ดู: 150596|ตอบกลับ: 135
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอนพรัตน์ รัตนวราหะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย yonan เมื่อ 2010-5-26 03:19

คุณหมอประจำอยู่รพ.ค่ะ ไม่เปิดคลีนิก

มีสองรพ.คือ เวชธานีและสมิติเวช
มีเบอร์คุณหมอ โทรเข้าไปคุยได้เลยค่ะ เป็นเบอร์ของคุณหมอเอง

0896990666

มีอะไรสอบถามคุณหมอได้โดยตรงเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คุณ girly ได้นัดปรึกษากับคุณหมอก่อนทำรึป่าวคะ หรือว่าเข้าไปแล้วทำเลย

ว่าแต่พอรู้มั๊ยคะที่ ร.พ.ปิยะเวท กะ สมิติเวช ค่าผ่าราคาเท่ากันป่าวคะ

แล้ว อย่าลืมอัพรูปให้ดูนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 13:35:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปรึกษาก่อนค่ะ 1รอบ

แล้วก่อนขึ้นเขียงอีกรอบนึง

ส่วนราคา เหมือนว่าที่สิมิติเวชจะแพงกว่าค่ะ

^^
-*-   เอารูปมาให้ดูหน่อยนะคะ..
จะไปทำกับคุณหมออยู่เหมือนกัน...คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากค่ะ..
ขอข้อมูลด้วยนะค่ะ

แอดมาด้วยนะmilk_chocolatekit@hotmail.com

อยากไปทำกับคุณหมอมากเลยค่ะ

ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
อยากทราบราคาอ่ะครับ
เราก็สนใจนะ
แต่กลัวคิวคุณหมอยาวอ่ะ
แอบอยากดห็นรูปและราคาค่ะ
รู้สึกคุณหมอจะเข้า เกษมราษฏรืประชาชื่นด้วยนะคะ เท่าที่ทราบ เสริมจมูก 15000 ตัดปีก 8000ค่ะ รายละเอียดสามารถไปดูได้จาก www.meedmoh.com อะคะ เพราะว่าก้เข้าไปเก็บข้อมูล และดูผลงานคุณหมอเหมือนกันค่ะ
ขอบคุณหลายๆคับ.............
คิดอยู่เหมือนกันนะว่าจะไปปรึกษาอะค่ะ
ตอนนี้คุณหมอทำที่ร.พ.เวชธานีคะ.....

เห็นบอกว่าหลังปีใหม่จะขึ้นราคาแล้วนะ  ประมาณ18000อ่ะค่ะ.......
คิดว่าจะไปปรึกษาอยู่เหมือนกันค่ะ
คุณหมออยู่ที่รพ.เวชธานีด้วยนะ เพื่อนไปทำมาราคาอยู่ประมาณ 14,000 - 15,000 ประมาณเนี๊ยจำไม่ค่อยได้อ่ะ
โรสว่าจะไปแก้ใหม่ต้องเสียเพิ่มปาวอะจ้ะอยากทำอะ
อยากทำ มั่งอ่ะ  ราคาเท่าไหร่แล้วตอนนี้
แล้วคุณหมอคิวยาวมั้ยอ่าคะ
คิวไม่ยาวตค่ะ คอนเฟริม

วันนี้ไปปรึกษา  นัดวันส.นี้ทำได้เลย

จิงๆจะทำวันพฤหัสเลยก็ได้

แต่ว่าขอตั้งหลักก่อน อิอิ

แอบกัววว
สนใจทำกะคุณหมอมากค่ะ อยากทราบราคาเสริมจมูกปัจจุบันค่ะ
แล้วคิวคุณหมอยาวรึป่าวคะ
วันนี้เราไปหาหมอนพรัตน์ที่รพ.เวทธานีมาเราสอบถามราคาหมอมาว่า
ทำตา 17,000 ทำจมูก 17,0000 แก้ไขจมูก 22,000 คุณหมอไม่ยอมลดราคาเลย
เราจะไปทำสองคนกับพี่ต่อแล้วต่ออีกก็ไม่ยอมใจอ่อนคุณหมอบอกว่าซิลิโคนของหมอนะดีมาก
ที่ทำถูก ๆ เพราะใช้เกรดต่ำลงมาคุณหมอพูดจาดีเรากับพี่จึงตัดสินใจทำนัดทำวันที่ 2 กพ 53 นี้
แอบตื่นเต้นเหมือนกัน
กะลัง   เราว่าหมอเค้าทำสวยดีน่ะ   อยากไปทำจัง แต่รอจัดฟันให้เข้าที่อีกหน่อย
โห แพงอยู่นะค่ะ ใครพอจะทราบราคาทำคางกะหมอนพรัตน์บ้างค่ะ
เรทราคานี้ถ้าทำออกมาดีก้อโอนะ  เราเหงที่เค้าไปทำมาที่มีดหมออ่ะ

เค้าไปทำตั้งหลายอย่าง  ไม่ต้องแก้เลยซักกกกกะอย่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้