ดู: 14230|ตอบกลับ: 124
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล่าตอนไปปรึกษากับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-4-22 22:32:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
....แล้วจมูกแบบเกาหลี เป็นอย่างไงเหรอครับคุณหมอ

หมอ: ก็มีฮัมพ์นิดๆ ปลายยาว มีหยดน้ำ แบบ..ของโอเปิลอ่ะ ของเค้ามีฮัมพ์นิดๆ แล้วก็ยาวด้วย อยากทำแบบของเค้ามั๊ย
ผม : ไม่เอาครับ (ร้องเสียงสูง)ไม่เอาฮัมพ์นะครับคุณหมอ (คิดในใจ....หน้าไม่นวล มีฮัมพ์เดี๋ยวก็ยิ่งแย่ลงไปอีก เดี๋ยวคนที่บ้านจับได้อีกว่าไปทำหมูกมา)

--------------------------------------------------------------------------------
ขอถามหน่อยครับ สงสัย ๆ ปลายยาว  มีหยดน้ำ มันต่างกานไงหรอครับ  พอดีอ่านแระงง ๆ

แล้วที่อย่างถ้าผมก็ไม่รู้เหมือนกานครับ ว่าจะเอามีฮัมพ์ดีไหม  หรือว่าม่ายมีดี
แล้วที่บอกว่ามีฮัมพ์แย่ลงไปอีก มันจริงป่ะครับ  พอดีไม่ค่อยมีความรู้อ่าคับ
2#
โพสต์ 2009-4-23 21:47:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคุณ tigerblam มากเรยครับ  

แต่ไม่มีเวลาทำเรยอ่า  เปิดเทอม คิวเต็ม กว่าจะได้ทำก็ตุลาอ่าครับ  

ศึกษาไว้  แต่ตอนนี้ กิเลสกินเต็มทีแระ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้