เจ้าของ: mooyang39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดปมนายยุทธวีคูนไม่ใช่หมอ!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนคนโรคจิต วันๆไม้ทำอรัยได้แต่มานินทากาเลเรื่องของชาวบ้าน
ปากไม่อยู่เฉย หมอหรือไม่หมอก็รอดูกันต่อไปแบบเฉยๆเถอะนะคะ
เพราะคุณยิ่งค้นหาคุณก็จะจิตตกเอง555
เอาเวลาว่างไปพัฒนาตัวคุณเถอะคะว่าดีหรือยัง ด่าๆเขาไปทั่วมันไม่ได้ทำให้คุณสูง
แนะนำดูแระวิจานอย่างเป็นธรรม ไม่ใช่เหยียบคนที่ล้ม
เพราะถ้าคุณล้มคุณอาจโดนกระทืบซ้ำมากกว่านี้ เดวทุกอย่างก็กระจ่างเองแหละคะว่าใครเป็นยังไง
ใช่สืิอให้มีคุณค่าไม่ใช่เที่ยวมาด่าซ้ำเติมคนอื่น
เอ๊ะ!!!หรือคนที่เดือนร้อนว่าหมอจะเป็นหน้าม้าจากที่อื่นที่อิจฉาหมอยุทน้าาา
น่าสงสารนะคะเอาเวลาไปดูแลหนังหน้าเถอะคะ

แสดงความคิดเห็น

เอิ่ม!! หมอยุทธ?? หมอแผนไทยยุทธจะเหมาะกว่าไหมครับ??  โพสต์ 2013-7-23 17:43
ยูสเซอร์นี้นี่แหละค่ะที่ดูท่าจะโรคจิต สมัครมาเพื่อเหน็บแนมชาวบ้าน  โพสต์ 2013-7-23 02:08
ทำสิค่ะ ทำสิ่งที่ควรทำและถูกต้องค่ะ!
ก้อถ้าคลีนิคเค้าไม่เปิดโป๊ะแตกเองง ใครจะทำอะไรเค้าได้หละค่ะ ถ้าเค้าคนจริง กระจ่างจริง บริสุทธิ์ใจจริง ก้อออกมาพูดสิค่ะ หายหัวกันหมด
ชี้แจกสักคน เถอะค่ะ! ไม่ได้ซ้ำเติมนะค่ะ เค้าเลือกที่จะหายเองป่าว อล้วทุกคนมีสิทธิ อสดงความคิดเห็นนะค่ะ เวป สาธารณะนะค่ะ ทุกคนมีสิท ใช้ ความคิด! ออกสิทธิ์เสียง! ถ้าจะเหยียบคนที่ล้ม ก้อเท่ากับ เหยียบตัวเองด้วยสิค่ะ เพราะซิลิโคน บนหน้าก้อฝีมือเค้า หืออ!
ก้อถ้าสื่อ มันเปิดเผยความจริง ตั้งอต่แรกถูกจริงใครจะซ้ำได้หละค่ะ หือ ? อิจฉาคงไม่อะค่ะ มีใครมีรูปคุณหมอบ้างหละค่ะ เิามาแชร์ที เอามาดูว่ามีอะไรน่าอิจฉาค่ะ.... หนังหน้าที่สวยต้องปลอดภัยแบบสบายใจ ไม่ใช่สักแต่มโน ค่ะ !ไม่สวยค่ะ แต่มั่นใจ คริคริ !

