เจ้าของ: tigerbalm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล่าตอนไปปรึกษากับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
ง่า เราทำก่อนหมอไปเกาหลีอีก

ช่างเถอะ แค่นี้กะโอเชล่ะ เด๋วเกินหน้าโอเปิ้ล
งั้นพี่อย่าเพิ่งทำดีกว่ามั้ยโอเปิ้ล

รอของใหม่จากเกาหลีดีฝ่า

แหม...แต่ถ้าพี่เลื่อนคิวจริงๆ คงมีคนกระโ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-4-27 05:28

พี่โอมพูดเล่นพูดจิงอ่าคัฟเนี่ยะ.....
เด๋วโอเปิ้ลก้อปายทำบ้างหรอก หุหุ
กิเลสเกิด 555555+
ง่า เราทำก่อนหมอไปเกาหลีอีก

ช่างเถอะ แค่นี้กะโอเชล่ะ เด๋วเกินหน้าโอเปิ้ล ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-4-28 17:15

เกินหน้าได้เรยย์น้าซี เชิญตามสะดวก
ชิ ชิ
เกินหน้าได้เรยย์น้าซี เชิญตามสะดวก
ชิ ชิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-28 17:55

ไม่หรอก รู้ว่าคงไม่เกินหน้าคนนี้ได้หรอก ชิล์  ๆ

ยกห้าย  
ไม่หรอก รู้ว่าคงไม่เกินหน้าคนนี้ได้หรอก ชิล์  ๆ

ยกห้าย  
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-4-28 17:59

จุ๊บ จุ๊บ รักซีที่สุดเยย หุหุ
จุ๊บ จุ๊บ รักซีที่สุดเยย หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-28 18:04

เด๋วเปงข่าวน๊า เปิ้ล  55555+
ข่าวอารายอ่า........
ขอแบ๊วหน่อยนะ อิอิ
ข่าวอารายอ่า........
ขอแบ๊วหน่อยนะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-28 18:11

มาจงมาจุ๊บ เด๋วสิวขึ้น

ทุกวันนี้กะแอ๊บจนเมื่อยหน้าไปหมดแร่ะ คิคิ
จาก จขกท เล่าเรื่องคุนหมอล้ว aoao ขออนุญาติ same same เล่าให้ฟัง นิ๊ดนึงนะค่ะ ไม่ว่ากัน นะค่ะ
aoao ได้ อ่านจากเว็บเดิม แล้วก็ตามมาบ้านใหม่แล้ว ก็สนใจในตัวและผลงานของคุนหมอ ก็เลย ตัดสินใจ ไปหาคุนหมอเลยค่ะ ไปตั้งแต่ ฟอร์จูน เริ่มเปิดห้างเลยสิเอ้า (กัวคนมาปรึกษาหมอเยอะค่ะ เลยดักหน้าไปแต่ไก่โห่) ไปถึงคลีนิคยังมะเปิดเลยค่ะ ต้องรออีกเกือบครึ่งชม. แล้วในที่สุด ได้ ปรึกษาหมอ คนแรก แบบว่า เห็น จนท. อยู่ในคลีนิคแล้วแต่ประตูยังมะเปิด พอดีมี จนท.อีกคน เปิดประตูเข้าไป aoao อาศัยความเร็ว เข้าไปถามเลยค่ะ ว่า"เปิดยังค๊า" แฮะ แล้วก็ได้คิว ทีนี้ได้คุยกะคุนหมอ (ขอบอกคุนหมอน่ารักจิงๆค่ะ เป็นกันเองมาก)ก็เอารูปให้หมอดู หมอก็บอก ทำได้ แต่ aoao ยังลังเล แบบจมูก คุนหมอก็เปิด จาก คอม ให้ดูค่ะ หลายแบบ เลย แต่ aoao ก็ยังัลงเล แล้วถาม คุนหมอ ว่าแบบไหนดีค่ะ หมอก็บอก ได้ ตามแบบที่ คุนให้ดู คับ อยู่ที่คุนต้องการแบบไหน aoao บอกอยากได้สไตล์เกาหลี เอาแบบหน้าหวานค่ะ แล้วก็ปรึกษาเรื่องตัดปีกจมูก หมอบอกลองเสริมดูก่อนมั้ย แล้วค่อยตัดปีกทีหลัง (ลืมบอกว่าเรารู้จักหมอได้ก็ จากเว็บ แล้วก็ได้คุยกับ บอบ ค่ะ น่ารักมั่กมั่ก เด็กคนนี้นี่) แต่ สักพัก ก็ได้ยินเสียงกริ่งดัง หมอบอก "หมอต้องคุยกับคิวต่อไปแล้วคับ ไว้ให้คุนเลือกแบบจมูกก่อน แล้วเราค่อยคุยกันวันผ่าตัด นะคับ" แหม เสียดายค่ะ จิง อยากจะคุยกับหมอนานๆ เอาแบบชัวร์ๆๆ เลย  แต่พอออกมาจากห้องหมอ โอ้ว คนมารอเยอะมากกกกค่ะ เข้าใจแล้วค่ะว่าทำไม ต้องมีเสียงกริ่งเตือน คุนหมอ ฮี่ฮี่
จาก จขกท เล่าเรื่องคุนหมอล้ว aoao ขออนุญาติ same same เล่าให้ฟัง นิ๊ดนึงนะค่ะ ไม่ว่ากัน นะค่ะ
aoao ได้ อ่านจากเว็บ ...
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-1 16:45

