เจ้าของ: Ming1991
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตาหมอวิทูสินี BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
ค่าเสียหายเท่าไหร่อะค่ะ
อยากเห็นตอนนี้จัง มารีวิวอีกนะค่ะ
ตาสวยมากๆเลยคับ
สวยจ๊ะ แผลเล็กดีจัง
พรุ่งนี้้จะไปbb youเหมือนกันคะทะกับคุณหมอชัยรัตน์
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
รูปหลังทำมา 10 วัน ยังดูสวยมากเลยคะ รอดูรีวิวเรื่อยๆ นะคร้า ขอบคุณคะที่รีวิว
ตาสวยจังเลยคะ ทำมาเท่าไหร่ อิจฉาๆ
ตาหวานสวย เปลี่ยนไปเยอะเลย
ทำแบบกรีดหรอค่ะ สวยนะ
ทำตามาได้สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะเนี่ย
คุณหมอคิวยาวไม๊คะ ทำมาสวยดีนะ
ตาหวานสวยมากคะ ไม่ทราบว่าจองคิวนานไม๊ค่ะ
ทำแบบกรีดใช่มั๊ยค่ะ ตาหวายสวยดีมากเลยคะ
ทำตามาได้สวยมากเลยคะ
สวยคะ ทำที่สาขาไหนมาคะ คิวเยอะมั๊ย
ชั้นตาสวยนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่นะค่ะ
ตาสวยเป็นธรรมชาติดีนะค่ะ แผลเล็กด้วย คุณหมออยู่สาขาไหนค่ะ
รอชมนะค่ะ หายไวๆนร้า
หายไวๆนะ รอชมจ้า ขอให้สวยๆ
ชั้นตาสวย สวยขึ้นมากเลยๆ
คงสวยหน้าดู รอชมจ้า
สวยดีนะค่ะ ชั้นตาเท่ากันดี
สวยจังค่ะ อยากเห็นรูปปัจจุบันมากๆ
ชั้นตาสวย ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้