ดู: 3262|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่ไหนดีครับ ตอนนี้ ดู 2 หมอคือ หมอจำนงค์ กับ หมอธีร์(บางกอก)

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำปรึกษา หน่อยครับ  ผมว่าจะไปทำคาง  ตอนนี้ เหลือ 2 หมอ ท่านนี้แล้ว ที่สนใจ  ทุกท่านมีความคิดเห็นว่าไงครับ  
ผมอไหนบ้างอ่ะครับ  ผมก้อมีในใจสองหมอ คือพมอพิสุทกับหมอจำนงค์  แล้วนายมีในใจหมอไหนคิดหนัก.
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-30 12:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kaotub เมื่อ 2013-8-29 18:00
ผมอไหนบ้างอ่ะครับ  ผมก้อมีในใจสองหมอ คือพมอพิสุทกับ ...

สนใจ หมอจำนงค์ กับ หมอธีร์  ครับ แต่หลังๆเห็นมีหมอ พิสุทธิ์  เริ่มสนใจแล้วครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-30 17:31:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอธีรี  บางกอกศัลยกรรม  ผมคงตัดออกไปแล้วครับ  วันนี้ไปคลีนิกมา ผมว่าเก่า และคนเยอะ เกิ๊น  แต่ผมยังไม่ได้คุยกับคุณหมอนะ เพราะคนเยอะเกิ๊น  กลัวหมอทำไม่ประณีต   ตอนนี้เลย ดูเป็นหมอจำนงค์กับหมอพิสุทธิ์ ดีกว่า
ได้ไปทำกันมาหรือยังค่ะ และทำที่ไหน กำลังหาข้อมูลอยู่เลยค่ะ
เรากำลังเก็บเงินจะไปทำกับหมอพิสุทธิ์ สามีตีตรา เอ้ยไม่ใช่ละ55555
เรากำลังจะไปปรึกษาหมอธีค่ะ เห็นพี่ในดั้งโด่งไปทำสวยดีนะคะ
เราทำหมอพิสุทธิ์มา เค้าเน้น แหลม ยาว นะ
เรา กำลัง เล็งไว้ระหว่าง หมอชาติชาย กับ หมอจำนงค์ ค่ะ
อยากทำคางเหมือนกัน จากกลัว ตอนนี้บอกตรงๆ  กลายเป็นเครียดเรื่องทำกับหมอไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้