ดู: 7024|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก BB YOU ไม่สวยเลย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกที่ BB YOU กับหมอชัยรัตน์มาตอนนี้ทำได้ 16 วันแล้วขอบอกว่าเสียความรู้สึกมากๆ
หมอทำซิลิโคลสั้นกว่าจมูกจริงของเรา เพื่อนทักทุกคนเลยว่าทำไมปลายจมูกขึ้นไปอยู่บนนั้นอ่ะ (ไม่มีใครไม่ทักเลยแม้แต่คนเดียว)
พอวันตรวจครบ 7 วันสอบถามพยาบาลหน้าห้องที่คอยตรวจว่าทำไมปลายจมูกถึงสั่นกว่าจมูกจริง
นางไม่ตอบแถมยังเปลี่ยนเรื่องอื่นคุยอีก เราก็เลยไม่รู้จะบอกยังไงรู้ว่าต้องหาที่ทำใหม่ ที่ดีกว่านี้
"" เราก็เห็นว่าคลีนิคดังอยู่เหมือนกันแต่ทำแล้วออกมาเป็นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ""
ต้นฉบับโพสต์โดย ervinz เมื่อ 2013-8-10 14:53
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย ...

เราทำมากับหมอเกมส์ได้. 2. อาทิตย์แล้ว. พอใจมากนะ
แต่ก็อยากได้โด่งๆๆ มีปลายหยดน้ำ. แต่คุณหมอบอกว่าจมูกเราไม่ให้
เราเพิ่งได้คิว ทำโปร 6900 กับหมอวิทูสินี จะเป็นไงบ้าง คงต้องบอกหมอว่าใส่ไม่สูงมาก + ปลายพุ่ง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aoifin เมื่อ 2013-9-22 01:14

เราก็ทำกับหมอเจี๊ยบ รอบแรกปลายทู่ สั้น สันสูง เอียงมาก พอถามเรื่องแก้แอบดีใจคิดว่าฟรี (ทำไหมแก้ให้ง่ายจังที่ไหนได้ต้องจ่ายเพิ่ม)
เพราะว่าหลังทำเสร็จไหม่ 2 ชม. กลับบ้านส่องกระจก คิดเลยว่าอาจเอียง แต่สั้นแน่จึงโทรกลับ พนง.บอกมีปัญหาแก้ฟรี 3 ระหว่างเดือนยังรับผิดชอบ
แก้รอบสอง เหมือนเดิม ขยับเอียง และลงมานิดๆๆเดียวจิง จิง แต่ยังสั้นเหมือนเดิม โดนไป 1200 แต่ถ้าอยากเปลี่ยนซิลิโคนแท่งไหม่ ต้องจ่าย 5,000
ตอนนี้อยากแก้มากเลย ใครก็ได้แนะนำหน่อยราคาไม่เว่อร์ เราแค่ต้องการโด่งธรรมชาติ ปลายหยอดน้ำ ให้หน้าดูหวานๆ
ของเราทำกับหมอเจี๊ยบจ่ะเดือนกว่าสูงเลยคิ้วเลยจ้า แข็งทื่อ สั้นๆ ทำจมูกเราสั้นไปเลย กลับไปหาหมอคุยกับพี่พยาบาลระบายให้พี่แกฟังตอนแรกกะจะเอาออก แตพี่พยาบาลบอกแก้ได้ ตอนทำขอดูกับหมอเลย เลยตัดสินใจแก้อีกทีลองดู ใหนๆก้อเจ็บตัวแหละ เสียค่ายา 1200 บาท ตอนนี้ได้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ สรุป อยากร้องไห้แม่เจ้ายังสูงเหมือนเดิม ลงมานิดเด่ว รู้งี้เอาออกก้อสิ้นเรื่องหาที่ทำใหม่ก้อจบแหละ เจ็บตัว 2 รอบก้อยังแย่เหมือนเดิม รอให้แผลหายจะหาที่ทำใหม่ค่ะ ทนรับสภาพไม่ไหว ตอนนี้สงสารจมูกมากมาย T_T
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2013-8-11 14:14
เราทำมากับหมอเกมส์ได้. 2. อาทิตย์แล้ว. พอใจมากนะ
แต่ ...

