เจ้าของ: inxotic
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] ตัดถุงใต้ตา,เสริมจมูก,ตัดปีกจมูก,ทำคาง (แก้ไขคางถอย),สักปากชมพู,ลอกผิวขาว :)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากคะจมูกทรงนี้ชอบมากอยากทราบว่าใช้ซิริโคนอะไรคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย inxotic เมื่อ 2013-8-26 22:04
ของแก้มตอนตัดปีกก็ตัดด้านล่างค่ะ แรกๆตอนบวมก้อใหญ ...

ขอบคุณคร้า แอดไลน์ไปแล้วนะคะ^^
ขอทราบรายละเอียดน้ำยาตัวขาวด้วยนะค่ะ
สนใจเรื่องผิวค่ะ
คงใช้งบเยอะแน่เลย
อยากขาว..บ้างจัง
แนะนำที..
สนใจน้ำยาลอกผิวขาวค่ะ หลังไมค์ด้วยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย inxotic เมื่อ 2013-8-26 22:09
เอารูปคุณจ๋า ณัฐฐาวีรนุช ไปเปนแบบคะ ...

ขอบคุนคะ
ราคาเท่าไหร่คะ สนใจอยากเเก้กับคุณหมอเฉลิมคะ
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-31 07:58:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย umbella222 เมื่อ 2013-8-30 15:21
ราคาเท่าไหร่คะ สนใจอยากเเก้กับคุณหมอเฉลิมคะ ...

ไม่เกิน 60000 ค่ะ แก้รวมแต่งปีก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2013-9-9 12:51
รบกวนขอรายละเอียดน้ำยาลอกผิวขาวหนน่อยค่ะ ว่าซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ
สนใจยาลอกผิวขาวค่ะ
สวยขึ้นเเละขาวขึ้นมากๆเลยค่ะ
รบกวนขอรายละเอียดน้ำยาลอกผิวหน่อยนะคะ อยากขาวๆกะเค้าบ้างTT
สักปากที่ไหนคะ
ทำใต้ตาเท่าไหร่หรอคร้า
ลอกผิวขาวที่ไหนคะ?
สนใจถามเรื่องสักปากด้วยค่ะ แล้วคุณหมอเฉลิมถ้าเราไม่มีรูปไปได้ไม้อะคะ
อยากทราบรายละเอียดน้ำยาลอกผิวขาวด้วยจร้า  ซื้อที่ไหนคร้า   อยากรู้มากๆๆๆๆค่ะ
จมูกสวยมากก รบกวนขอที่ซื้อน้ำยาลอกผิวขาวกับครีมผิวขาวด้วยค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าคะ
ขอรายละเอียดครีมลอกผิวและที่ซื้อด้วยคะ
สักปากชมพูที่ไหนคะเท่าไหร่
สนใจน้ำยาลอก ผิวขาว กับครีม ขอรายละเอียดด้วยจ้า
สนใจน้ำยาลอกผิวขาว กับครีม ขอรายละเอียดขอข้อมูลด้วยครับ
รบกวนขอรายละเอียดน้ำยาลอกผิวกับครีมผิวขาวด้วยค่า ขอบคุณค่า ^_^
รบกวนทีครับ สักปากชมพูที่ไหนอ่ะครับ ^^
สนใจน้ำยาลอกผิวขาว  ซื้อที่ไหน วิธีใช้ยังไง รบกวนขอคำเเนะนำ หลังไมค์ด้วยคร้าาาาาาา
สนใจน้ำยาลอกผิวขาวมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้