ดู: 2899|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review ทำจมูกหมอบุญถิ่น 1ปี 3 เดือนค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
หายไปนานเลยค่ะ วันนี้น้องตี้กลับมารีวิวจมูก อิอิ น้องทำกับหมอบุญถิ่นได้ 1 ปี กับอีก 3 เดือนล่ะค่ะ
เข้ารูปแล้ว เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ ที่สำคัญ มันทำให้ชีวิตของน้องตี้เปลี่ยนไปมาก จากเด็กสาวธรรมดาๆคนนึง
ตอนนี้น้องตี้ได้แคสต์งาน รับอีเว้นท์ สร้างโอกาสในการทำงานมากมายให้กับตัวเองดีใจมากกค่ะ

รูปนี้ไปเป็นพริตตี้งานอีเว้นท์

พริตตี้ อีเว้นท์ 2

เลิกเรียนล่ะค้าา ถ่ายเล่นๆ

จมูกสวยเข้ากับหน้ามากๆค่ะ ตัวเองบอกหมอยังไง เอาทรงแบบไหน หรือเน้นตรงไหนพิเศษรึป่าวค่ะ อยากไปทำบ้างค่
กำลังหาข้อมูล
สวยอ่ะค่ะ กำลังเกบข้อมุลหมอบุญถิ่นหยุ คนที่ไปทำกับหมอคงจะต้องมีพื้นฐานเดิมที่สวยหยุแล้วแน่ๆเลย บางคนชอบโด่งเว่อจะไม่มองหมอบุญถิ่น แต่โดยส่วนตัวเราว่า คนที่จมูกเล็กแต่เดิมหมอจะทำสวยดีนะ ^^
นัดไว้แล้วครับ 10 สค. นี้แล้วอยากให้ถึงไว้ๆครับ
ไม่ทราบว่าอายุ18หมอบุญถิ่นจะทำให้มั้ยอ่าค่ะกลัวหมอไม่ทำให้อ่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้