ดู: 2666|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เมื่อฉันรู้จักกับการศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพ่อแม่พี่น้องชาวดั้งโด่งทุกคน เราสิงสถิตที่นี่มานานแล้ว แอบเค้ามาดูรีวิวทุกคน ไว้ศึกษา เราก็เคยรีวิวบ้างแล้ว วันนี้เลยจะมารีวิวปัจจุบันให้ดูกันนะคับ                                             อริ่มต้นจากปี พ.ศ 2553 ตอนม.6 นั่นเอง                                                                                                                  สิ่งแรกที่เราทำได้คือการจัดฟัน เบสิคสุดๆ ทำให้หน้าเล็กลงนิดนึง                                                                                                                              ต่อมาก็ทำให้ขาวขึ้น ยอมรับเลยว่าเราใช้ครีบไม่มี อ.ย ซึ่งอันตรายมากๆ ตอนนี้เลิกแล้วว 555                                                                                                            ต่อมาก็ลดน้ำหนัก                                                                                                                                                                                                                        เรากรีดตา2ชั้นกับทำจมูก เอาแบบรวบรัดเลยนะ                                                                                                                                                                                         และก็โบท๊อก เมโส แลำทำนั่นนี่เรื่อยๆจนมาเป็นหน้าปัจจุบันคับ                                                                                                                                                                           เรามารีวิวให้ดูวิวัฒนาการของเรา ไม่ได้มีเจตนาชักจูง และที่เราไม่ได้พูดถึงคุณหมอ เพราะว่าเราไม่อยากแนะนำหรือปั่น เพราะเรากลัวแนะนำแล้วไม่ดี ถ้าอยากรู้แิดเฟสมาถามได้นะคับ สุดท้ายนี้ขอบคุณเว็บดั้งโด่ง และ ทุกๆคนที่มารีวิว ให้ความรู้ ถ้าไม่มีทุกๆคน ก็ไม่มีหน้าผมวันนี้ อันนี้เฟสผม Hyunes Mz'miki คับ แถมรูปล่าสุดได้มีโอกาศไปเล่นละคร เรื่องต้นรักริมรั้ว ที่กำลังถ่ายอยู่มา พอดูตัวเองเวลาอยู่กับคนอื่นแล้วอยากตัดปีกจมูกกับตัดปากกระจับ ใครมีที่แนะนำ หรือมีโปรดีๆ แนะนำด้วยนะคับ
หล่อเลย เล่นเป็นตัวอะไรครับ
หล่อเลยค่ะ ทำจมูกที่ไหนค่ะ แล้วทำรัยผิวถึงขาวมาก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-14 21:37:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย punyisa30 เมื่อ 2013-8-14 20:42
หล่อเลยค่ะ ทำจมูกที่ไหนค่ะ แล้วทำรัยผิวถึงขาวมาก ...

หมอพีรพัน ดีลักษณ์ คลินิคครับ แต่ว่านะแก้อยู่ อยากได้ยาวกะโด่งกว่านี้อะคาบ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-14 21:40:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ไม้ไผ่ เมื่อ 2013-8-14 20:28
หล่อเลย เล่นเป็นตัวอะไรครับ

ขอบคุณครับบบ อยากแด้จมูกๆๆ อยากได้ยาวกว่านี้คับบ เล่นเป็นแขกที่โรงแรมพระเอกคับ
ตัวเองน่ารักจุงเบย  555+
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-14 23:34:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย manambatesood เมื่อ 2013-8-14 22:02

ชิชิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-14 23:35:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย manambatesood เมื่อ 2013-8-14 22:02

ชิชิ

แสดงความคิดเห็น

ใจร้ายจังเลย T.T  โพสต์ 2013-8-14 23:58
เขียนคิ้วได้สะใจมากกกก
เท่ๆๆมากค่ะ สุดยอดเลย ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-15 01:07:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ponz เมื่อ 2013-8-15 00:22
เขียนคิ้วได้สะใจมากกกก

555 ไม่ต้องพึ่งเครืีองสักเลยงานนี้
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-15 01:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-8-15 01:00
เท่ๆๆมากค่ะ สุดยอดเลย ^^

ขอบคุนคับบบ  :))
ลดความอ้วนงัยครับ
เปลี่ยนเยอะเลยคะ ดูดีขึ้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทำงัยถึงขาวอ่ะค่ะ
ถ้าผอมลง จะดูดีกว่านี้อีกครับ...
ลดน้ำหนักยังไง ??
แหล่มไปเลยพี่น้อง
สุดยอดเลยค่ะ
ดูดีขึ้นมาก โดยเฉพาะความขาว แต่ถ้าลดน้ำหนักอีกนิด หล่อเลย
อยากรู้จัง. ทำไงถึงขาว.
ใช้ครีมอะไรคะถึงข้าว รบกวนบอกหน่อย หลังไมค์์ก็ได้คะ อยากขาวมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้