ดู: 1099|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากหมอภูเสาร์ 14/9/56นี้ ใครมีทริคดี ๆ แนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ  พอดีเรามีคิวทำปากหมอภูเสาร์นี้ เห็นว่าคิวยาวเรารอคิวมา 6 เดือนเต็ม ไหน ๆ ก็ลางานแล้วเลยตัดปีกจมูกกับทำตาโตเกาหลีไปด้วยซะเลย อิอิ แต่ตอนนี้ยังเลือกแบบปากไม่ได้เลยว่าเอาแบบไหนดีแล้วก็ไม่รู้ว่าเลือกไปจะืำทำได้หรือเปล่า เพราะหมอต้องดูรูปปากด้วยว่าทำได้หรือไม่ใครพอมีประสบการณ์รบกวนมาแนะนำหน่อยจร้า(เราไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรเลย เคยแต่โบท๊อก ฟิลเลอร์) แงๆ ลงรูปไม่เป็นอ่ะใครรู้แนะนำวิธีลงรูปให้ดูหน่อยค่ะ
สู้ๆนะคะ ก่อนทำคุณหมอเค้าจะคุยอีกทีคะ ขอคำแนะนำจากคุณหมอโดยตรงเลยก็ได้

อยากได้ บางมาก บางน้อย เตรียมคำถาม กับสิ่งที่อยากได้ไปบอกคุณหมอให้ละเอียด จะได้ไม่มานั่งนอยด์ทีหลัง

สู้ๆนะคะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-12 20:37:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2013-9-12 19:50
สู้ๆนะคะ ก่อนทำคุณหมอเค้าจะคุยอีกทีคะ ขอคำแนะนำจากค ...

ขอบคุณค่ะ พอใกล้วันแอบกลัวนิดหน่อย นอยส์ด้วยกลัวว่าจะออกมาไม่สวย แต่อยากสวยยังไงก็ยอมค่ะ ตอนนี้ก็สวดมนต์ภาวนาให้ทุกอย่างออกมาดีค่ะ^^
หมอภูราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากทำเหมือนกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 22:39:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ตาน้อย เมื่อ 2013-9-13 11:07
หมอภูราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากทำเหมือนกันค่ะ ...

ของเราปากบนอย่างเดียว 16,000 บาทจร้า
เราสามารถเลือกแบบได้  สั่งหมอตามที่ชอบได้ใช่มั้ยค่ะ  
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-14 22:57:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ตาน้อย เมื่อ 2013-9-14 10:35
เราสามารถเลือกแบบได้  สั่งหมอตามที่ชอบได้ใช่มั้ยค่ะ ...

นำแบบไปได้ค่ะ แต่หมอก็จะดูรูปปากเราด้วยว่าทำตามแบบได้หรือไม่
อย่างของเราเอาแบบปากอั้มไป แต่ก็ทำไม่ได้เราปากเราสั้นกว่าอั้ม
หมอจึงเลือกทรงให้ใหม่ได้ทรง Arvile
แตก็สวยค่ะ เชื่อหมอค่ะ
จ้ราๆๆ ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูล
อย่าลืมมาอัฟรูปให้ดูด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้