เจ้าของ: mooyang39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดปมนายยุทธวีคูนไม่ใช่หมอ!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
อ่านแล้ว ผมว่ากระทู้นี้เค้าเอามันซ์ เค้าไม่ได้อยู่ข้างใครหรอกครับ แค่จะให้ป่วนสนุกๆ

ที่จริงแล้ว admin เปิดออกมาดูก็รู้แล้วว่าเป็นสมาชิกท่านเก่าว่าคือใคร แล้ว sign เข้ามาอีกชื่อนึง

ถ้ากระทู้ไม่มีประเด็นก็ข้ามไป ไม่ต้องตอบ ไม่ต้องให้ราคา เค้าจะเอ๋อยิ่งกว่าล่อให้มีคนเข้ามาด่าไปด่ามาเสียอีก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-26 21:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-26 21:10

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบ   สะใจเข้าไว้เหมือนการเมืองเล้ย  มันส์มากส์  (แดง.....เหลือง......หลากความคิด)
คนสมัยก่อนนานมาแล้ว
เกิดมาไม่เห็นมีหมอสูติ    มีแต่หมอตำแย (สงสัยคนล่ะยุค)  ทำไม  ทำไม ยังเกิดมาด้าย?  ตายก้อมี?
หมอตำแย   ต้องมีใบประกอบโรค.....?  คายรุ  ช่วยตอบเด้อ
หมอตำแย  หมอบ้านๆๆๆ  ต้องมีใบปะกอบโรคเปล่าอ่ะ?
ชักสับสน  กับสิ่งที่ผ่านมากับหมอบ้านๆๆ กับหมอเมื่อก่อน?
คริ  คริ ไม่ด้ายบ๊องส์   ยียวนน้า  สติ  สมองครบ?
ต้นฉบับโพสต์โดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-26 21:20
หมอตำแย  หมอบ้านๆๆๆ  ต้องมีใบปะกอบโรคเปล่าอ่ะ?
...

ถูกใจที่สุดครับ
ใจเย็นๆกันนะคะ เรื่องปันปัน ดังที่สุด แก้เครียดคร่า
ต้นฉบับโพสต์โดย pukkys เมื่อ 2013-7-21 23:54
เอาเถอะค่ะ เห็นถูกเป็นผิด คนจำพวกนี้มีไม่ค่อยเยอะใน ...

คุนจะพูดอย่างไรก็ช่างฉันก็ไม่ได้ฉลาดไปซะทุกเรื่อง ก่อนที่คุนจะทำการเสริมจมูกกับท่านคุนได้ข้อมูลที่ไหนมาล่ะ แล้วก่อนจะลงมีดทำไมคุนไม่ถามใบประกอบการและข้อมูลหมอให้มันถี่ถ้วนล่ะ มันเปนควสมเต็มใจและพึงพอใจของคุนไม่ใช่หรือไม่ได้มีใครบีบบังคับคุนนิ จะบอกให้เอาบุญละกันนะคะคุนก็เปนคนที่สะเพล่าคนนึงแหละ หรือ ..... คนนึงก็ว่าได้

แสดงความคิดเห็น

ถามไงละคะ หน้าม้ายุทธเยอะ หลอกลวงสารพัด  โพสต์ 2013-11-14 01:07
สงสัยน้องปุดคี่่ ต้องเจาะหู (เบา )ขนาดคัดกองกับmomแล้วยังพลาดเลยsoryด้วย  โพสต์ 2013-7-28 10:51
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-27 22:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-27 22:25

น้องมูยุแหย่39 จขกท   เรียนด๊อก.........ทีไหนค้า?
พีจาได้ให้น้องเรียนแล้ว  เจริญรอยตามบ้าง   เหมือนน้องp.....ที่ช่วยกันกั....
เพราะเป็นด็อก.........สาขาอะไร? สถาบันไหนเนี่ย?
พี่ก้อม่ายเข้าใจจิงงง ความรู้ไม่สูงไม่จบ(ด๊อก...)   จึงขอถามน้องชอบยุแหย่ ตรงๆๆ  ตอนนี้มีเหยื่อ โดยที่ไม่ต้องออกหน้ามารับเป็นลูกโซ่
วันวานก่อนที่ถาม  เห็นจบมาสูงถ้าจะมีความรู้คู่คุณธรรม (ด๊อก.......)
สรุปแล้ว  หมอสูติ  กับหมอตำแย  ว่ายังไงค้าาาาา? เหมือนกันไหมค้่า?  มีใบประกอบไหมค้า?