Yop
ถูกค่ะ ยังงัยมันก้ คือการหลอกกลวงผู้บริโภค อย่าโลกสวยค่ะ !!!  โพสต์ 2013-10-29 10:12
สนับสนุนความคิดค่ะ ต้องมีผู้บริโภคแบบนี้สิ  โพสต์ 2013-7-23 09:06

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เชิญวิจานเต็มที่ค้าาาาา เอาให้มันส์ปากค้าาา
อย่าลืมไปแก้นะคะคุณพี่เผื่อซีลี่ไม่ดีหน้าจะแหกไปกว่าเดิมนะคะน้อฃเป็นห่วง

เป็นจิตหรอคะ ไปแก้หน้าคุณเถอะคะ อย่ามัวแต่แก้ตัวให้ด๊อกยุทธเรย  โพสต์ 2013-11-14 00:53
น้องแนะนำเอาเวลาว่างส่วนหนึ่งของคุณพี่คนสวยไปทำงานเก็บเงินแปลงเพศเถอะคะ จะได้มีชีวิตที่สมบูนแบบนะคะ จะได้ไม่ต้องมานัางเรียกร้องความสนใจนะคะคุณพี่กระเทยยยยยข๋าาาา

เอาเวลาไปช่วยยุทธ ย้ายคลีนิคเถอะคะ ตุนเสบียงคะ  โพสต์ 2013-11-14 00:54
โปรดพิมพ์ว่า กะเทย ให้ถูกด้วยนะค่ะ ขอบคุนค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 01:13
อีกนิดเบาๆบ้างนะคะยาคุม เพราะมันทำให้เอ๋อออออออ

บอกยุทธเถอะคะ  โพสต์ 2013-11-14 00:54
ปล.น้องเป็นห่วง ปิดท้ายลืมไปถ้ากินน้อย้ดียวกล้ามขึ้นจะกลายร่างเป็นกระเทยควาย

รับความจริงเรื่องยุทธไม่ได้ ก็กลัวความจริงของคนอื่น ไปพักผ่อนเถอะคะ  โพสต์ 2013-11-14 00:55
ขอบคุนมากค่ะ
เอาเถอะค่ะ ด่ามาอีกเยอะๆก้อได้ค่ะ คนอื่นเค้าโตๆกันแล้วเค้าคงดูกันออกว่าอะไรเป็นอะไร
ขอบคุนสำหรับคำแนะนำนะค่ะ

ด่ามันไปเรยคะ รำคาน หน้าม้ายุทธเยอะ  โพสต์ 2013-11-14 00:56
ด่ามันไปเรยคะ รำคาน หน้าม้ายุทธเยอะ  โพสต์ 2013-11-14 00:56
เห็นด้วย สนใจอะไรกับพวกขี้แพ้ชวนตี  โพสต์ 2013-7-25 23:11
อ่านแล้วแอบเสียดายฝีมือนะคะ ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยศัลยกรรมเลย กำลังศึกษาข้อมูลอยากทำจมูก หาข้อมูลอยู่นานก็เหนวีคูณทำสวยมาก ตั้งใจจะไปทำ แต่พอมาเกิดเรื่องแบบนี้ ยอมรับเลยว่าไม่กล้าทำ เพราะถึงฝีมือจะดีขนาดไหนแต่ถ้าคนที่ทำไม่ได้้เปนหมอจิงๆก็เหมือนไปฝากชีวิตไว้กับใครก็ไม่รู้

เสียดายมากกก เสียดายฝีมือ และแอบแปลกใจเล็กๆว่า คนทำกับวีคูณเยอะมาก แต่ไม่ค่อยเหนใครออกมาให้ข้อมูลอะไรในเรื่องนี้เท่าไหร่เลย

ที่เราดูว่าสวย เพราะนางทำโด่ง ไม่นึกถึงคนไข้ว่าจะทลุมั้ยระยะยาวเปงไง  โพสต์ 2013-11-14 00:57
เสียดาย เราทำกับหมอมีชื่อมา แก้แล้วยังเบี้ยวอยู่เลย หาหมอแก้ให้อยู่ToT  โพสต์ 2013-7-30 10:07
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 09:40

