เจ้าของ: chi_wa_waa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอพีระสุดหล่อ + ตาสองชั้นคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์

[คัดลอกลิงก์]
สวยมาก ๆ เลยครับ
โอ้แม่จ้าวสวยที่สุดอยากทำมั่ง
โอ้แม่จ้าวจมูกสวยมากๆ
สวยกว่าเกาหลีอีก
ตอบกระทู้ yonan ตั้งกระทู้

อยากดูวิวการทำและแก้จมูกของหมอพีระอีกเยอะๆอะ ทำไงหรือค่ะ ช่วยบอกหน่อย
ทำแล้วสวยมากค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ กำลังจะไปทำกับคุณหมอพีระกลางเดือนหน้า ซิลิโคนญี่ปุ่น OK มั๊ยคะใครพอรู้บ้าง
จมุกสวยมากค่ะ เลิศมาก หมอพีระอยู่ที่ไหนค่ะ แล้วตาหมอกมลโอเคไหม๊ค่ะ ขอข้อมูลด้วยน่ะค่ะ
สวยๆๆตาก่อนทำเค้าคล้ายๆตัวเองเลยอะ ชอบๆๆ น่าสนใจ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paengko เมื่อ 2011-11-21 15:35

สวยมากเรยค่ะพี่สาว เอาแบบจมูกของใครไปให้หมอดูคะ ??
สวยมากเรยคะพี่สาว เอารูปใครไปให้หมอดูคะ ??
ชอบจมูกจังสวยมากๆเลยคะ
ศิษย์หมอพีเหมือนกันค่ะ  แต่ไมเราไม่สวยเหมือน จขกท.  อ่ะ    
สวยมาก เข้ากับหน้ามากมาย สุดยอดเลย หมอพีระ อยากทำมั่ง
มาอัพเดทให้ดูบ่อยๆนะค่ะ  ^___^
จมูกสวยมากที่สุด อยากทราบเบอร์ติดต่อหมอพีระด้วยค่ะ จะได้สวยด้วยคน ขอบคูณ
สวยและดูดีมากกกๆๆคร้าบ
ทรงจมูกสวยค่ะ
สวยมากค่ะ ทั้งตาและจมูก
แต่จมูกสวยมาก
จมูกนี่ทำอะไรหรอค่ะ เสริมหรอ?? รึว่าอะไร??  เพราะเห็นจมูกเดิมก็โด่งสวยดีอยู่แล้วอ่ะค่ะ
จมูกโด่งเรียวสวยมากๆๆคัฟ
ใครเคยทำจมูกแล้วมีรอยช้ำกลางจมูกแบบไม่หายบ้างช่วยตอบหน่อยคะ กลุ้มมากทำไงเป็นมานานแบบไม่หายแล้วเลเซอร์จะหายไหม
จมูกโคตรสวย ใจละลายเลย
มีแต่คนชม
เจ้าของกระทู้ลอย หายไปไหนแล้วเนี่ย ไม่โผล่มาอัพรูปให้ดูอีกเลย

สุดยอดดดดดด จมูกสวยมากๆ
เลือกทรงเองหรือคุณหมอจัดให้ครับ เป๊ะมากๆ ไม่มีที่ติ

ทำตาแบบไหน ไม่บวมเลยอ่ะ สุดยอดอีกเช่นกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้