123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: janyyy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แฉ แฉ !!! ประสบการณ์ตรงทำนมโคตรทรมานเลยตรู

[คัดลอกลิงก์]
รอดูรูปอยู่ค่ะ  
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-9-21 14:03
ตอนนี้นมกัสมีปัญหาข้างนึงค๊ะ จากตอนแรกระดับฐานเท่า ...

ต้องรอนวดก่อนมั้ยคะคุณกัส อันนี้เเองจี้ไม่ค่อยรู้อ่ะค่ะ วันที่12ตุลาป่ะคะ วันนัดถ้าจำไม่ผิด เเล้วรอเจอคุณหมอเลยนะคะ จะได้รู้ว่าเป็นอ่ะไร

แสดงความคิดเห็น

^___^  โพสต์ 2013-9-24 13:25
คุนแองจี้จำวันถูกแต่เดือนผิดค๊ะดีใจจังยังมีคนสนใจเราบ้าง  โพสต์ 2013-9-24 13:21
เป็นผังผืดไวขนาดนั้นเลยหรอ?? คุณกัสได้นวดบ้างยังเอ่ย  โพสต์ 2013-9-24 13:14
จำเลขแม่น เดือนผิด หุหหุ 0_0 555++ สงสัยต้องเปลี่ยนอาชีพใหม่ ^^  โพสต์ 2013-9-24 13:13
จะขึ้นกทม.เดือนหน้าไม่รู้จะแย่ไปกว่าเดิมมั้ยหลายวันเกิน  โพสต์ 2013-9-24 13:11
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-9-22 10:16
ตลกไอค่อนคุณแองจี้มากเลย อิอิ คุนแองจี้หายดีแล้วใช ...

ขอบคุณมากๆนะคะ เเองจี้หายดีเเล้วค่ะพอดีตากฝนเลยเป็นไข้
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-24 13:13:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-9-24 13:08
ต้องรอนวดก่อนมั้ยคะคุณกัส อันนี้เเองจี้ไม่ค่อยรู้ ...

คุนแองจี้ว่ากัสเป็นพังผืดป่าวค๊ะ เครียดจิงๆถ้าไม่เป็นสิวคงไม่เครียดเรื่องผ่าใหม่เลยกัวมากเลยค๊ะ คุนแองจี้เคยมีปัญหาแบบนี้มั้ยค๊ะช่วงเดือนแรก
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-9-24 13:13
คุนแองจี้ว่ากัสเป็นพังผืดป่าวค๊ะ เครียดจิงๆถ้าไม่ ...

เเองจี้ไม่เคยเจอปัญหาอ่ะค่ะ

เเนะนำให้ไปหาคุณหมอดีกว่าค่ะ รอจนกว่าจะเจอคุณหมอนะคะ ถามให้เเน่ใจ จะได้สบายใจ ^^

อย่าเพิ่งคิดมากนะ เป็นห่วง

ดีมากๆค่ะ รอทางคลีนิคบอกให้นวดก่อน เเล้วค่อยทำ เเองจี้กว่าจะได้นวด 1 ด.  โพสต์ 2013-9-24 13:28
มา กทม ต้นเดือนหรือเปล่าเอ่ย จะได้รีบให้คุณหมอดู จะได้สบายใจ  โพสต์ 2013-9-24 13:27
นวดเลยจะอักเสบรัยงี้เลยไม่ได้นวดค๊ะนอนทับก็ไม่ได้นอนเลยทำไม่ถูกแล้  โพสต์ 2013-9-24 13:23
กัสไม่ได้นวดเลยค๊ะเคยคุยกับคุนอ้อมว่าตอนที่คุนอ้อมไปหาหมอยังไม่สอน  โพสต์ 2013-9-24 13:22
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-25 15:12:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-9-24 13:18
เเองจี้ไม่เคยเจอปัญหาอ่ะค่ะ

เเนะนำให้ไปหาคุณหมอด ...

