ดู: 1483|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ตื่นเต้นจังกะ จมูกใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harinzaa เมื่อ 2013-8-17 16:11

ศึกษา และแอบดูมานานหลายปีดีดัก ตัดสินใจไม่ได้สักที  
พอคิดว่าจะไปทำตรงนี้ หมอคนนั้ก็ หายไปซะงั้น ถอดใจไปหลายหน
ในที่สุดก็เลือกทำ ตรงนี้ ซึ่ง วิว น้อย มาก และ ไม่ค่อยมีใครโปรโมต เลยอ่ะ
แต่ติดว่ามันใกล้ ไม่ต้องเเดินทางไกล เผื่อมีอะไรจะพุ่งตรงไปหาหมอได้สะดวก

นัดหมอกะทันหันมากค่ะ เพราะ แอบหยุดงาน

นี่รูปก่อนทำนะค

ราบเรียบเลย (รูปใหญ่มาก อัพตอน ปวดแผอยุ่ มึนๆ)

ไปตอน 10โมงค่ะ แต่หมอมา จริง 11โมงจ้า  หิวมาก ลืมกินข้าวเช้าไปอะ

รอสักพัก โดนเรียกไปขึ้นแท่นค่ะ.

ผ่านไปสักครู่....

รีบกลับบ้านด่วนอ่ะ หิว  ปากชาบอกทางแท็กซี่เกือบไม่ถูก
พี่แท็กซี่ ก็ดันอยากรู้ ถามอยู่ได้ว่าไปทำไรมา -"-

กลับมาประคบเย็นอย่างด่วน กลัวบวมเดี๋ยว มะสวย

แต่เราดูว่ามันไม่ค่อยโด่งเลยค่ะ อุตส่าบอกว่าเอา โด่งๆหน่อยนะหมอ

รูปล่าสุดหลังจากทำ 3 ชม.ค่ะยังไม่บวม  -.-
แล้วมันจาโด่งไหมมมมมเนี่ยยย  หน้าเริ่มมัน เยิ้มแล้วค่ะ กลัว พลาสเตอร์หลุดก่อนจัง จมูก มัน มาก
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-17 15:45:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harinzaa เมื่อ 2013-8-17 16:13

ปวดๆ ระหว่างหน้าผาก กะ หมูกก มากๆ เลย
ทำที่ใหนอ่ะค่ะ  ขอให้ หายไวๆนะจ้ะ
ทำกับหมอไรค๊ สวยดีค่ะ หายไวๆๆนะค๊ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-17 21:02:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปวดมากเลยค่ะ
ประคบเย็นจนจะเป็นไข้แล้ว
ทำที่ไหนมาค่ะ  ราคาเท่าไรอ่ะ...เราก็กำลังหาที่ทำอยู่ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-18 11:05:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอยุทธพงษ์ เวิร์ลชามมิ่งค่ะ ราคาต้องลองคุยอ่ะ
คลีนิกเป็นร้านขายเครื่องมือแพทย์อ่ะ
ตอนไปแอบกังวลมากๆๆๆ เพราะหมอรับเป็นจ๊อบๆอ่ะไม่ได้อยู่ประจำ
ต้องรอดูต่อไปว่า จะสวยสมใจไหม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-19 18:55:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3วันแล้ว ไม่ค่อยบวมแต่เจ็บ แทนอ่ะ
สอบถามค่ะ ตอนทำเสร็จรูจมูกเท่ากันไหมค่ะ พอดีน้องเราคุนหมอเปิดแผลด้านขวา กับเย็บปีกด้านในให้ รู้สึกว่ารูจมูกไม่เท่ากันอ่าค่ะ มันเหมือนขวาใหญ่กว่าซ้ายย ถามผู้ช่วยวันแรก ว่าทำไมมันบวมไม่เท่ากัน เขาบอกปกติ แต่แอบเครียดมากเลยค่ะ รบกวนช่วยตอบที ยิ่งถ้สมีรุปตอนทำประกอบยิ่งดีมากกก ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
อ่ อลืมบอกทรงคล้ายกันเรยค่ะ หมอยุทธพงศ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้