อ้อ  อย่าเพิ่งสรุปน่ะค้า   พี่ไม่ได้มีเจตนามาปั่นป่วน  หรือแกว่งเท้าอาไร้ทั้งสิ้น  (เผื่อมีความรุ้แบบด๊อก.....)น้องยุแยง จาได้ให้ความรุ้    ประสบกานทีดีๆๆ  แบบด้อก.....
รีบเม้นท์ด่วนจี๋ทันทีเลยนะน้องมูแย่งหรือมูยุแหย่39

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-28 11:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-28 11:19

ต้นฉบับโพสต์โดย miki2013 เมื่อ 2013-7-27 07:52
คุนจะพูดอย่างไรก็ช่างฉันก็ไม่ได้ฉลาดไปซะทุกเรื่อง ...

น้องmikiยังไม่เก่งเท่า  หมูยุแหย่39จขกท  ที่สามารถให้น้องปุคคี่  (โดนปั่นหัว) ออกโรงแทนได้
ทั้งๆที่พาคุณแม่ช่วยไปเลือกสถานที่  ที่คิดว่าดีที่สุด (ดูนางให้ดูแม่)
แม่ยังพลาดส่งลูกไปด้าย......   

สงสารปนสังเวชใจจิ้ง  
น้องปุกคี่ ลองให้คุณแม่ท่านเข้ามาอ่านซิจ๊ะ ?  เปิดใจให้กว้าง(กล้าพิมม์  ต้องกล้าให้แม่ดูด้วย)
คุณแม่ท่านจะให้คำตอบแก่น้องเอง

อย่าเพิ่งแน่นอกนะหนูจ๋า แล้วหมอตำแยจาให้หนูได้เกิด ฮุ ฮุฮุ 555 bye ok น  โพสต์ 2013-11-26 20:11
ตอนนี้เกิดมาแย้ว แต่youละฮ้าา ฮี่ ฮี่ ฮี่ ฮุ ฮุ ฮุ  โพสต์ 2013-11-26 20:07
อ่อ แต่ทุกคน คงไม่มีไคกลับไปทำอีหมอตำแยคะ คุณไปผุดไปเกิดเถอะ  โพสต์ 2013-11-25 09:53
ทุกคนต้องไปที่ชอบที่ชอบอยุ่แล้ว แล้วyouล่ะ เลือกไปที่ไหน? ฮุ ฮุ  โพสต์ 2013-11-24 14:58
ไปที่ชอบที่ชอบคะ  โพสต์ 2013-11-14 01:08
ร่ายซะยาววววว ว สรุป ไม่ใช่หมอ !
คำพูดสวยหรู คนทำมีพรสวรรค์ มีฝีมือ งานดี พวกนี้คีย์เวิดหากินชัดๆ ..
ไม่ได้อะไรนะ ทำมาเหมือนกัน ถ้ามีจรรญาบรรณจิง ก็คงไม่เปิดคลินิคแล้วเรียกตัวเองว่าหมอหากินแบบนี้หรอก
ทำผิดก็ยอมรับผิด จะมาอ้างนุ้นอ้างนี่เพื่ออออออ ??? ไร้สาระคะ
เราเองก็ทำจมูกกะที่นี่มาแล้ว ทำไรไม่ได้แล้ว มันเซงเงินก็เงินเรา หน้าก็หน้าเรา เราทำเพราะเชื่อว่าเค้าเป็นหมอ อย่างที่สองคือฝีมือ ถ้าไม่มีอย่างแรก ทำมาสวยแค่ไหนก็ไม่ทำคะ!! หมอจริงๆฝีมือดีมีให้เลือกเยอะ ใช่ว่าต้องมาเลือกหมอปลอมๆนะคะสาวๆ ใบหน้าเราเนี่ยจะเอาอะไรใส่เข้าไปมันอยุ่นาน สิ่งแปลกปลอมในร่างกาย เลือกกันดีๆจะได้ไม่มานั้งเสียใจ เสียความรู้สึกเหมือนเรา พอไม่มีคำว่าหมอมาค้ำแล้ว มันกลัวไปหมดล่ะค่าาาาาาา า!!