ไม่รู้ว่าจะไปวันไหนเลยค๊ะแต่ไปแน่นอน ตอนนี้กัสเครียดมากเลยค๊ะคุนแองจี้ตอนแรกเครียดสิวเพราะเยอะมากมาย พอมาเจอปัญหานี้สิวไม่ได้ดูเลยค๊ะพุ่งไปที่นมอย่างเดียวเลย ขนาดภาวนาแล้วว่าในเมื่อเจอปัญหาสิวมากมายขนาดนี้แล้วอย่างให้เจอปัญหาอื่นเพิ่มมาอีกเลย ไม่วายจิงๆตอนนี้ทำตัวไม่ถูกแล้วค๊ะได้แต่พันเนินด้านบนพันด้านล่างด้วยกัวข้างที่สวยจะต่ำลงมาอีกอะค๊ะ ตอนนอนก็ใส่บราแต่พันเนินด้วยแต่ยังไม่หายเลย พังพืดมันเป็นเร็วขนาดนี้เลยหรอค๊ะ

แงแง เครียด ๆ  โพสต์ 2013-9-27 11:16
ใจเย็นๆนะคะคุณกัส อย่าเพิ่งคิดมาก เป็นห่วงนะคะ  โพสต์ 2013-9-26 20:24
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuujaa14 เมื่อ 2013-9-20 21:26
ทำวันเดียวกันเลย

ถูกต้อนขึ้นชั้นบนตอนเกือบเที่ยงค่ะ เราเดินตามหลังผู้ช่วยขึ้นไป
ได้ทำเป็นคนที่สองของล็อตนี้ค่ะ

ตอนนี้นมเป็นไงบ้างค๊ะ  โพสต์ 2013-9-26 11:56
วันนั่นหลายคนเลยไม่รู้เลยว่าใครเป็นใคร ได้ไปกี่ซีซีค๊ะ  โพสต์ 2013-9-26 11:55
ชอบจัง สนุกดี สู้ๆนะคะ คุณกัส เราก็เพิ่งไปทำมา 400 CC เเค่นี้เราก็วัดได้ 37 นิ้วเเล้วอ่ะเป็นคนช่วงตัวกว้าง กลัว40 นิ้วเเล้วหาเสื้อผ้าไม่ได้อ่ะค่ะ 555  เจอเหมือนกันค่ะ ไม่รู้คนเดียวกันป่าว บอกว่าเป็นพิตตี้เเต่ฟันเหลืองมาก 555 เเอบคิดในใจเเบบ (หึ ไม่เชื่ออ่ะ) 555

แล้วลองใส่เสื้อผ้าเข้ารู้นมนี้ใหย่เวอร์เลยค๊ะทำให้ดูตัวใหย่ไปด้วย  โพสต์ 2013-9-26 11:58
ตอนแรกก็นอยนะค๊ะอยากได้ใหญ่กว่านี้แต่เป็นคนไหล่กับช่วงตัวกว้าง  โพสต์ 2013-9-26 11:57
อิอิ คงจะคนละคนกันค๊ะกัสทำวันที่ 19 ส.ค  โพสต์ 2013-9-26 11:56
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuujaa14 เมื่อ 2013-9-25 18:19
ถูกต้อนขึ้นชั้นบนตอนเกือบเที่ยงค่ะ เราเดินตามหลัง ...

ได้375ค่ะ เหนือกล้ามเนื้อ ตอนนี้นิ่มดีซิลิโคนเคลื่อนที่ได้ไม่มีพังผืด แต่ปัญหาอยู่ตรงที่สูงข้างต่ำข้างสิคะ เซ็งเลย ไปรอปรึกษาหมอก็นานมากเลยให้พี่ที่ขนตาฟูๆดูให้ เค้าเอารูปก่อนทำให้ดูเค้าว่าของเดิมไม่เท่าอยู่แล้วเลยต้องทำใจ กลับมานวดๆๆดันๆๆพันผ้าเอง แต่ตอนนีใส่มีโครงได้ค่ะ ข้างนึงตึงอีกข้างหย่อน พี่เค้าแนะนำมาค่ะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-15 15:07:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuujaa14 เมื่อ 2013-10-11 22:12
ได้375ค่ะ เหนือกล้ามเนื้อ ตอนนี้นิ่มดีซิลิโคนเคลื่อ ...

