เจ้าของ: cocohots
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก BB You

[คัดลอกลิงก์]
หล่อมั๊กๆ
ทำออกมาแล้วดูดีมากๆเลยน่ะค่ะ หล่อเลยยย
ทำที่ไหนมาหรอครับ? แล้วเท่าไหร่หรอครับ?
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ออสก้า เมื่อ 2014-9-9 20:25

มีเบอร์คลินิคไหมคับ
ทำแล้ว หล่อจังคะ
อร๊ายย หล่อเลยคะ
หล่อๆ ผมทำจะได้แบบนี้ป่าวนะ
จมูกทรงสวย หล่อเกาหลีมั๊กๆ
เท่าราย ค่า เสีย หาย
หล่อเลยๆ น่ารักมั๊กๆ
เปลี่ยนเป็นคนละคน
หล่อเลยอะคะ จมูกโด่งๆ
เปลี่ยนไปจน แทบไม่เชื่อว่าเป็นคนๆเดียวกับก่อนทำ
เกาหลีเลยอะ หล่อๆ
น่ารักมากเลย ทำแล้วหล่ออออ
จมูกสวยมาก ซิลิโคนอะไรอะ
หล่อขึ้นมากๆ ไม่อยากจะเชื่อว่าคนเดียวกัน
หล่อมากเลย ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
โอ้โห!!!!  หล่อมากเลยค่ะ  ตอนยังไม่เสริมก้อดูดีอยู่แร้ว เสริมยิ่งหล่อ  
ทำกับหมอท่านไหนคร่าา หล่อกว่าเดิมม๊ากมาก เกาหลีสุดๆ
หล่อ จมูกสวยมาก และได้ทำอย่างอื่นด้วยไม๊ค่ะ
หล่อขึ้นเป็นกองเลย เยี่ยมมากๆหมอเก่งจิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้