ดู: 2097|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] คลีนิคดีลักษณ์ใครเคยไปทำนมบ้างช่วยแชร์หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ค่อยมีวิวเลยอยากรู้ค่ะโทรไปถามคลีนิคใช้สิลิโคลนหยดน้ำผิวทรายอะค่ะใครมีประสบการณ์บ้างค่ะ
เราว่าไปหมอเทพประตูน้ำดีก่านะ  เพราะที่นี้ราคาถูกเกิ๊นอะ วิวก้อไม่เยอะ น่ากัวอะ
ไปทำมาค่ะตอนนี้นมบุ่มไปข้างนึ่งบุ่มด้านซ้ายและก็เล็กด้วยทำไม่ดีเลยพยาบาลที่อยู่
เราไปทำที่ดีลักษณ์มาถามหอว่าขอพอดีสมส่วนและก็เลือกมี300กับ350ให้เลือกแล้วก็ถามว่าขอแบบสมส่วนหมอบอกว่า300เท่ากับบีบวก ถ้า350ก็จะเป็นคัพดีเราเลยเลือก-300ทำมาได้ไม่เท่าไหร่กับพบขอผิดพลาดหลายอย่างคือนมบุ่มด้านขาวและก็เล็กมากเหมือนจะเป็นคัพเอยังไงอย่างงั้นเลยแล้วก็ถามว่าไหนคุณหมอบอกว่าคัพบีบวกค่ะคุูณหมอก็ปฎิเสธแล้วบอกว่าไม่เคยพูดเสียใจมากค่ะตอนนี้ทำมาได้สองอาทิตย์แล้วขนาดยังบวมน่ะค่ะยังเล็กมากเลยค่ะเหมือนจะคัพำเอบวกด้วยซ้าค่ะนี้ยังไม่ครบสามเดือนเลยค่ะคิดดูว่าจะเล็กขนาดไหนแอบเศร้ามากมาทำก็ไกลด้วยผิดหวังค่ะขาดประสบการณ์ค่ะพยาบาลก็พูดเหมือนไม่ง้อลูกค้าค่ะไม่ชอบเลยค่ะคนที่ถ่ายรูปและสอนนวดเกียจค่ะนิสัยแย่หน้าตาบ่งบอกถึงกิริยาแย่ๆค่ะถึงไม่พูดแต่ดูอาการออกค่ะ
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
เค้าไม่ได้ทำที่นี่อะคะ แต่เค้าทำหน้าอกมาที่อัคราคลินิกใส่ซิลิโคนผิวทราย ผิวทรายมันดีตรงที่ว่าเราไม่ต้องนวดมันบ่อยๆ อันนี้คุณหมอแนะนำเราก่อนเลือกผิวซิลิโคนว่ามันแตกต่างกันยังไง เราว่าผิวทรายโอเคสำหรับเรามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้