1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chi_wa_waa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอพีระสุดหล่อ + ตาสองชั้นคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ ดูแล้วเป็นคนมีดั้งอยู่แล้วแต่มีปัญหาตรงปลายจมูกซึ่งคุณหมอพีระทำทรงหยดน้ำได้สวยค่ะ
ส่วนหน้าอกรีวิวได้นะคะ อิ อิ มีคนอยากดูเยอะค่ะ แต่ไม่ต้องลงหน้าค่ะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-20 16:37:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วคร่า  โทษทีนะค่ะ  หายไปนานเป็นปีเลย  พอดีไม่ค่อยว่างเข้ามาดูเลย  ไงจะมาทยอยตอบแต่ละคำถามให้นะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ><  
จมูกสวยมาก เก็บตังค์ไปทำหมอพีระดีกว่า
ได้คิวทำจมูกกับหมอพีระวันที่ 21 มิย นี้แล้ว ไว้มารีวิวบ้างนะคะ สู้ๆ (เพื่อความสวย) อิอิ
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-26 01:04:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chi_wa_waa เมื่อ 2012-5-26 01:10

จากวันนั้นถึงวันนี้เป็นเวลา 2 ปีนิดๆแล้วค่ะ  ตัดสินใจไม่ผิดเลยที่ทำจมูกกับคุณหมอพีระ  ที่ผ่านมาไม่เคยมีปัญหาใดๆเลย  มีแต่คนบอกว่าโชคดีมากทรงจมูกสวย  แถมไม่มีวี่แววว่าจะเบี้ยวเลย  แต่แอบนอยกับตานิดๆที่ตอนนี้หนังตาเยอะมาก  ทำให้ตาไม่ค่อยเป็นชั้นชัดเจนเท่าไร  แต่ก็โอเคค่ะ  ทุกอย่างแฮปปี้

แสดงความคิดเห็น

ไอย้ะน่ารักมาก  โพสต์ 2012-6-28 13:34
ต้นฉบับโพสต์โดย chi_wa_waa เมื่อ 2012-5-26 01:04
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chi_wa_waa เมื่อ 2012-5-26 01:10

สวยคร้าๆๆ
สวยจัง ทำตา ก่อนจมูกใช่ใหมคะ. ชอบๆๆคะ
พี่กะจะไปงัดดั้งก่อน แล้ว จะไปทำตาคะ หนังตาก ขั้นตาไม่เท่ากัน เเล้วบวมหรือชำ้นานใหม
พี่มีเวลา2อาทิตย์คะ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-28 03:23:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย หนึ่ง1 เมื่อ 2012-5-26 20:02
พี่กะจะไปงัดดั้งก่อน แล้ว จะไปทำตาคะ หนังตาก ขั้นตาไ ...

บวมหรือช้ำนานไหม  อันนี้แต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ  ส่วนหนึ่งมาจากน้ำหนักมือของคุรหมอด้วย  ส่วนตัววาแค่อาทิตย์เดียวก็แทบปกติแล้วค่ะ  ไม่มีรอยเขียวรอยช้ำเลย  
สวยมากเลยค่ะ ทั้งตาและจมูกเลยค่ะ จมูกทำแล้วหน้าดูหวานขึ้นด้วยค่ะ
ทรงสวยมากๆ เลย ชอบๆ
จมุกสวยยยมากๆๆ หน้าเด้กกกกก กว่าเก่า อีกก สวยน่ารักญุ่ปุ่นเลยคะ
คุณ สวย มาก มากก ค่ะ  
สวยมากค่ะ เราอยากทำกับหมอเหมือนกัน เป็นการแก้ค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิวค่ะ เราก็ตาสองข้างไม่เท่ากันเหมือนตัวเองเลยอะ เดี๋ยวไปทำมั่ง
ลืมบอกว่าจมูกสวยมากๆๆค่ะ ^^ หน้าหวานขึ้นเลยนะคะ
ก่อนทำก็คงสวยอยู่แล้ว พอทำออกมายิ่งสวยไปอีกค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทั้งตาและจมูก ดีใจด้วยนะค่ะ ทำไมเราไม่ทำออกมาสวยแบบเค้าบางนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mami เมื่อ 2010-3-18 23:32
อยากจะกรี๊ดๆๆดังๆเลลยค่ะ จมุกสวยเพอร์เฟ็คมากเลยค่ะ  ...

จมูกสวยมากอ่ะค่ะ  อยากแก้  คุณทำเท่าไหรอ่าค่ะ  หมอไหน  เอ่ย
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้