ดู: 7014|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก BB YOU ไม่สวยเลย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกที่ BB YOU กับหมอชัยรัตน์มาตอนนี้ทำได้ 16 วันแล้วขอบอกว่าเสียความรู้สึกมากๆ
หมอทำซิลิโคลสั้นกว่าจมูกจริงของเรา เพื่อนทักทุกคนเลยว่าทำไมปลายจมูกขึ้นไปอยู่บนนั้นอ่ะ (ไม่มีใครไม่ทักเลยแม้แต่คนเดียว)
พอวันตรวจครบ 7 วันสอบถามพยาบาลหน้าห้องที่คอยตรวจว่าทำไมปลายจมูกถึงสั่นกว่าจมูกจริง
นางไม่ตอบแถมยังเปลี่ยนเรื่องอื่นคุยอีก เราก็เลยไม่รู้จะบอกยังไงรู้ว่าต้องหาที่ทำใหม่ ที่ดีกว่านี้
"" เราก็เห็นว่าคลีนิคดังอยู่เหมือนกันแต่ทำแล้วออกมาเป็นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ""
ต้นฉบับโพสต์โดย ervinz เมื่อ 2013-8-10 14:53
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย ...

เราทำมากับหมอเกมส์ได้. 2. อาทิตย์แล้ว. พอใจมากนะ
แต่ก็อยากได้โด่งๆๆ มีปลายหยดน้ำ. แต่คุณหมอบอกว่าจมูกเราไม่ให้
เหมือนกันเลยๆๆๆเราทำกับหมอพัทยาได้เดือนกว่าแร้วมันยังม่ะยุบซะทีเหมือนคุณหมอเค้าใส่ซิลีโคนสูงไปง่าๆเวลาจับแร้วมันเป็นรอยต่อระหว่างซิลีโคนกับเนื้อจมูกเราอร่าๆ...นอยด์มากๆเรย
ที่นี้เค้าไม่เน้นปลายจ้า ของเราก้อยังปลายทู่เลย
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย

แสดงความคิดเห็น

แต่เหงหมอเกมส์จะทำสวยกว่าหมอเจี๊ยบเยอะเลย  โพสต์ 2013-8-10 15:21
ของเราไม่ได้ทำกะหมอเกมส์ ทำกะหมอเจี๊ยบ  โพสต์ 2013-8-10 15:21
โทษนะค่ะ ไปทำช่วงโปรมาใชามั้ยค่ะ พอดีเราไปทำตามา

ไงขอไลน์หน่อยค่ะ
สาขาไไหนหรอเทอ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waffle เมื่อ 2013-8-10 17:00

เราสองเดือน ไม่สวยเหมือนกัน พยายามหลอกตัวเองว่าสวยนะแต่ก็ไม่สวย  ใส่สันสูงมาก ไม่หักสโลบสวยเลย ปลายมนๆกลม สันกลางแดง เดินมาเห็นสันจมูกมาแต่ไกล... กรรมไรของเรา ทำออกมาไม่สวย มีคนปลอบใจให้รอ 3เดือนถึงสวย อะไรกันนักกันหนากับ3เดือน เราก็รอๆร้อๆ ทำกับหมอวิทูสินี bb you โปร7900 (คงจะสมราคาจิงๆ) เครียดมากๆ
อ้อ...เมื่อวานเราเข้าไปหาที่คลีนิค เพราะจมูกด้านซ้ายเรามันยุบลงไปกว่าข้างขวา พนง.ให้ดูรูปบีฟอ ว่าฐานเราเป็นแบบนั้นแล้วแก้ไปก็เหมือนเดิม แก้ไม่ได้ค่ะ แอบคิดในใจถ้าแก้ใจก็จะดีจะได้ให้หมอเอาสันออกอีกนิด
ต้นฉบับโพสต์โดย ervinz เมื่อ 2013-8-10 14:53
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย ...

