ดู: 1827|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยๆกันตัดสินใจให้หน่อยครับ บอกไม่ถูกจิงๆ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมคิดว่าตัวเองเป็นคนจมูกด่งพอตัว อ่ะครับ แต่ปัญหาของผมคือมันใหญ่ไปนิด

แล้วมันก็เอียงซ้ายนิดนึงครับ  เอียงโดยธรรมชาตินะครับ แต่ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เหง

ผมจึงถามเพื่อนๆ หลายคนบอกว่าทำให้เล็กลงอีกนิด บางคนบอกอย่าทำเลย

แต่ใจผมอยากทำนะครับ แต่กลัวหมอไม่ทำให้ พี่ๆช่วยดูแล้ว ชี้แนะให้หน่อยนะครับ

ถ้าสมควรทำผมจะไปจองคิวครับ เพราะกะจะทำต้น ต ค.นี้ครับ แล้วคิวก็ใกล้ถึงแล้วด้วย

ช่วยๆชี้แนะด้วยครับ

คิดถึงเดือนตุลาแล้วหรอ
อย่างยาวอะ
จริงหรือเนี่ยเดือนตุลา ตอนนั้นที่ไปยังเป็นเดือนกันยา
ยังไงลองปรึกษาหมอดูก่อนเพื่อประกอบการตัดสินใจ
ถ้าคุงพี่ อยากทำ นู๋ฝนว่าลองเข้าไปปรึกษาคุนหมอดูดีก่าคะ

ฝนว่าจะช่วยให้เราตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะคะ

ปล. คิวตุลาจิงอ่ะ อยากจะร้องไห้

เอียงซ้ายแม่ยายรัก !!!
ถ้าทำจิง ๆ ล่ะก้อ
ทำโด่งม่ะเยอะเท่าไหร่ก้อโอแล้วอ่าคัฟ
รูปที่หันด้านข้างโอเคน้าคัฟ
จะบอกว่าถ้าทำแล้ว
ปีกจมูกที่ดูใหญ่จะดูเล็กลงน้าคัฟ
เพราะว่าปีกจมูกถูกดึงมันจึงดูเล็กลงอ่าคัฟ
ส่วนเรื่องเอียง คุณหมอต้องมีการปรับพื้นที่ของจมูก
ก่อนจะใส่ซิลิโคนเข้าไปอ่าคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ปรึกษาคุณหมอแล้ว อย่าลืมมา Update ให้ทราบด้วยนะครับ
เพราะทรงจมูกผมคล้ายๆ แบบนี้เหมือนกันครับ
กะว่าจะลองไปปรึกษาหมอเฉลิมดูอะครับ
จมูกเดิม ไม่ใช่โด่งพอตัวนะครับ แบบว่าโด่งมากๆ เลย
อยากรู้เหมือนกันครับว่าคุณหมอจะแก้ไขปัญหานี้อย่างงัยหน่า ...
ขอให้โชคดีนะครับ
จมูกคล้าย ๆ กับของเรานะ  แต่ของเราหว่างตาจะจิกลงกว่านี้เยอะ  และฮัมจะสูงกว่า (น่าเกลียดมาก) ไปหาหมอมา 2 ที่ ไม่รับทำทั้ง 2 ที่เลย หมอบอกต้องทุบส่วนที่ปูนออกมาทิ้ง ทุบแล้วอาจทำให้ผิวตะปุ่มตะป่ำ ถ้าเสริม ก็ทำให้เป็นพิน็อคคิโอ้ จะไม่สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้