เจ้าของ: cocohots
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก BB You

[คัดลอกลิงก์]
คนเดียวกันมั๊ย หล่อลืมโลกเลยจ้า
คุณหมอประจำสาขาไหนคะ รอคิวนานไม๊เอ่ย
ดูดีขึ้นมากๆเลยค่าาา
หล่อจังเลยทำมาเท่าไหร่คะ
หล่อจัง หล่อมากๆ จมูกเหมาะกับหน้ามากเลย
เสริมจมูกมานี้หล่อขึ้นเยอะเลยเนอะ
จมูกทรงอะไรคร่าา เสริมแล้วแบบว่าหล่ออออ
เสริมจมูกอย่างเดี่ยวนี้เปลี่ยนเลย ^^
หล่อเปลี่ยนไปมาก จมูกก็ดูดี จขกทได้ทำอะไรอีกมั๊ยค่ะ
ทำมาเท่าไหร่ ที่สาขาไหน คุณหมอคนไหนค่ะ
เปลี่ยนไปจิงๆค่ะ หล่อเลย
จมูกดูดี เสริมแล้วหล่อม๊ากมาก ^^
หล่อเพิ่มขึ้นเป็นกองเลย จมูกช่วยให้หน้ามีมิติมากขึ้น
เสริมมาแล้วหล่อดูดีขนาดนี้ คุณหมอเก่งสุด^^
หล่อขนาดนี้ คุ้มค่าคุ้มราคามาก
หล่อเลยจ้า ทรงนี้เสริมมาแล้วปังมาก
หล่อเลยทีเดียว ปลื้มมม จมูกสวยมาก
ทำมาแล้วหล่อขนาดนี้ คุณหมอต้องเก่งมากๆแน่
โด่งดีนะค่ะ เท่าไหร่คะ
นึกว่าคนละคนเลยคะ ชอบจมูกๆ
เปลี่ยนไปเลยคะ หล่อแบบนี้ เยี่ยมจิงๆ
หน้าเปลี่ยอย่างกับคนละคน
หน้าเด็กลงมากๆคะ หล่อขึ้นเป็นกอง
ค่ายาค่าหมอรวมๆแล้วเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้