พี่ก็ลังเลแล้วลังเลอีกเหมือนกัน

ลังเลจนเกือบไม่ได้ทำแล้ว

นีก็เพิ่งรู้จากคุณ aoao ว่า เด๋วนี้ต้องมีเสียงกริ่งแล้ว
จิ๊งค่ะ คุน mystically  เสียง กริ๊ง กริ๊ง เลยค่ะ
อืม เดี๋ยวนี้คุณหมอมีเสียงกริ่งแล้ว ดีจังครับ จะได้ไม่กินเวลาไปมากอ่ะ
รอดูจมูกพี่นะครับ  แต่ซิลิโคนที่หมอเหลา ไม่เหมือนหมออื่นจริงๆ ครับ สู้ๆๆๆ
แต่คนไข้ที่ไปปรึกษาเยอะขึ้นจิงๆนะคัฟ
แต่คนไข้ที่ไปปรึกษาเยอะขึ้นจิงๆนะคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-2 16:29

เลยต้องมี กริ่ง เตือน คุนหมอไงค่ะ แบบว่า ปรึกษานานไปแล้วนะ มีคิวต่อนะ(เสียงกระซิบ ผช คริคริ)
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:10:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด tigerbalm เมื่อ 2009-5-3 01:11

นี่ๆๆๆ น้อง Opel and Freshnight กรุณาอย่ามาพูดกันแบบเอ็มเอสเอ็น นะ เดี๋ยวบอร์ดนู้นเค้าตามมากรี๊ดดดหรอก

โห เดี๋ยวนี้มีเสียงกริ๊งด้วยเหรอ สงสัยอีกหน่อยคุณหมอต้องมีเสียงออด ตอนศัลยกรรมแล้วนะครับ

ขอพักโผ่นซักแป๊ปนะครับ กรรมกรเพิ่งกลับมาจากการพักผ่อน ดูรูปสะดือผมกับจมูกหนึ่งเดือนครึ่งไปก่อนนะครับ

67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:12:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำมาเมื่อกลางมีคครบ รอครบสามเดือนถ้าไม่โด่งเด้งกว่านี้จะไปแก้ใหม่
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:14:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช้างล่างนี้เป็นจมูกที่ทำมาเมื่อเกือบปีที่แล้ว ความจริงก็สวยดีนะครับ แต่ธรรมชาติมากไปนิดนึง

................
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:25:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ให้ดูด้านข้าง มุมมันไม่สี่สิบห้าองศาอ่ะ เครียดนิดนึง คางเน้นคุณหมอเน้นแล้วเน้นอีกว่าไม่เอายาวนะ เอายื่น แบบว่าดูข้างหน้าดูไม่ออกว่าไปทำ แล้วไงละ อยากให้มันยาวขึ้นอีกนิดนึง แต่ไม่เป็นไร ไม่แก้คางแล้ว เพราะตอนทำสยองสุดๆๆๆๆ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:33:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่พล คุยกันมาตั้งนานเพิ่งเห็นรูปแบบเต็มๆก็คราวนี้แหละครับ รูปหมูกที่แก้แล้วล่าสุดเข้ากะหน้าพี่ดีครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-3 01:22

จาไปทำใหม่อ่ะ จาให้มันโด่งแบบว่าถอดเสื้อทีเชิร์ตแล้วโดนจมูกไปเลยอ่า

จมูกดูดีกว่าเก่านะครับ มันดูสมดุลกว่าอ่าครับ

คางก็โอแล้วเหมือนไม่บวมเลย พี่พลเน้นแบบยื่น เป็นแบบที่คุณหมอถนัดอยู่แล้ว

ผมบอกคุณหมอเน้นยาว แล้วไงล่ะ(ขอยืมคำพูดพี่พลมาใช้หน่อย)

แต่ที่ได้ใจคือ สีเสื้อ แดงดีจริงๆ

แล้วที่ให้ดูสะดือพร้อมกับจมูก แสดงว่า สะดือก็ฝีมือคุณหมอด้วยเหรอครับ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 03:03:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป่าคับ
ปล ต่ำกว่านี้ไม่มีให้ดูนะคับ
นี่ๆๆๆ น้อง Opel and Freshnight กรุณาอย่ามาพูดกันแบบเอ็มเอสเอ็น นะ เดี๋ยวบอร์ดนู้นเค้าตามมากรี๊ดดดหรอก

โห เดี๋ยว ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-3 01:10

กะลองมากรี๊ดดูจิ  เหอๆ เด๋วให้พี่พล กะพี่โอมเคลียร์ หุหุ

พี่พลคัฟ  ซีว่าจมูกใหม่นี่สวยแร้วอ่ะคัฟ ได้ความสมดุลดีอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้