คุน Nuujaa14 ได้พบหมอมั้ยค๊ะกัสไปมาแล้วไม่ได้เจอหมอเลยเจอผู้ช่วยขนตาปลอมคนเดียวกันเลยค๊ะฉีดคีรอยให้บีบนมข้างละ 2 ทีด้วยไม่ทันตั้งตัวเลย นมกัสมีปัญหาข้างนึงค๊ะจากเดิมเท่ากันทั้งฐานหัวนมเนิน พอ 3 อาทิตย์ได้หัวนมต่ำลงเนินสูงขึ้นค๊ะเค้าก็เถึยงแบบไม่ฟังเราเลยว่าจะบอกว่าไงบ้างคือไม่สนใจว่างั้นอะค๊ะ กัสอยู่ไกลมากด้วยหมอก็ไม่ได้เจอไม่รู้จะแก้ปัญหายังไง ของคุน Nuujaa14 เค้าแนะนำยังไงบ้างค๊ะ ได้เถียงกันก่อนมั้ยค๊ะกว่าเค้าจะเอารูปมาให้ดู
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuujaa14 เมื่อ 2013-11-6 23:44
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-10-15 15:07
คุน Nuujaa14 ได้พบหมอมั้ยค๊ะกัสไปมาแล้วไม่ได้เจอหมอเลย ...

นั่งรอหมอประมาณ2ชั่วโมงหมอไม่ลงมา ผู้ชาวยเค้าแนะนำให้คุยกะพี่คนขนตาฟูๆพี่เข้าถามชื่อและวันทำแล้วก็เข้าห้องไปเปิดกล้องเอารูปให้เราดูค่ะ
ผู้ช่วยบอกว่าเกิดจากนมเดิมไม่เท่ากันก็เถียงไม่ออกแล้วค่ะ เพราะคิดว่าพูดไปยังไงก็ไม่ได้แก้อะไรให้ เค้าแนะนำให้ใส่โครงข้างที่ต่ำแต่ผลออกมานมจะดูใหญ่ข้างเล็กข้างเลย ก็ทำใจค่ะ กลับมานั่งพันผ้า นวดๆดันๆก็ดีขึ้นนิดหน่อยแต่ทำใจเลย ใส่เสื้อรัดรูปไม่ได้ค่ะ เห็นชัดว่าไม่เท่ากัน โนบราบ้างเพราะสปอตบราตอนนอนทำให้นมลอย ค่อยๆแก้ไปค่ะ ส่วนแผลผ่ายังเข้มอยู่เลยค่ะ เส้นที่แขนข้างขวายังเจ็บๆมาถึงข้อพับแขน อักเสบไม่หายเลยค่ะ ค่อยๆแก้เรียนรู้ด้วยตัวเองเดี๋ยวก็ดีขึ้นนะคะ สวยๆค่ะ^^

