123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Girly
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอนพรัตน์ รัตนวราหะ

[คัดลอกลิงก์]
คิวคุณหมอถึงไหนแล้วคะเนี่ย

โฮก.. =,.=
แก้ไขล่าสุดโดย yonan เมื่อ 2010-6-4 17:07

ตอบกลับ 129# dinsor

ใช่ครับ
คือจองคิวทำไว้ก่อน แล้ว ไปปรึกษา วันไหน ก้อได้ ก่อนทำถ้าว่าง
หรือ ถ้าขี้เกียจสุดๆ ก้อไป คุยวันทำก้อได้ครับ
เพราะ วันทำหมอก้อคุยกับเรา เวลานานอยู่ดี
ตอบกลับ 130# เปเป้

ต้น กันยา ครับ
อยากทราบว่าจองคิวคุณหมอนานเหรอป่าวอะคะ่

แล้วเวลาทำไม่เกี่ยวกัีบจัดฟันใช่ไหมค่ะ เหนเพื่อนบอกว่า ถ้าจัดฟันอยุ่จะไม่สวย
เศร้าจัง ว่างเดือน ก.ค. แต่คิวถึง กันยาล่ะ

ใครพอจะขายคิวเดือน ก.ค. ให้ก่อนป่าวค่ะ  อยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยู่ต่างจังหวัดน่ะค่ะ จะทำโบท็อกซ์หน้าเรียว กะเสริมจมูกนัดวันเดียวกันได้มั๊ยเนี่ย ถ้าโทรไปไม่เจอหมอจะถามใครได้ล่ะคะ
เพราะต้องไปเช้าตรู่ กลับค่ำ ๆ  เวลามันบังคับจริง ๆ ๆ คุณโยผู้รู้ทราบมั๊ยคะ
k.แย้ สวยมากค่ะ สงสัยวันนี้แวะไปหาคุณหมอดีกว่า
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้