คือจะถ้าวันนึงหมอเถื่อน
ทำดั้งเน่า คุณจะเสียหายไหม?
พูดดดดดดดดดดดดดดดดด
ส่องกระจกจะกรี้ด
ฆ่าตัวตายไหม?
จะต้องไปออกรายการ
พวกศัลยกรรมทำพิษไหม?
บางคอมเม้นต์ เห็นมานานละ
ไม่อยากว่า โลกสวยไปไหม?
อย่ามาปกป้องคนที่ปิดบังนามสกุล
คุณทำแล้วคุณได้ส่วนแบ่งจากหมอป๊ะ?
พูดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
คุณสื่ออัลไล ถ้าวันนึงซิลิโคนที่ทำกับวีคูณคลินิค
เกิดเน่าขึ้นมาทั้งหมด คุณยังจะโลกสวยอยู่ไหม?
พูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
จะเอายังไงอยากโดนตีนไหม?
พูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เห็นด้วยคะ ออกมาเตือนคนอื่นดีกว่าคะ ว่าหมอมันมีจรรยาบรรณมั้ย  โพสต์ 2013-11-14 00:58
Yop
เพลียยย กะพวกโลกสวย 55 555 5  โพสต์ 2013-10-29 10:10
ที่เอาอะไรไม่รู้มาฉีดๆ กัน มีคนตายแต่ไม่ออกสื่อ  โพสต์ 2013-7-23 09:12
แบบนี้ก็ไม่ต่างกับคำว่า หมอกระเป๋า อะไรแบบนี้ป่าวคะ  โพสต์ 2013-7-23 09:11

คะแนน

2

ก็เค้าหน้าม้า จะเอาอะไรมากหละค่ะ พึ่งตั้งไอดีมาใหม่ คงจะแค้นมากก็มาด่าๆๆๆ
ด่ามาดิชั้นก็ไม่เจ็บอ่ะค่ะ คุนด่าดิชั้นเท่าไร ดิชั้นก้อยิ่งดูฉลาด แต่คนที่เอาแต้ด่าๆๆ กะเทยนู้นกะเทยนี้ ไร้สาระ
ทำตัวขี้แพ้ชวนตี มากค้ะ คุณปล่อยโป๊ะตัวเองอีกแล้ว ดีจังค้ะ ระงับอารมไม่อยู่เลจอะสิค้ะ
คงจะแค้นมรกเลยไม่มีอัไรจะด่าไปด่า กะเทย ถ้าคุนอยู่ข้างนอกแล้วพูดอย่างงี้อ่ะค่ะ
ดิชั้นว่าคุณจะไม่มีปากไว้กินข้าว ขอร้อง ดูเหตุผลทีเถอะ อย่ามา ฟาดงงฟาดงา
มันยิ่งดูตัวเองแย่ เอาเถอะค่ะ คุณด่ามาอีกก็ได้นะค่ะ แสดงความเขลาออกมาให้คนอื่นเค้าเห็นกันเยอะๆนะค่ะ คุณ Faiifaii0987

ต้องด่ามันกลับคะ แก๊งยุทธทั้งนั้นแหละคะ  โพสต์ 2013-11-14 00:58
ถ้าไม่โรคจิตจะตั้งuserเพื่อเข้ามาโพสด่าติดๆกันเป็น10แบบนี้เหรอ  โพสต์ 2013-7-25 23:13

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย Faiifaii0987 เมื่อ 2013-7-23 00:02
ปล.น้องเป็นห่วง ปิดท้ายลืมไปถ้ากินน้อย้ดียวกล้ามขึ้ ...

อย่างงี้สิที่เรียกว่าความคิดแบบมักง่าย คนแบบคุณยังดูถูกเพื่อนมนุษย์ด้วยกันเลย เพราะฉะนั้นคงไม่มีใครสนใจคุณ จึงมาเรียกร้องความสนใจแบบนี้

เห็นด้วยยยย  โพสต์ 2013-7-25 23:13
เห็นด้วยอย่าวยิ่งค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 09:35
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-7-22 11:20
เป็นความคิดเห็นที่น่ากลัวมากครับ ขาดเหตุผล ...