หมอเกมส์ทำสวยจ้า เป็นธรรมชาติมากๆ มีแต่คนทักว่า ไม่รู้เลยว่าไปทำมา แต่หน้าดูมีมิติขึ้นนะ ชอบๆ  ยิ่งนานไปเดะจะเล็กลงอีก อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2013-8-11 14:14
แต่ ...

อ่ออ ขอบคุณค่ะ ค่อยใจชื้นมาบ้าง
แต่ ...

อ่ออ ขอบคุณค่ะ ค่อยใจชื้นมาบ้าง
ไม่เกี่ยวกันมั้ง เราว่าของอย่างนี้ ต้องรอคะ ถ้าครบ3เดือน ค่อยว่า

ที่นี่แก้ฟรีด้วยไม่ใช่เหรอ

ของเค้าทำ หมอที่เชียงใหม่ ก็เอียงนะ แต่ดูแลแผลไม้ดีเอง

พอหมอแก้ ตอนแรกก็นอย ตอนนี้ยุบปุ๊บ ก็พอใจมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย ervinz เมื่อ 2013-8-10 14:53
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย ...

เราก็ทำมากับคุณหมอเกมส์ ได้ 2 อาทิตย์แล้ว พอใจมากกกก
แต่ลึกๆๆก็อยากได้โด่งๆๆ. มีปลายหยดน้ำ แต่คุณหมอบอกว่าเราเนื้อน้อยมาก
ได้แค่โด่งธรรมชาติ ^___^

แต่ก็อยากได้โด่งๆๆ มีปลายหยดน้ำ. แต่คุณหมอบอกว่าจมูกเราไม่ให้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waffle เมื่อ 2013-8-10 17:00

เราสองเดือน ไม่สวยเหมือนกัน พยายามหลอกตัวเองว่าสวยนะแต่ก็ไม่สวย  ใส่สันสูงมาก ไม่หักสโลบสวยเลย ปลายมนๆกลม สันกลางแดง เดินมาเห็นสันจมูกมาแต่ไกล... กรรมไรของเรา ทำออกมาไม่สวย มีคนปลอบใจให้รอ 3เดือนถึงสวย อะไรกันนักกันหนากับ3เดือน เราก็รอๆร้อๆ ทำกับหมอวิทูสินี bb you โปร7900 (คงจะสมราคาจิงๆ) เครียดมากๆ
อ้อ...เมื่อวานเราเข้าไปหาที่คลีนิค เพราะจมูกด้านซ้ายเรามันยุบลงไปกว่าข้างขวา พนง.ให้ดูรูปบีฟอ ว่าฐานเราเป็นแบบนั้นแล้วแก้ไปก็เหมือนเดิม แก้ไม่ได้ค่ะ แอบคิดในใจถ้าแก้ใจก็จะดีจะได้ให้หมอเอาสันออกอีกนิด
สาขาไไหนหรอเทอ
โทษนะค่ะ ไปทำช่วงโปรมาใชามั้ยค่ะ พอดีเราไปทำตามา

ไงขอไลน์หน่อยค่ะ
เราจองคิวคุณหมอเกมส์ไว้แล้วด้วยสิเนี่ย แอบนอยเลย

แสดงความคิดเห็น

แต่เหงหมอเกมส์จะทำสวยกว่าหมอเจี๊ยบเยอะเลย  โพสต์ 2013-8-10 15:21
ของเราไม่ได้ทำกะหมอเกมส์ ทำกะหมอเจี๊ยบ  โพสต์ 2013-8-10 15:21
ที่นี้เค้าไม่เน้นปลายจ้า ของเราก้อยังปลายทู่เลย
เหมือนกันเลยๆๆๆเราทำกับหมอพัทยาได้เดือนกว่าแร้วมันยังม่ะยุบซะทีเหมือนคุณหมอเค้าใส่ซิลีโคนสูงไปง่าๆเวลาจับแร้วมันเป็นรอยต่อระหว่างซิลีโคนกับเนื้อจมูกเราอร่าๆ...นอยด์มากๆเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้