"หมอเค้ามีจรรญาบรรณจิงน่ะ" เหอะ. จรรญาบรรณหมดไปตั้งแต่เรียกตัวเองว่าหมอล่ะ !!!!! "
ที่ตอบเนี่ย เพราะมีความรู้สึกไม่เห็นด้วยกับข้อมูลตามเนื้อหากระทู้ อ่านแล้วมันไม่ใช่อ่ะ ใช้คำพูดให้ตัวเองดูดี
เหมือนยังเป็นข้อความจูงใจนัยๆ เน้นให้เชื่อในฝีมือ แต่ไม่เน้นความปลอดภัย.

แค่มาเตือนสำหรับคนคิดจะศัลยกรรมทุกๆอย่าง ความปลอดภัยเป็นที่ตั้ง หรือใครอยาก สวยเสี่ยง ก็ตามสบายคะ

คะแนน

2

ดิชั้น ต้องเรียนให้ทราบนะค่ะว่า ถึงจะมองว่า ควาย ก้อยอมรับนะค่ะ
แต่อย่างน้อย ก็ทำให้คนอีกหลายๆ เค้าเลือกคำตอบกันเองได้ โดยจากข้อมูล
แล้วอีกอย่างนะค่ะ คลีนิคนี้เค้าบอกอยู่ว่า ปากต่อปาก หาข้อมูลไม่เจอ อ่ะค่ะ คุณไปหามาสิค่ะ
กรุณา อย่าพาดพิง ถึง บุพการี นะค่ะ มันไม่สวย ยิ้งคุณว่าดิชั้น คุณก็ยิ่งดูโง่ เท่านั้น
โปรด ไปอ่านใหม่ในกระทู้ดิชั้นด้วยนะค้ะ ไม่ได้มีเจตนาโจมตีปลุกปั่น ตัวเราทำแล้ว
เราแค่อยากแชร์ความคิด ประสบการ์ณ กัน เท่านั้นเองอ่ะค่ะ ก็คลีนิคเค้าก็ โป๊ะมาเองด้วย คุณเก่งดีนะค่ะที่สามารถด่าคนได้แบบรัวๆ และไร้การศึกษา ดีค้ะ เอาเถอะค่ะ เบื่อกับเรื่องด่ากันเต็มทีแล้ว ยังไงทันก้แได้แค่พิทด่ากัน ไร้สาระไปวันๆ แม่งก้อบ้ากันหทดแหละค้ะที่มาด่ากันแบยนี้ ขอแค่อย่านักเลงแค่คีย์บอร์ดละกันค่ะ มืออ่ะพิทพ์ได้แต่เก็บปากไว้กินข้าวเถอะค่ะ 555 ขออภัยนะค่ะที่อาจด฿รุนแรงยอมรับค่ะจะด่าอะไรมา ไม่ได้เจ็บค่ะ ใจคนรู้ดี รู้อยู่กับตัว จะว่าอะๆรก้อแล้วแต่เอาเถอะค่ะ ก้อได้แค่ในนี้ เหมือนพวกไร้ตัวตนกันอยู่ดี

ไม่เคยมีการปลุกปั่นใดๆนะค่ะ ทุกคนมีสิทธิ์ใช้ความคิดตนเองค่ะ  โพสต์ 2013-7-31 20:33
ขอถามเจ้าตัวเลยว่าพี่เคยปั่นหัวน้องตามที่กอบแก้วว่ามั้ย??  โพสต์ 2013-7-30 08:55
เราว่าคนล้มก็ไม่น่าจะซ้ำเติม  คนเรามีทั้งดีและไม่ดี ส่วนดีดีคนมักไม่ค่อยพูดกันหรอก ชอบพูดแต่ด้านเสียๆแย่ๆ เพราะสนุกปากเค้า
  ถ้าเค้าไม่ดีจริงก็ไม่ต้องไปทำ จบ
คลีนิคยังเปิดอยู่ไหมคะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-30 08:51:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย praewry เมื่อ 2013-7-30 00:46
คลีนิคยังเปิดอยู่ไหมคะ

ไม่แนใจ แต่เห็นติดต่อไม่ได้นะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-27 22:01
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-7-27 22:28

แก้ไขค ...

