ดู: 14579|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดูดไขมันต้นขา Vaser สลายไขมันต้นขาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิว การทำ Vaser ดูดไขมันต้นขา เพื่อเปนแนวทางการตัดสินใจสำหรับสาวๆหลายคน ที่อยากจะลดหุ่น หุ่นเป๊ะเพื่อเอาชนะใจหนุ่มๆทั้งหลายมาฝากจ้า หรือสำหรับคนที่คิดแล้วคิดอีก ว่าจะดูดดีไหมน้า ดูดแล้วมันจะเป็นไง เชื่อเราเถอะว่าไปดูดแล้วมันเวิร์คจิงๆนะ เราเองยังปลื้มผลลัพธ์ก่าที่ได้มาเล๊ยยย ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยนะ ว่าเราเปนคนตัวเล็ก ทุกอย่างเล็กหมด เรียกได้ว่าเพอร์เฟคทุกส่วนยกเว้นต้นขาเนี่ยแหละ เฮ้อ!! พอคิดได้ว่าจะทำก้อเลยเริ่มหาข้อมูลเรื่อง Vaser แบบจิงจังจึงตัดสินจัยเลือกทำผ่านเดอมาลิ้ง
(dermalink )หลังจากโทถามรายละเอียดและปรึกษาส่วนที่จะทำและราคาเรียบร้อย ก้อได้วันขึ้นเขียงพอเข้าไปในห้องก้อกลัวๆนิดๆเพราะเหนอุปกรณ์ และเปนครั้งแรกที่เข้าห้องผ่าตัดอะไรแบบนี้พยาบาลก้อมาเจาะสายน้ำเกลือเพื่อวางยาสลบ  จากนั้นก้อไม่รุ้เรื่องอะไรอีกเลย  ตื่นอีกทีก้อเสร้จแล้ว  ตอนนี้ทำมาได้ทั้งหมด12วันละ..ขายังบวมๆอยุ่เลย...หมอบอกจะเข้าประมานเดือนสองเดือน...ไว้มีอะไรเปลี่ยนแปลง..จะมาอัพเดทอีกทีนะคะ นี่เบอร์sale เค้าค่ะ083-2488897 ใครสนใจลองถามดูเองค่ะ ข้อเสียคือโทติดยากมาก บางทีก็ไม่ค่อยรับ inbox ไปตอบช้าอีก  ข้อดีคือราคาถูกถ้าวันไหนโชคดีพี่เค้าอยู่พาไปด้วยก็ดูแลดีค่ะ ตอนปรึกษาหมอพี่พีทไม่ว่างเราไปคนเดียวแต่ตอนทำได้เจอกันดูแลดีนะคะ อยากให้เพิ่มเบอร์เพิ่มช่องทางติดต่อมากกว่านี้ค่ะ อันนี้ขอเสนอนะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-31 10:04:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Mickeyhero เมื่อ 2013-7-27 13:49
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ

ขอบคุณค่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-29 10:25:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อุ่ย ไม่ได้เข้ามานานขอโทษเพื่อนด้วยค่ะจะไล่ตอบทีละคำถามนะคะ
1. เดินไปทำงานมีปวดระบมนะคะ แนะนำควรลางานพักสัก1-2 วันจะโอเคกว่าค่ะ
ช่วงแรกทานยาแก้ปวดพอบรรเทาบ้างค่ะ(แต่ไม่ใช่เม็ดสีชมพูนะคะ)
2. แผลที่ดูดเป็นรอยเข็มนะคะ เราก็กลัวเป็นแผลเป็นเหมือนกัน พยายามทาครีมตลอด ใครมียี่ห้อเด็ดแนะนำได้เลยค่ะ
แต่แผลมันอยู่ด้านในต้านขา เอาตรงๆไม่มีใครเห็นนะคะนอกจากตัวเรา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 14:25:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าระบมจริงก็สามารถไปทำงานได้นะคะ แต่ถ้าให้แนะนำเราว่าพักก่อนดีกว่า ส่วนเรื่องราคา 60,000สำหรับดูดไขมันต้นขาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้