ดู: 8063|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัฟเดดจมูกที่พิกุลศัยกรรม ประมาณ 4 เดือนกว่าๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย juhc เมื่อ 2013-7-22 21:17

ก่อนอื่นทักทายทุกๆคนเลยนะคะ
มาจากกระทู้ http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
ทำจมูกไปแล้ว 4 เดือนกว่าๆ เริ่มทำวันที่ 7 มีนาคม 2556
อยากแชร์ให้ทุกคนได้เห็นว่าที่นี่เน้นธรรมชาติจริงๆหนอ
ถามว่า โอเคไหม ก็โอเคนะ ก็ดูดีขึ้น มั้ง 5555555 ไม่เบี้ยว
แต่ถามว่าพอใจไหม คือเราอยากให้สันมันโด่งขึ้นอีกนิดนุงงงงงหงะ
พูดเพ้อเจ้อมากละ ไปดูรูปก่อนหลัง 4 เดือนกว่าๆเบยยย

ใครอยากปรึกษาอะไรปร฿กษาเราได้นะ ไม่กัด 5555
ไว้เป็นหลากหลายทางเลือกในการตัดสินใจทำจมูกนะจะ
ดูไว้หลายๆที่สู้ๆๆๆ โว้ยยย
เพิ่งแก้มาหมอมือหนักมาก ทำจมูกมา3ครั้ง ครั้งนี้บวมที่สุด และดูท่าว่าจะไม่สวยด้วย หมอเหมือนทำเอาตามใจฉันไม่ได้ดูพื้นฐานทรงจมูกลูกค้าเลย ทำแกนเล็ก แพงไม่สมราคาคุย
ทรงสวย ดูธรรมชาติดีจร้า
ปลายจมูกนิ่มมั๊ยคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-23 11:14:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ค่อยเท่่าไหร่จับดูก็เหมือนซิลิโคนเราปลายเนื้อน้อยด้วยแหละ
สวยค่ะแอบคล้ายจอย รินลณีนิดๆ
เคยทำที่นี่เหมือนกัน เบี้ยวจ้าาา  หมอคนนี้หล่ะ หมอแก้ให้รอบ2 น่าเกลียดมากก เสียใจ ทำมาไม่ถึงเดือนแก้เลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-25 19:55:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poil เมื่อ 2013-7-23 14:22
เคยทำที่นี่เหมือนกัน เบี้ยวจ้าาา  หมอคนนี้หล่ะ หมอแก ...

ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ
ตอนนี้แก้ใหม่แล้วจ้ะ กะหมอท่านอื่นแฮปปีั้สุดๆ ตอนที่แก้รอบ2กะพิกุล ถามหมอว่าเปลี่ยนซิลลิโคนให้มั้ย เพราะถ้าไม่เปลี่ยนไหนๆเจบตัวแล้วเราก้อยากได้สวยอ่ะ เราจะทำกะหมอคนอื่น หมอหนึ่งที่พิกุลก้บอกว่าเปลี่ยนพอถึงวันจิงไม่เปลี่ยนจ้า เอาของเดิมมาเหลา ซึ่งตอนแรกก้ธรรมชาติอยุแล้ว พอเอาของเดิมมาเหลา ขอบอกว่าน่าเกลียดอ่ะ จนพ่อแม่เราบอกว่าน่าเกลียด เราเลยคุยกะคนชื่อฮ่องเต้อารายนั่นว่ามีแต่คนบอกน่าเกลียด มันดันบอกว่าสังคมที่อยู่ไม่ดี ผ่าตัดมาน่าจะให้กำลังใจกันบ้าง โกดมากเลยเรา สังคมนี่พ่อแม่ชั้นนนะ ไม่ถึงเดือนทนความอุบาทไม่ไหว แก้เลยจ้ะะะะ
หมอไหนเอ่ยหมอรับแก้ไขมั้ย
อ่านจนจบ มีประโยชน์มากเลยค่ะ เสริมจมูกวันนี้ก็วันที่4แล้วค่ะ พอได้อ่านทำให้มีสติเพิ่มมากขึ้น แทนทีจะนอยด์ แต่ไม่รอยด์เลยค่ะ มีสติกว่าเดิมอีก
สวยธรรมชาติดีแล้วค่ะ
เสริมมาแล้วแบบโอเพ่น  แก้ใหม่ได้มั้ยค่ะ หว่างตาสูงหน้าดูแข็ง แก่และดู เลยเอาซิลิโคนออกแล้วอยากลองแก้กับพิกุลดู
0877711779
สวย หวาน ธรรมชาติมากมาย
@Paul1981 ค่ะ

รับแก้จมูกที่ฉีดฟิลเลอร๋ไหมค่ะ ฉีดมา ๒ ปีแล้วแต่ไม่ละลาย แถมนูนขื้นตลงหว่างตาอีก จิตตกมากเลยตอนนี้ ช่วยแนะนำด้วย
และค่าแก้แล้วเสริมจมูกใหม่เท่าไรค่ะ
Paul1981 ตอบกลับเมื่อ 2014-6-15 10:56
ได้ครับ สบายมาก

@Paul1981 ค่ะ

รับแก้จมูกที่ฉีดฟิลเลอร๋ไหมค่ะ ฉีดมา ๒ ปีแล้วแต่ไม่ละลาย แถมนูนขื้นตลงหว่างตาอีก จิตตกมากเลยตอนนี้ ช่วยแนะนำด้วย
และค่าแก้แล้วเสริมจมูกใหม่เท่าไรค่ะ
ส่วนตัวมองว่าน่ารักแล้วนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้