ตอนนี้ฐานเริ่มเท่ากันแล้วค่ะ เริ่มดฃเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ ใจเย็นๆค่ะ  โพสต์ 2013-12-2 11:07
ปัญหามากมายเลยทำใจลำบากไปหาทีก็ไม่เจอหมอเลยไม่ไปแล้วค๊ะ  โพสต์ 2013-11-7 10:30
อย่างงั้นก็ทำไรไม่ได้อะค๊ะได้แต่ทำใจ แต่ของกัสเท่ากันแต่ตอนนี้  โพสต์ 2013-11-7 10:29
ออค๊ะที่เล็กใหญ่ไม่เท่ากันเพราะเนื้อเดิมไม่เท่ากันด้วยใช่ป่าวค๊ะ  โพสต์ 2013-11-7 10:28
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-8 16:47:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทหน่อยหลังจากได้หายหัวไปนาน เฮ๊ยยยย หายหน้าหายตาไป
หลังจากที่ได้เจอปัญหาทั้งเรื่องสิวที่หน้าและตัวกับเรื่องที่ใหญ่ยิ่งกว่าคือเรื่องผังผืด
ขอเล่าคร่าว ๆ นะค๊ะแต่ก็ยาวอยู่ดี หลังจากที่เป็นผังผืดได้ 3 อาทิตยหลังจากเสริมนมใหญ่ ๆ มา
ก็ไม่นึกเลยว่าจะเป็นเร็วขนาดนี้ ซวยซ้ำซ้อนจิง ๆ เลยหมุดหัวหายไปเลยไม่เข้ามาสุงสิงกับใครเพราะเครียดมากถึงมากที่สุด ถ้าใครได้อ่านแต่ต้นจนจบจะเข้าใจที่กัสเล่า พอครบ 1 เดือนกว่า ๆ ก็ได้ไปห่มาเอ้ยหมอแต่ไม่เจอหมอเจอแต่ผู้ช่วยก็โคนฉีดคีรอยที่แผลเจ็บแสบ ๆ จิ้มข้างละ 4-5 ครั้งได้
พอแผลนูนน้อยลงกลับดำซะงั้นเหนื่อยกับการทาแผลมาก ส่วนปัญหานมตอนไปเค้าเถียงตลอดเลยแบบปัดความรับผิดชอบมาก ๆ เราเองก็พยายามจะบอกว่านมไม่เท่าหัวนมไม่เท่าเนินก็ลอยขนาดก็เล็กลง บอกไม่เป็นรัยอีกเป็นทุกคนงงกับมันเลยบ้าจิงๆ
ที่สำคัญไม่ให้นวดด้วยอืมมมมม ไอ้ที่ไปหาเพราะอยากแก้ตั้งแต่เนิ่น ๆ ไม่ได้หมายถึงผ่าใหม่แต่ได้ข่าวว่าหมอมียาสลายผังผืดด้วยก็เลยไปดู แต่ก็ผิดหวังมาก ๆ
แต่กัสได้ไปนวดนะกับคุนแป้น ส่วนตัวไม่ประทับใจเลยนะค๊ะของคนอื่นกัสไม่รู้ว่าประทับใจรึป่าว เพราะก่อนจะไปเป็นอาทิตย์คุยทางเมลล์ถามที่อยู่ก็บอกแบบไม่ชัดเจนขอเบอร์ก็ไม่ให้ แปลกคนเราทำธุรกิจไม่มีทางที่ให้ลูกค้าติดต่อเลย เข้าใจฟิวคนไม่เคยไปแถวนั่นมั้ยว่ามันยากลำบากขนาดไหน ต่อรถ 4 ต่อเลย
ที่ได้ไปถูกเพราะหาข้อมูลให้เน็ตแกะรอยไปเรื่อย ๆ แย่มาก ๆ พอไปถึงก็ทำแบบลวก ๆ ผ่าน ๆ นวดไม่ถึง 5 นาที แบบนวดแป้งเจ็บมาก ๆ เลย แต่ก็ทนหวังว่าจะดีขึ้น นอนทับเครื่องเทอร์โมก็ไม่ถึง 20 นาทีรวมนอนหงายด้วย
