เจ้าของ: chi_wa_waa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอพีระสุดหล่อ + ตาสองชั้นคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์

[คัดลอกลิงก์]
awesome ! i like your nose and your eyes ^^
ตอนไปทำตาอ่ะค่ะ โทรไปนัดคิวปรึกษากะนัดคิวทำเลยหรอค่ะ

เเล้วตอนทำ เจ็บมากมั๊ยเอ่ยยย พอดีว่าจะไปทำเหมือนกานจ้า

ยังงัยก้อช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ ^^ คนสวยยยย เห็นตาเเล้วชอบมากๆเลย
อัพรูปอีกซิคะ... ได้โปรด T T อยากเห็นๆ อ่ะ
ตาสวยมากค่ะ มีนัดปรึกาาหมอกมล พรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมากมายย
อยากถามเรื่องตาเพิ่มค่ะ พอดีจะอยุดงานได้ประมาณ 4 วัน อยากถามว่า ตาหายบวมทันไปทำงานมั๊ยคะ?
ถ้าไม่ทันคงต้องหาวิธีกันต่อไปเนอะๆๆๆ
ก่อนทำก็สวยนะค่ะ
จขกท หายไปแย้วววว
จมูกสวยมากกกคับ:)
คุณหมอทำตาสวยมากๆๆเลยค่ะ เราก้อเป็นอีกคนที่สนใจอยากทำจมูกกับคุณหมอพีระ เข้ามาอ่านกระทู้ จาเวปนี้เพื่อศึกษาข้อมูลมาหลายเดือนแล้ว แต่ก้อยังตัดสินใจไม่ได้เลย ว่าจะทำกับท่านไหนดี ตอนนี้สนใจฝีมือคุณหมอพีระกับคุณหมอนพรัตน์คะ
จมูกสวยครับ อยากได้บ้าง
สวยจัง.....เราก็ว่าจะทำตาเหมือนกันอ่ะ เพราะว่าหนังตาเราตก เพื่อนก็แนะนำหมอกมล เพิ่งจะได้เห็นผลงานของหมอ เพราะเพิ่งจะเข้ามาดู ตาโตสวยมากเลย ^^ (แบบว่าแอบอิจฉาคนสวยแล้วเล็กน้อย)
สวยๆๆมากๆๆค่ะ จิงนะเนี่ย
จมูกเดิมก็โด่งสวยอยู่แล้ว แต่พอทำแล้วยิ่งสวย perfect
ชอบตรงปลายจมูกจัง หยดน้ำสวยมากๆ ค่ะ

เอารูปทั้งมุมด้านหน้า ด้านข้างมาลงเยอะๆ นะคะ
อยากเห็นอีกเยอะๆ^^
จขกททำออกมาสวยเชียว (ก่อนทำก้อสวยอยู่แล้ว)
ตอนนี้ตาเป็นไงมั้งค่ะ
อย่าลืมเอามาอัพเดทนะคะ
เราชอบทรงจมูกก่อนทำค่ะ แต่หลังทำจมูกจะดูหวานๆๆค่ะ สวยน่ารักมากค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ ขอถามราคาทำจมูกหน่อยค่ะเท่าไรค่ะ
จขกท ทำหน้าอกที่ไหนค่ะ หมอกมล หรือ หมอพีระ  เพราะตั้งใจจะทำกับหมอกมลพร้อมกับทำตาเลยทีเดียว ไม่ค่อยได้ยินใครไปทำหน้าอกกับหมอกมล เลย
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-19 06:23:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จขกท หายไปแย้วววว
ต้นฉบับโพสต์โดย pitsinee666 เมื่อ 2010-4-11 15:25

ห้าๆๆๆ  หายไปนานเลย   พอดีเปิดเทอมแล้วยุ่งๆอะคะ  ไม่ได้เข้ามาเวปนี้เลย  ยังไงเดี๋ยวจะมาอัฟเดตให้ชมกันอีกนะคะ  ขอเวลาไม่นาน
รอชมอยู่นะจ้ะ อย่าลืมอัพรูปให้ดูหลาย ๆ รูปนะจ้ะ คนสวย
จมูกได้รูปสวยมากๆๆๆๆๆเลย ชอบ มาก และอยากทราบว่าตอนที่ไปทำคุณหมอเคามีเจลประคบลดบวมและยามาให้กินไมค่ะ เราก็จะไปทำกะคุณหมอเหมือนกันนัดแล้วด้วย
ดีใจด้วยค่ะ สวยจังเลยลลล

ยอมรับว่าหมอหล่อค่ะ
อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้