณ nannysally
4#
โพสต์ 2009-7-3 10:11:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปรึกษาหลายหมอก็ดีนะครับ
แต่ปรึกษาแล้วได้คำตอบเดียวกัน ก็ช่วยให้เรา make sure ขึ้น
แต่ถ้าได้คำตอบคนละแนวทางล่ะก็ อันนี้เครียดเลย ตัวใครตัวมัน ต้องตัดสินใจเองแล้วหละครับ
ยังไงก็สู้ๆ นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้