เมิงไหวหม๋ายยยยยย... อีกอบแก้ว 5555

ท่าทางอิกอบแก้วจะไม่เต็ม ไซโค ไง  โพสต์ 2013-11-25 09:55
จบอาไร สมัยพ่อขุน ฮุ ฮุ ตอนนี้ เป็น อี ม่ายยยล้ายแล้ว ต้องท่านนน นะจ๊ะ  โพสต์ 2013-11-24 14:54
ขอบจายยย จ้า 555 ที่มอบความห่วงใย  โพสต์ 2013-11-24 14:52
5555  โพสต์ 2013-7-31 21:26
รอติดตาม  อย่างเป็นกลาง
คุณกอบแก้วบอกหมอตำแยกะหมอสูติเรารับรู้คะ่ ประเด็นนี้ต้องบอกว่า ถ้า
คุณยุท ติดป้ายว่า วีคูนทำ จมูกโดยไม่ใช้หมอ ก็ไม่มีไคว่าก็ขึ้นอยู่กะประชาชน คนที่ชอบก็ทำไป อย่างเรารู้เราก็ไม่ทำ สิริโคนแข็งจิงจับของคนรู้จักมาแล้วตัวเค้าก้บ่น เพราะแข็งขึ้นรูปง่าย ทรงเลยสวยพอเค้าทราบว่าไม่ไช่หมอเค้าก้ด่าแหลก

คะแนน

1

เห็นรีวิวคลีนิค วีคูน แล้วอยากจะทำเลยแต่คลีนิคดูแบบลึกลับอ่ะแล้วมีบางคนบอกว่าเป็นหมอเถื่อน อันนี้เราก็ไม่รู้นะ ในเว็บไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับคลีนิคเลยแม้แต่รูปหน้าคลีนิค หรือ ภายในคลีนิค เลยงงมาก อยากจะสวยอต่ก็กลัว
โดยส่วยตัวรักวีคูนมากๆเลยค่ะ ต่อให้ไคจะว่ายังไงก้อตาม คิคิ ทำสวยกว่าหมอดังๆบางคนอีกน้ะค้ะเนี่ย
ขอบคุณข้อมูลดีๆ ผมจองคิวไว้ละไม่กล้า ไปทำเลย ใครก้อ อยากไปทำกับหมอจริงๆ ที่บอกว่า เอาหมอตำแย มาพูดตลกอะ เกี่ยวกันไหมนี่ ผมว่าคนที่โยงเรื่องนี้ ไปเกิดในยุคหมอตำแยคงเป็นบาดทะยักแน่ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย pukkys เมื่อ 2013-7-22 23:32
ทำสิค่ะ ทำสิ่งที่ควรทำและถูกต้องค่ะ!
ก้อถ้าคลีนิคเค ...

จริงๆค่ะ ยังงัยมันก้คือ การหลอกลวง !!!
อย่าโลกสวยนักเลย หมอไม่หมอ เอาพอค้าเนื้อหมูมาตัดเนื้อเราก้ได้สิงี้
เรียกตัวเองว่าหมอ ... หมอนวดแผนไทย หมอศัลกรรมมันคนล่ะเรื่องกันค่ะ
เพลีย พวกโลกสวย !!!
วีคูนหน้าม้าเค้าเยอะนะคะ เคยเห็นหน้าม้าตัวจริงหรือป่าวคะ เราก็เคยจะไปทำวีคูน ถ่ายรูปเสร็จแล้วด้วย แต่แฟนเราไม่ยอมเพราะคลีนิค มันไม่มีความปลอดเชื้อเลย คลีนิคดูเก่าๆ โทรมๆ ไม่สะอาด   หน้าตาหมอผิวพรรณหมอศัลยเป็รสิ่งสำคัญนะคะ ขนาดหน้าเค้ายังไม่ดีเลย เค้าจะทำให้เราดูดีได้ไง.  เพิ่มเงินอีกนิดก็ได้คลีนิคดีดีแล้วคะ. แล้วพวกหน้าม้า ไอซ อู๋ อะไรนั้น ตัวจริงกนะ ลองนัดเจอคะ เหอะๆ 360 สุดๆ  คลีนิคทุเรศๆ พูดเลยนะ ทำตอนแรก แล้วดูดี วัดอะไีไม่ได้หรอก ต้องดูระยะยาว  อยากระบายคะ ใครไม่พอใจอย่าดาหม่า เชิญ ความจริงคือึวามจริง