แล้วก็ตอนทำเครื่องสะลายผังผืดวนไม่ทั่วเน้นแต่ที่ฐานทั้งที่ผังผืดเกาะรอบ ๆ ทำให้ซิลิโคนลอยขนาดเล็กลงแต่ไม่มาก
จะบอกว่าที่ไปเพราะไม่รู้จะทำไงแล้วเพราะหมอก็ไม่ได้เจอแล้วเราเองก็อยู่ไกลด้วยไม่ได้เงินถุงเงินถังแบบมาได้ทุกเดือนมาวัดดวงว่าจะเจอหมอมั้ยหรือไปนวด ก็เลยไปที่นี่เพราะเห็นว่าเป็นนักนวดมือทองค่านวด 600 บ. นวดเสร็จบอกเท่ากันแล้วแต่มันเหมือนเดิมเลย ไม่แนะนำรัยอีกเลยบอกให้โนบราแค่นั่น ตามจิงกัสไม่ซีเรียสเรื่องราคานะค๊ะถ้าทำดีๆทำให้เราประทับใจหน่อยเป็นพันก็ไม่เกี่ยงเลย กัสเข้าใจนะว่ามันเป็นไปไม่ได้ที่นวดครั้งเดียวจะหายขาดไปเลย มันดูแบบไม่สนใจเราเลยเข้าห้องนั่นออกห้องนี่ทำเวลาทำเงินมากเกินไป ที่แย่กว่านั้นคือปวดไปหลายวันเลยเหมือนเจ็บแบบช้ำ ๆ ยกแขนก็ยกไม่ได้สะเทือนมาก ๆ โคนไม่ได้เลยเครียดมากกว่าเดิมแต่ก็ไม่ได้ติดต่อรัยไปแล้วละเดี๋ยวจะหาว่าโน้นนี้อีกจะไม่ไปอีกแล้ว ก่อนกลับบ้านคิดอยู่นานเลยตัดสินใจซื้อเครื่องเทอโมแพคมาด้วยที่เดอะมอลล์ราคา 1700 บ. อันนี้ไม่มีใครแนะนำคิดเอาเองที่ร้านคุนแป้นราคา 1500 บ. แต่ไม่ซื้อ กลับมาถึงบ้านจะบอกว่าสิวที่ดีขึ้นกลับเป็นหนักกว่าเดิมมากที่หน้าเป็นเม็ดเท่าเป้งเลย เพราะไปฉีดคีรอยมา
กลับมาก็เครียดนะเพราะทุกอย่าไม่เคลียร์เลยเครียดมาก ๆ เลยทำเท่าที่ทำได้ก่อนคือโนบรา นอนทับ เช้า-เย็น ครั้งละ 30 นาที นวดดันเข้าเท่านั่นไม่บีบรัยเลย จนถึงวันนี้เกือบ 4 อาทิตย์ได้นมดีขึ้นมากเลยแต่ยังไม่เหมือนเดิม ส่วนสิวขึ้นที่หน้าเยอะมากอักเสบรอยสิวด้วย ที่ตัวดีขึ้นเยอะแต่รอยสิวเยอะเช่นกัล คิดว่าไม่เดือนนี้ก็เดือนหน้าจะไปหาหมอและแวะนวดกับคุนสุมีหลายคนบอกว่านวดดีเน้นผลักซิลิโคนให้อิสระจัดทรงด้วย
อยากบอกทุกคนว่ามีความสุขกับนมมากแต่ยังโชว์ไม่ได้เพราะรอยสิวเยอะเรื่องแผลผ่าไม่ซีเรียสเท่าเรื่องรอยสิวเลย
เจออุปสรรคทั้งก่อนทำและหลังทำเยอะมากแต่ก็ไม่ท้อแล้วเพราะร้องมากหลายรอบแล้ว ขี้เกียจร้องฮ่าาา
ใครที่อยากทำทำเลยนะค๊ะ เพราะอายุมันเพิ่มไปเรื่อย ๆ เสียเวลากว่าจะรักษาตัวเองหลังผ่าอีก แล้วน้ำหนักก็ขึ้นด้วย 5 โลเลยไม่ได้ไปฟิสเนตจะ 3 เดือนแล้ว ถ้าทุกอย่างลงตัวจะเข้าไปฟิตเนสอีก จะได้ไปอวดโฉมกับหนุ่ม ๆ บ้าง
รอบนี้บ่นเยอะหน่อยนะค๊ะ อิอิ อย่าว่ากันน๊าาาาา ขอให้สวย ๆ ทุกคนค๊ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้