เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฺBEFORE AFTER BY หมอนพรัตน์ รูปหน้า 1,3,4,6

[คัดลอกลิงก์]
หน้าขาวข๊าวๆเนอะใช้แป้งไรเบอะเหรอบอกมั้งดิพี่โย
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-7 02:10:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 184# thailand

kodomo ครับ
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-7 02:10:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 183# moonoihiso

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ก๊าบบบบบบบบบบบบบบ
179#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-7 02:11:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 182# kwangingo

ตัวจิงขนาด หย่ายยยยยยยยยยย มากครับ อิอิ
เหงหมอสองแร้วอิดฉารุยยย...
เง้ออออ
อิดฉาคนมีคางจิงจิ๊งงงงงงงงงงง
ดีค่ะพี่แย้
นู๋อยากสอบถามคิวน่ะค่ะว่าถึงเดือนไหนแล้วค่ะ ค่อยปรึกษาตอนทำได้หรือป่าวค่ะนู๋อยู่ ตจว.งะค่ะ
แล้วตัดไหมนี่กี่วันตัดค่ะ  นัดตรวจดูจมูกกี่เดือนค่ะ
ขอโทษค่ะเขียนผิด พี่โยค่ะ พอดีสับสนอ่านหลายกระทู้พร้อมกัน
แต่รบกวนตอบนู๋หน่อยน่ะค่ะพี่โยสุดหล่อ
อยากคุยกับคนชื่อ โย ค่ะ
ไม่ทราบมีเบอร์โทรศัพท์มั้ย (ip เบอร์มาหน่อยละกัน) (ถ้าจะให้ดีนัดเจอกันเลยได้มั้ยค่ะ)
ดิฉันอยากทราบว่า คุณ มีปัญหาอะไรกับดิฉัน หรือ ค่ะ ถึงได้เข้าไป
กัด จิก ใน รีวิว ของดิฉัน (และอีกอย่าง ดิฉันไปรู้จักคุณตั้งแต่เมื่อไร)
หรือชาติปางไหน ก็พยายามนั่งนึกอยู่นะ ว่า ดิฉันไปทำไรให้คุณ (เรารู้จักกันด้วยหร่อ ก็ไม่น่ะ)
ดิฉันลงรีวิว ให้เพื่อนๆๆ คนอื่นดู เพื่อเป็น ความรู้ถ้าจะไปทำกับคุณหมอ ของดิฉันที่ฉันไปทำมา

••• ถ้าพูดอะไรผิดไป ก็ขออภัยด้วยครับ ••• นี่คือประโยคที่ คนชื่อ โย ทิ้งไว้ใน รีวิวของดิฉัน
ดิฉัน ก็ขอ ส่ง คืนกับประโยคนี้ละกัน
และอีกอย่าง รีวิวของดิฉัน ดิฉันลงรีวิวเพื่อให้ เพื่อนๆๆอ่าน
อาจจะเป็นประโยชน์ สำหรับใครหลายๆๆคน ถ้าคุณไม่ชอบใจรีวิวของดิฉัน
ก็อย่าเข้าไปดู เข้าไปอ่านเลยค่ะ ดิฉันไม่ได้เชิญ คุณ คนชื่อ โย เข้าไปดูซะหน่อย
ไม่อยากพิมพ์ อะไรแล้ว เลือดขึ้นหน้า ยังไงก็ ip เบอร์มาหน่อยละกันอยากคุยมาก
เเง่วๆๆๆ

บรีสก็จะทำกับคุนหมอนพรัตน์คร่า ได้คิววันที่14สิงหาคม อิอิ

อีกนานแต่ไม่รู้ทำไมตื่นเต้นทุกวัน55555
แง่วๆๆๆ

เกิดอะไรขึ้นอีกแล้ว อากาศร้อนๆ  ทำใจเย็นๆไว้ก่อนนะจ๊ะ

คุณบรีสจองคิวนานละยังคะ?
หมอรับแก้ไบโอด้วยใช่ไหมค่ะ
รบกวนถามหน่อยนะค่ะ ถ้าทำคางกับจมูกพร้อมกันจะบวมมากไหม แล้วนานแค่ไหนถึงไม่บวม พอดีเป้นคนนอยด์เรื่องบวมอ่ะค่ะ
ว๊าววววว ก่อนทำก้ดูดี พอทำอีกกลับเป็นว่าเพอเฟคเลยคะ ^^
หล่อเกาหลีเลยอะ
มีรุปตอนเสริมคางมาใหม่ๆมั้ยค่ะ พอดีจะไปเสริมเหมือนกัน อยากเห็นบวมมากป่าวค่ะ
หล่อกว่าเดิมมากเรยยย
หากเอาคิ้วลงมาต่ำอีกนิด
หล่อขั้นเทพเลยคะ
แต่เจ้าของกระทู้ไม่ยิ้มเรย
อยากเห็นยิ้มๆได้มั้ยน้า
โหวววววว วว วว  หล่อเลยย ๆๆ อิอิ
แวะมาเยี่ยมเยี่ยนบ้านหลังใหม่ค่ะ หายไปนานคิว่าลืมบ้านดั่งโด่งซะแร้วววว
ถาม จขกท นิดนึงครับ รูปก่อนทำ หัวคิ้วซ้ายขวาห่างกัน พอทำจมูกแล้วทำให้หัวคิ้วมันชิดกันมากขึ้นหรือเปล่าครับ
ดูจากในรูปหลังทำแล้ว คิ้วมันชิดกันมากขึ้นนะครับ ดูดีขึ้นครับ พอดีผมก้อคิ้วห่างเหมือนกันครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ
อยากทราบว่าคุณหมอแก้ตา2ชั้นดีมั๊ย อยากขอคำแนะนำ รบกวนตอบหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้