เห็นด้วย หน้ามืดตามัวจนไม่รักความปลอดภัยของตัวเอง ถ้าเกิดมีปัญหาแล้ววันหนึ่งหมอเถื่อนปิดคลินิคหนี จะไปตามหาความรับผิดชอบจากใครได้ ชื่อนามสกุลจริงก็ไม่รู้จัก ทำแล้วดีก็รอดตัวไป แต่ถ้าทำไม่ดี หาคนรับผิดชอบไม่ได้ ตอนนั้นจะน้ำตาเช็ดหัวเข่า

รอดูจมูกมันคะ มันจะปากดีต่อมั้ย  โพสต์ 2013-11-14 00:59
Yop
ถ้าจมูกมันอ่ะ มีปัญหาขึ้นมาเชื่อเถอะ มันก้จะโวยวายเหมือนกันล่ะค่ะะ5555  โพสต์ 2013-10-29 10:14

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 09:37

ความเห็นสกปรก อย่ามา พวกเรา ไม่เคยดูถูกเพื่อนมนุษย์ ดูถูกตอนไหนยังไง
พูดให้ตรงประเด็น hello คอมเมนต์ผิดกระทู้ป่าว??
โหวตตัวเองออกไปเลยยย

ไม่ได้ดูถูกคะ แต่ โชว์ ความ ไฟ้ ปะคะ  โพสต์ 2013-11-14 01:01
เค้าจ้างมาเท่าไรค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 09:54
เรียกตัวคุณเองว่า พวกเรา แสดงว่ามากันเป็นขบวนการเลยนะคะ แหม่  โพสต์ 2013-7-23 09:50
@zarah55
ไม่ทราบว่า
มีใครแถวนี้ต้องความเห็นจาก
คนสติสตางค์ไม่สมประกอบบ้าง?

ทำไมนางไม่มาด่าค่อค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 09:56
ต้นฉบับโพสต์โดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 09:44
@zarah55
ไม่ทราบว่า
มีใครแถวนี้ต้องความเห็นจาก

คุณ เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงมากนะคะ ดิชั้นไม่รู้สึกอะไรหรอกค่ะ เพราะเป็้นคนมีสติดี และดิชัั้นไม่ได้อยากจะเถียงอะไร ดิชั้นเข้ามาที่เพจนี้เพื่อที่จะหาข้อมูล ไม่ได้จะมาทะเลาะกับใคร ดิชั้นไม่ได้เป็นเซลล์ หรือน้าม้าจากคลินิคไหน/โรงพยาบาลไหนทั้งสิ้น แต่ดิชั้นเป็นผู้บริโภคที่ต้องการเสพ ข้อมูลก่อนตัดสินใจ ทำศัลยกรรมค่ะ แต่พอเห็นอบบนี้ ดิชั้นต้องยอมรับว่าจากที่เคยเก็บ หมอยุทธไว้เป็นทางเลือก คงต้องตัดออก แอ๊ะๆ อย่าร้อนตัวนะคะ

ทีมนางยุทธคะต้องสมัครมา ต้องด่ามัน กลับคะ  โพสต์ 2013-11-14 01:02
เราผู้ดีไม่เถียงนะค้าอ่านแล้วขำแก๊งนี้ยิ่งด่าคนอื่นยิ่งเข้าตัวเอง  โพสต์ 2013-7-25 23:16
55555 เริ่ดค่ะ  โพสต์ 2013-7-23 09:59
ไม่เคยร้อนตัว แค่ออกมาเตือน ทุกคนว่า ซิลิโคน
เถื่อนรึป่าวไม่รู้ ทรงสวยหนะไช่
มีอีกหลายหมอที่ทำสวยและมีใบ
มีชื่อ พร้อมนามสกุล
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aew_ploy เมื่อ 2013-7-23 10:19

