เจ้าของ: tigerbalm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล่าตอนไปปรึกษากับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอน่ารักอารมณ์ดี คุยกับคนไข้กันเองดี  เล็งไว้ไม่ผิดเลยเรา ขอเป็นกำลังใจให้คุณหมอนะค่ะ ขอบคุณพี่พลที่มาเล่าสู่กันฟังค่ะ
ต่อๆๆๆค่ะ

รออ่านเเบบของผู้หญิงบ้างอ่ะค่ะ...อิอิอิ
แก้ไขล่าสุด supersaliormoon เมื่อ 2009-4-24 23:17

คุณไทเกอร์ คะ ชอบจัง สนุกดี เป็นการเล่าที่แหวกแนวดีค่ะ เหมือนได้นั่งอยู่กับคุณเลย ชอบจัง มาต่อเร็วนะค๊า

เพ็ญขอไปพิทักษ์ความยุติธรรมก่อนค่ะ

17.gif (30.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

จะได้มีโอกาศเห็น จมูกของคุณ ไทเกอร์ หรือเปล่า  อยากดูนะคะ

เพราะว่าชอบอยากได้จมูกแบบเดิมแค่นิดเดี๋ยว

ยังไงช่วยลงรูปหน่อยนะคะ
อยากเห็นจมูกใหม่ของกั้งจัง

แหม โอเปิลเนี่ย ไม่อยากตอบอะไรอีกแล้ว  เดี๋ยวคนเค้าหมั่นส้ายยมาหาว่าพี่พูด ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-4-24 20:43

กร๊ากก...ๆๆ.....
แถวนี้ม่ะมีหรอกคัฟพี่พล
ที่นี่มีแต่คนน่ารัก น่ารัก
อยากหั้ยทุก ๆ คนมีแต่ความสุข
และที่สำคัญมาพร้อมกับความจริงใจคัฟผม
ขอบคุณพี่พลสำหรับข้อมูลดีๆคัฟ อย่างนี้ก็รับไปเลย 30 คะแนนคัฟ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 01:30:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับน้องๆทุกๆคนที่อุตส่าหอ่าน นี่กำลังเตรียมตัวจะไปพักผ่อนในฐานะกรรมกรทำงานหนัก วันแรงงานแห่งชาติครับ อิอิ อีกอาทิตย์จะมาโพสท์ใหม่นะครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 01:31:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณน้องบ๊อบรูปหล่อเป็นพิเศาครับ ที่ให้คะแนน อิอิ
เที่ยวให้สนุกนะครับพี่พล

ไงก็กลับมาเล่าต่อด้วยนะครับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 02:12:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร๊าบบ จุ๊บๆ
ดูจากรูป profile ของพี่พล จมูก คาง ดูเนียนแล้วนะครับ

คางยุบเร็วกว่าของผมอีกอ่ะครับ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 05:33:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมม ครับ ยุบมากไปหน่อยน่ะสิครับตอนนี้ แล้วจะมาอัพเดทครับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 06:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำใมนอนดึก หรือ ตื่นเช้าจังอ่ะครับ
khun moh chalerm is very good krabb..thanx for making my nose very beautiful krabbb
อ่านแล้วดูอบอุ่นดีจังบอร์ดนี้
อิอิ
มีแต่คนมารอฟัง  อ่านแล้วเพลินดีอ่ะคัฟ
อยากทราบว่า ถ้าจะไปทำต้องโทรนัดคุณหมอก่อนใช่มั้ยคะ
อยากทราบว่า ถ้าจะไปทำต้องโทรนัดคุณหมอก่อนใช่มั้ยคะ
ต้นฉบับโพสโดย opor2233 เมื่อ 2009-4-26 19:58

มาตอบให้แทนค่ะ ต้องนัดค่ะ คุณหมอจะไปสัมนาที่เกาหลีปลาย มิย ค่ะ คาดว่าคงมีเทคนิคใหม่ๆมาอีกนะคะ
ถ้างั้นแสดงว่าคนที่ทำหลังจากคุณหมอกลับมาจากเกาหลีก้อโชคดีอ่าสิคัฟ
ถ้างั้นแสดงว่าคนที่ทำหลังจากคุณหมอกลับมาจากเกาหลีก้อโชคดีอ่าสิคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-26 23:50

งั้นพี่อย่าเพิ่งทำดีกว่ามั้ยโอเปิ้ล

รอของใหม่จากเกาหลีดีฝ่า

แหม...แต่ถ้าพี่เลื่อนคิวจริงๆ คงมีคนกระโดดดีใจอีกแน่เลย
หมอเฉลิมใจดีจิงๆ.. ว่าจะไปแก้กะหมอเฉลิม หมอคิวแน่นนน
หรือจะรอหมอกลับจากเกาหลีดี หุหุ
ทนเบี้ยวไปก่อน อิอิ
รออ่าน รอชมอีกค่ะ

อย่าลืมมาโพสนะค๊ะ
ฟังแล้วประทับใจจังเลยค่ะ คิดว่าถ้าแก้ คงไปแก้ก่าคุณหมอนี่แหละ
แต่ว่า ของเวลาเก็บเงินก่อน ... ฮ่าๆๆๆ
แง้ๆๆ  ดีใจจัง ผมจะไปทำตาเดือนสิงหา อะ หวังว่า คงได้ตาสไตล์หนุ่มเกาหลีนะ  อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้