คายย?ร้องขอให้ ไปทำ ถ้าม่ายยช่าย you หือ งง?  โพสต์ 2013-11-24 15:02
ปล ดูสมาชิกของหมอกะได้คะ นัดดูคะ อยากให้ทราบความจริง ส่วนพวกที่ปกป้องนะคะ ก้อเชิญเชิดชูกับจมูกไปคะ กลับไปแก้กะนางยุทธต่อก้อได้นะคะ   รับความจริงให้ได้คะ ประวัติหมอยังไม่มีเรย พยาบาลก้อไม่มี เอาลูกเอาเมียมาทำงาน แร้วก้อมีอีหน้าม้าจอมหลอกลวง หน้าตานางตัวจิง จมูกยังกะ สิงอยู่กะหน้ามาหลายชาติ รัดแกนสะ  ที่ไคก้อบอกนายทำสวย เพราะนางทำโด่ง ทั้งๆที่หมอคนอื่นเค้าไม่ทำหรอกคะ เพราะเค้าไม่อยากไห้คุนเจ้บตัวหลายๆครั้ง   คลีนิคนางยุทธ เหมือน สกปรกมากนะคะ โทรมมาก ห้องก้อมีม่านบังๆๆ ไม่ได้ปลอดเชื้อ ของใช้ก้อเหมือน ชิ้นระ 20ที่ ตลาด     คนแถวนั้นยัง ไม่รู้จักนางเรย   นางก้อมั่ว บอกว่า คนที่ชื่อ แพนด้า  ดารา สวยๆๆทำกะนาง เหอะๆๆ  คลีนิคแบบบนั้น ดาราเค้าจะทำกันหรอคะ ทุเรศ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-11-24 14:25

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-11-24 14:20

สำหรับน้องงๆๆ ที่มีทุนทรัพย์
1.น้อย   ริอยากสวย-หล่อ ทำที่ไหนก้อด้าย เอาถุกๆๆไม่เกิน 5000-10000-15000 บาท
2.พร้อม  ไม่ต้องหาข้อมูลให้ช้ำกาย-ใจ เน้นนน  ไปที่ดังงๆ จบด้าน ผ่า กีด แหก  ยัด  เย๊บแน่ๆๆซัวร์
    อาทิเช่น  หมอสมศัก 250000-300000 up
                หมอมนัส   65000 up-250000
                รพ.เลอลัก.. ก้อดี  30000up
                เก้า รออ  เก้า   เยอะแยะทั่วทุกจังหวัดดดด
ตัดสินจายยย  จมุกของคาย ก้อร้ากกกก  คริ คริ ฮุ  ฮุ ฮุ   ชิมิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอบแก้ว เมื่อ 2013-11-24 14:41
ต้นฉบับโพสต์โดย cheewadach เมื่อ 2013-10-11 22:32
ขอบคุณข้อมูลดีๆ ผมจองคิวไว้ละไม่กล้า ไปทำเลย ใครก้อ  ...

สำหรับส่วนตังงง  ม่ายด้ายมีอุปสัก  เน้นนน  คุนนะพาบบบ   
หากรุและ   ช่วยแนะนำที่มีคุนนะพาบ   ปายที่โรงพะยาบาล  
ง่ายยยๆ ราคา ตามมาตรถาน1000000เปอเสน
คุนน จาด้ายม่ายต้องหาหมอเพิ่มเสียเวลา
      หรือต้องไปฟ้องร้อง  เห็นด้วยอย่างยิ่ง  สิทธิที่เราเลือกเอง  
ฉลาดเลือก  แล้วก้อฉลาดซื้อด้วยยย  
เรื่องหมอศัลยกรรมก็คงเป็นความชอบ และความพอใจ ของแต่ละคนละครับ ของแบบนี้มันก็พูดยาก หมอบางคนจบศัลยกรรมโดยตรงมาก็ทำไม่สวย + แพง แต่หมอบางคน(หรืออาจจะไม่ใช่หมอ)ไม่ได้จบศัลยกรรมมาแต่ทำสวย + ถูก อันนี้ก็แล้วแต่ใครจะตัดสินใจเองละครับ แต่ที่สำคัญของศัลยกรรมเลย คือ ความปลอดภัย นะครับ

ถูกใจหมอท่านไหน ก็ขอให้ศึกษาข้อมูลดีๆก่อนตัดสินใจนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้