ดู: 1716|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอแชร์ข้อมูลสำหรับเพื่อนๆที่สนใจทำจมูกค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lukjeabja เมื่อ 2013-8-25 10:59

จากที่เคยอยากทำจมูกมาตลอด สุดท้ายก็ได้ตัดสินใจทำไปแล้วเรียบร้อย และเมื่อมีประสบการณ์ตรงแล้ว ก็อยากจะแชร์ข้อมูลให้เพื่อนๆทีกำลังคิดอยากจะทำ และหาข้อมูลอยู่เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับคนอื่นๆต่อไปค่ะ

ชื่อเจี๊ยบนะคะ ทำจมูกครั้งแรกเมื่อวันที่ 19 กค. 2556 จนถึงวันนี้ก็1เดือนกว่าๆแล้วค่ะเป็นการรีวิวครั้งแรกค่ะ หากมีอะไรผิดพลาดต้องขออภัยด้วยค่ะ
รูปนี้ก่อนทำค่ะ

และรูปนี้หลังทำได้ไม่ถึงเดือนค่ะ

สำหรับข้อมูลคุณหมอและสถานที่นั้น เจี๊ยบเลือกทำกับคุณหมอมนัส เมโกะคลีนิคค่ะ ที่ตัดสินใจทำกับคุณหมอท่านนี้เนื่องจากตอนที่มาปรีกษาคุณหมอท่านให้คำปรึกษาที่ดูเป็นมืออาชีพมากๆ และท่านประสบการณ์สูงด้วยค่ะ การบริการทั้งก่อนและหลังจะมีเจ้าหน้าที่คอยสอบถามตลอดค่ะ ส่วนตัวพอใจกับฝีมือคุณหมอค่ะ แต่จะบอกว่าถ้าใครชอบแบบธรรมชาติแนะนำคุณหมอมนัสค่ะ แต่สำหรับคนที่ชอบเน้นโด่งมากๆอาจจะไม่ถูกใจค่ะ เพราะของเจี๊ยบเอง พอทำแล้วปฏิกิริยาจากคนรอบข้างคือ ถ้าไม่บอกไม่มีใครรู้ค่ะ ว่าไปทำจมูกมา แต่จะถามว่าไปทำไรมาสวยขึ้น ^^ จะอารมณ์ประมาณนี้มากกว่าค่ะ วันแม่ที่ผ่านมากลับไปไหว้คุณแม่ที่ต่างจังหวัด ป๊ากะคุณแม่เจอหน้าท่านยังลืมทักเลยค่ะ 555 เล่าให้คุณหมอฟังคุณหมอชอบใจมากๆเลย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-25 10:51:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพนี้เป็นภาพก่อนทำนะคะ
[img][/img]
สวยค่ะ ธรรมชาติ มาก พอเสริม ปีกจมูกก็ไม่ดูกว้าง นะค่ะ กำลังจะไปเสริมด้วยค่ะ มี เฟชป่าวค่ะ
จัดฟันให้เสจก่อนแล้วค่อยทำจมูกปะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-25 19:45:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ mon.zajung ขอบคุณมากๆค่ะ ^^ สะดวกเป็นทางLine มากกว่านะคะ
ID: whanjeabjubujubu
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-25 19:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ xzistyle ใช่ค่ะ จัดฟันให้เสร็จก่อนค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้