123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Ming1991
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตาหมอวิทูสินี BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
ปัจจุบันเป็นไงบ้างค่ะ อยากเห็นๆ
ตาสวยเข้ากับหน้า เท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ชั้นตาดูดีดูเท่ากัน
ชั้นตาชัดสวยมากเลยคะ ทำมาเท่าไหร่เอ่ย
ชั้นตาดูดีมากคะ แผลดูแลยากมั๊ยค่ะ
ตา 2 ชั้นสวยมา ชั้นตาเนียนสวยดี
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สวยมากจิงๆ
คุณหมอเก่งคะ สวยมาก จะทำที่บีบีเหมือนกัน ดูๆอยู่
หมอเก่งค่ะ ทำออกมาได้สวยมาก
สวยดีคะ อยากทำตาบ้างเลย
สวยคะ บีบีสาขาไหน
สวยมากคะ ตา2ชั้นสวยๆแบบนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ชั้นตาสวยขึ้นสวยจังเลยคะ บีบีทำตาสวยดีนะ
เราว่าจะไปทำอยู่เหมือนกัน
คุณหมอทำตาสวยมากคะ
ตอนนี้ชั้นตาเป็นไงบ้างคะ
ตาสวยคะ ชั้นตาไม่หนาเกินไป
ชั้ตตาดูดีนะคะ
ชั้นตายุบลงไม๊ค่ะ แต่ทำมาสวยมากเลย
สวยขึ้นค่ะ ชั้นตาจะยุบอีกมั๊ยค่ะ
สวยนะ รอยุบจ้า อัพรูปอีกนร้า
สวยขึ้นจากเดิมจ้า ตาดูดีมาก
ช้นตาดูสวยขึ้นจากเดิม ยุบอีกนิดสวยแน่ๆ
จขกท ทำตามาดูดีมากนะค่ะ สวยคะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้