หมอบางคนจบศัลกรรมมาแท้ ๆ แต่ยังทำได้ไม่ดีและปลอดภัยเท่ากับหมอที่มีประสบการณ์สูงบางคนเลยค่ะ ของแบบนี้มันอยู่ที่พรสวรรค์ จริงเราก็ไม่รู้เรื่องข่าวนี้เลยเพราะตัวเราไม่ค่อยอะไรเกี่ยวกับการศัลกรรมนัก แต่ไม่รู้ยังไงจับผลัดจับพลูเข้ามาซะงั้น 5555+ ไม่จบทางด้านศัลกรรมมาแต่มีอาจารย์หมอทางด้านศัลกรรมบอกสอนก็เหมือนจบนั่นแหละ ประสบการเยอะเสียด้วย จะอะไรกันนักหนากับใบประกาศ ก็อย่างว่าแหละ ตามกฏหมายมันผิด(ความเห็นส่วนตัวนะคะ)

งั้นคนก้อไม่ต้องเรียนหมอหรอกคะ เค้ามีหลักสูตรของเค้า  โพสต์ 2013-11-14 01:04
ก็สับสนว่าทำไมคุณถึงมาโจมตีเขาแบบนี้ เพียงเพราะว่าคนอื่นถามมาว่าจมูกทรงสวยทำกับหมออะไร พอดีเขาอยากรู้คุณเลยเป็นประเด็นขึ้นมาทันที แล้วตอนคุณไปทำก็คงไม่ได้คิดว่าใช่หมอจิงหรือป่าว เห็นเขาพูดต่อๆกันมาว่าสวยคุณก็ไปทำ ไม่ได้เข้าข้างใครนะค่ะ ทุกวันนี้คลีนิคต่างๆเชื่อได้เลยว่าไม่ใช่คนที่จบหมอมาโดยตรง ไม่จำเป็นต้องเป็นหมอศัลนะค่ะ เพียงแค่คลีนิคเหล่านั้นเขาไม่ได้ทำออกมาสวย ไม่ได้เป็นที่จับตา คนเลย่มุ่งประเด็นไปหาหมอที่ทำสวยกว่าเยอะ แล้วคนที่จะไปทำก็ไม่มีใครเขามาคิดว่าคงไม่ใช่หมอจิงๆ แต่มันถูกจับตาเลยลองหาข้อมูลดูแค่อยากรู้ว่าหมอจบจากไหนแค่นั่น แล้วคลีนิคที่เวลาเราไม่สบายไปหาหมอ เรายังไม่หาข้อมูลเลยว่าใช่หมอจิงๆหรือป่าว หมอมีผิดพลาดกันหมด ทำผิดย่อมกลัวความผิดทั้งนั้น ไม่ว่าจะเขาจะเรา แต่ฝั่งนู้นก็ไม่ได้เข้ามาเครียให้กระจ่าง เพราะยังไงคนเขาก็รู้กันเกือบจะ100เปอร์แล้ว อย่างหนูก็เล็งๆที่นี่ไว้อยู่ด้วย พึ่งได้คุยกับพี่คนรับคิวเขาก็กว่าจะตอบก็หลายวันมาก เมื่อก่อนก็ช้าสุดก็วันหนึ่ง หนูก็ถามว่าคลีนิคเปิดไหม จะได้เก็บตังไว้ทำเพราะจองคิว  เขาตอบว่าค่ะเปิด แต่พอถามว่าเห็นเวบดั่งโด่งเขาพูดถึงคลีนิคเรื่องชื่อ-สกุลหมอ พี่เขาก็ไม่อ่านประโยคนี้เลย จากแรกๆคุยถามตอบเลย แต่พอเข้าเรื่องนี้เขาไม่อ่านแล้วตอนนี้ก็ยังไม่อ่าน เห้ออใจแป้ววไม่รู้จะไปหมอไหนต่อดีมึนเลย555 จะถูกจะผิดคงไม่นานเกินรอค่ะ รอดูแบบห่างๆห่วงๆละกันค่ะ ^^
โดยส่วนตัวแล้วแอบสงสัยว่าเจอมากับตัวแล้วนะคะ เป็นคลินิคชื่อดังแห่งหนึ่งหมอไม่ได้ทำเองแต่ให้ผู้ช่วยทำแทน เข็ดไปเลยทีเดียว

