ดู: 727|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] ศัลยกรรมคางสำหรับคนผิวหนังบาง

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยเสริมคางมาแล้ว แต่ผิวหนังบางมันอักเสบและเป็นหนองจนต้องเอาซิลิโคนออก ต่อมาหลังจากนั้นเกือบ 1 ปี ผมก็ไปปรึกษาศัลยแพทย์ แพทย์บอกว่ามี 2 วิธีสำหรับคนผิวหนังบาง วิธีแรก ใช้การเลื่อนกระดูกคาง วิธีท่ี่สอง เอาเนื้อเยื่อจากตัวเองมาเสริมใต้คางก่อนรอให้เนื้อสมานกันแล้วค่อยเสริม เพราะเนื้อจะหนาขึ้น ผมเลือกวิธีที่สองครับ มันอาจจะดูซับซ้อนแต่ราคาถูกกว่าวิธีแรกครับ เพื่อนๆ ใครมีประสบการณ์แบบนี้แชร์กันได้ครับ
โพสต์ 2013-8-22 21:03:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบที่ 2 เพิ่งเคยได้ยินน่ะเนี่ย ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-22 23:03:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประมาณ 18,000 บาท พอเนื้อทั้งสองประสานเข้ากันแล้ว รอสักประมาณ3-4 เดือน ค่อยกลับมาใส่ซิลิโคน เนื้อจะได้หนาขึ้นซิลิโคนก็จะได้ไม่ทะลุ จมูกก็มีคนนิยมทำกันแบบนี้นะครับ แต่มันจะไม่ได้สูงเหมือนซิลิโคนแต่มันจะดูเนียนมากกว่าซิลิโคนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้