เราทำมากับหมอเกมส์ได้. 2. อาทิตย์แล้ว. พอใจมากนะ
แต่ก็อยากได้โด่งๆๆ มีปลายหยดน้ำ. แต่คุณหมอบอกว่าจมูกเราไม่ให้

เราก็ทำมากับคุณหมอเกมส์ ได้ 2 อาทิตย์แล้ว พอใจมากกกก
แต่ลึกๆๆก็อยากได้โด่งๆๆ. มีปลายหยดน้ำ แต่คุณหมอบอกว่าเราเนื้อน้อยมาก
ได้แค่โด่งธรรมชาติ ^___^
ไม่เกี่ยวกันมั้ง เราว่าของอย่างนี้ ต้องรอคะ ถ้าครบ3เดือน ค่อยว่า

ที่นี่แก้ฟรีด้วยไม่ใช่เหรอ

ของเค้าทำ หมอที่เชียงใหม่ ก็เอียงนะ แต่ดูแลแผลไม้ดีเอง

พอหมอแก้ ตอนแรกก็นอย ตอนนี้ยุบปุ๊บ ก็พอใจมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2013-8-11 14:14
แต่ ...

อ่ออ ขอบคุณค่ะ ค่อยใจชื้นมาบ้าง
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2013-8-11 14:14
แต่ ...

อ่ออ ขอบคุณค่ะ ค่อยใจชื้นมาบ้าง
แต่ ...

หมอเกมส์ทำสวยจ้า เป็นธรรมชาติมากๆ มีแต่คนทักว่า ไม่รู้เลยว่าไปทำมา แต่หน้าดูมีมิติขึ้นนะ ชอบๆ  ยิ่งนานไปเดะจะเล็กลงอีก อิอิ
ของเราทำกับหมอเจี๊ยบจ่ะเดือนกว่าสูงเลยคิ้วเลยจ้า แข็งทื่อ สั้นๆ ทำจมูกเราสั้นไปเลย กลับไปหาหมอคุยกับพี่พยาบาลระบายให้พี่แกฟังตอนแรกกะจะเอาออก แตพี่พยาบาลบอกแก้ได้ ตอนทำขอดูกับหมอเลย เลยตัดสินใจแก้อีกทีลองดู ใหนๆก้อเจ็บตัวแหละ เสียค่ายา 1200 บาท ตอนนี้ได้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ สรุป อยากร้องไห้แม่เจ้ายังสูงเหมือนเดิม ลงมานิดเด่ว รู้งี้เอาออกก้อสิ้นเรื่องหาที่ทำใหม่ก้อจบแหละ เจ็บตัว 2 รอบก้อยังแย่เหมือนเดิม รอให้แผลหายจะหาที่ทำใหม่ค่ะ ทนรับสภาพไม่ไหว ตอนนี้สงสารจมูกมากมาย T_T
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aoifin เมื่อ 2013-9-22 01:14

เราก็ทำกับหมอเจี๊ยบ รอบแรกปลายทู่ สั้น สันสูง เอียงมาก พอถามเรื่องแก้แอบดีใจคิดว่าฟรี (ทำไหมแก้ให้ง่ายจังที่ไหนได้ต้องจ่ายเพิ่ม)
เพราะว่าหลังทำเสร็จไหม่ 2 ชม. กลับบ้านส่องกระจก คิดเลยว่าอาจเอียง แต่สั้นแน่จึงโทรกลับ พนง.บอกมีปัญหาแก้ฟรี 3 ระหว่างเดือนยังรับผิดชอบ
แก้รอบสอง เหมือนเดิม ขยับเอียง และลงมานิดๆๆเดียวจิง จิง แต่ยังสั้นเหมือนเดิม โดนไป 1200 แต่ถ้าอยากเปลี่ยนซิลิโคนแท่งไหม่ ต้องจ่าย 5,000
ตอนนี้อยากแก้มากเลย ใครก็ได้แนะนำหน่อยราคาไม่เว่อร์ เราแค่ต้องการโด่งธรรมชาติ ปลายหยอดน้ำ ให้หน้าดูหวานๆ
เราเพิ่งได้คิว ทำโปร 6900 กับหมอวิทูสินี จะเป็นไงบ้าง คงต้องบอกหมอว่าใส่ไม่สูงมาก + ปลายพุ่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้