แจ้งมาเลยที่ไหนคะ  โพสต์ 2013-7-25 23:17
พวกไร้สติปัญญา อย่างว่าว่างงาน ไม่ทำมาหากินวันๆเอาแต่เม้า ปากหอยปากปู5556
เห่าไปเรื่ิอย กระเทยควายยยน่าอัววววว

ไปผุดไปเกิดสักทีเหอะคะ  โพสต์ 2013-11-14 01:06
เอาเถอะค่ะ คุณผูดบ้าๆบอๆมา ดิชั้นก้อไม่ได้เจ็บอันใด ก้อเท่านั้น คนอื่นก้อยิ่งดูคุณแย่ ขึ้นมากเรื่อยๆ ขอบคุณนะค่ะที่แสดงสันดาลให้คนอื่นรัยทราบ

เห็นด้วยค่าาา  โพสต์ 2013-7-25 23:18
เอ็ดซ่า คุณคือตุ๊ดเก็บกดหรือป่าวค่ะ

อยู่ไกล้ๆโดนตีนกระแทกปากแล้วเนี่ย  โพสต์ 2013-7-26 21:42
อยู่ไกล้ๆโดนตีนกระแทกปากแล้วเนี่ย  โพสต์ 2013-7-26 21:42
t. tongkung เพราะความมันปากแท้ๆ  โพสต์ 2013-7-26 21:41
5555  โพสต์ 2013-7-25 23:18
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 23:43

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 23:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimjinemiroff01 เมื่อ 2013-7-23 23:39

พวกโลกสวย หยุดเข้าข้างหมอ หยุดเข้าตัวเองได้แล้ว
ถ้าวันนึงมึงทำซีลิโคนกะหมอที่ไม่รู้นามสกุลแล้วเน่า
แล้วต้องไปออกรายการศัลยกรรมทำพิษ มึงจะทำไง
มึงจะเจอคนอื่นยังไง ผัวทิ้ง เมียทิ้ง เลยนะ พ่อแม่ ขยะแขยง
สังคมรังเกลียดดด ตัวประหลาด อี๋วว! เอเลี่ยน
หน้ายิ่งกว่าปลาบู่ชนเขื่อน
เดินผ่านเด็กเด็กก็ร้องไห้เพราะน่ากลัว
ทำอะไรก็อย่าโลกสวยให้มันมากเกินไป
เห็นพวกโลกสวยตายไวหลายคนละ
เค้าอุสาดทำกระทู้หวังดีให้คนรับรู้
แต่คุณกลับมาว่า คุณนั่นแหละ
เข้าข้างตัวเอง เข้าข้างหมอเถื่อน
โหวตตัวเองออกไปเลย พวกโง่ ไม่ศึกษาข้อมูล  
เซินเจิ้น ปลอม ไร้การศึกษา รกสมอง สวยแต่โง่ ก็ไม่ไหวนะจ๊ะ
หัดฉลาดทันคน ทันโลกบ้างก็ดี ว่าละทำไมประเทศถึงไม่เจริญ
ก็มีแต่พวกวันๆอยากสวยแต่โง่ไง!

Yop
ชอบบค่ะ !!! จมูกมันเน่าเดียวมันโวยวายเองล่ะ ตอนนี้โลกสวยย5555  โพสต์ 2013-10-29 10:18
โอ้ววว เยี่ยม  โพสต์ 2013-7-25 23:18
ปรบมือ มอบสายสะพาย เงินหนึ่งล้าน เชิดชูตุ๊ดไทย ตบคนปากดี ค้าา  โพสต์ 2013-7-24 00:01

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้