ดู: 1495|ตอบกลับ: 3

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นกับคุณหมอชลธิศเลิ๊ศไม่ผิดหวังแน่นอนคอนเฟิม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าาาาา..เพื่อนเพื่อนชาวดั่งโด้ง.. ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยน่ะว่าเราเป็นคนนึงที่ไม่เคยคิดจะทำอะไรเกี่ยวกับลูกกะตาเลย..เพราะ! กลัวพลาด

และก้อคิดว่าตัวเองสวยอยู่แระ..อิอิ..เวลาผ่านล่วงเลยไปไกลๆขึ้นผู้หญิงสวยๆเยอะขึ้นมว๊ากกกก..

ตอนแรกๆเราก้อคิดว่าเราสวยน่ะ..แต่พออยู่ใกล้คนสวยกว่าเราแม่มไม่สวยเลย..

ยืดยาวววพอแระ..เริ่มเลยดีฟ่าาาาาาา..เนอะ

เราเริ่มตัดสินใจทำตาสองชั้นกับคุณหมอชลธิศ เนื่องจากเราได้เห็นผลงานของแกมานานมากกกกกก

เพื่อนเราก้อล้วนแต่ทำกับคุณหมอ..และขอบอกว่าออกมาสวยเลิ๊ศเพอเฟคทุกคน..เปลี่ยนหมวยให้เป็นลูกครึ่งบ้าง

เปลี่ยนผีให้เป็นคนบ้างง..อ๊ะจ๊ากกก55555. เราเลยเอาว่ะทำ ทำ ชั้นจะยอมตาโตน้อยกว่าเพื่อนไม่ได้..

เอ๊า!! โท!  ทำ!  กริ๊งกร๊างงงเลยจ้าาา ทันที เราโทหาพี่แก้วปรึกษานิดหน่อย พีีแก้วบอกมามาเลย..ห่ะอะไรน่ะ.

ปะปะไปเลย..ขอทำใจได้มิห๊าาา. เราโทหาพีี่แก้ววันที่11ก.ย2013 แต่วันที่13เรามีงาน

พีีแก้วเลยเคร่..13มา. โอ้วแม่จ้าววววโว้ยยย. ชั้นเซย์เยสสส..  คิดมั้ยหึ! ลืมคิด5555

13เสร็จงาน..รู้สึกเหนื่อย. ทำดีไม่ทำดีว่ะ(เริ่มแบบ เอเราก้อสวยแล้ววน๊าาาไม่พอ? หร๊าาา)

แต่โทสับกดถามทาง...จ้าาาาา! ถึงปุ๊บพบหมอปั๊บ!  หมอถามคำแรกจะทำอัลไล! ตาพอแร้ว (ห๊ะ.)

เก๊าาาาจาทามมมมมมมมม. อยากชั้นตาชัดดดด..โอเคจัดไปคุณหมอตอบ..เย้
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-15 10:16:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Monkeymonster เมื่อ 2013-9-15 10:19

มาต่อกันน่ะ..อันนี้จะเป็นรูปรีวิวแระ. เราเลือกทำแบบ55000
ขอบอก..ออกมาจากผ่าตัดไม่บวมเลยจ้าาา..ไม่มีขั่นตอนไหนเจ็บเลยสำหรับคนทีากลัวหายห่วง..สบายมากกก
ไม่เจ็บ,ไม่บวม,สวยทันที..

อันนี่เป็นภาพที่ถ่ายหลัง20นาที เรากรี๊ดอายไลนเนอร์แต่งหน้าทันทีเบยยย..ทดสอบฝีมือหมอว่าแน่จริงเป่า..อิอิ

ผลออกมาตามภาพ..ของเค้าจริง! image.jpg
โพสต์ 2013-10-12 20:08:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนีัเปนไงบ้างคะ ลงรูปให้ดูบ้าง เพิ่งทำมาเหมือนกันค่า
โพสต์ 2013-10-30 07:35:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบชั้นหนาๆ หัวตาเปิดใช่ไหมคะ สวยเหมือนฝรั่งเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้