1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dynayo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] Review ... แก้ตาสองชั้นกับหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ (น้องสาวฝากมา)

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Rinlada เมื่อ 2009-12-30 00:37
ขอโทษนะคะคุณ dynayo  เราคิดว่า  ตาของน้องสาวคุณตอนทำครั ...

เห็นด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ann2200 เมื่อ 2011-6-14 00:28
หนูอยากแก้ตามากค่ะตาเค้าสวยมากมากเลยหนูไปทำที่เชีย ...

เป็นเหมือนกันเลบอ่ะค่ะ
ทำแบบเย็บเหมือนกันค่ะ ตอนนี้กลุ้มใจมากเพราะเป็นคนตาเล็กแต่หมอเย็บจนหนา มีที่ดีดีแนะนำอีกไหมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pokapoki เมื่อ 2012-12-28 11:43
เราทำกับหมอ กมล ยูเนี่ยนมอ ไม่ดีเลยคะ หมอเย็บลงมาตรง ...

รบกวน ขอดูรูปได้มั้ยค่ะ พอดี จะนัดไปแก้ตากะคุนหมอพอดี กัวเลย ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย oOPaI2tyOo เมื่อ 2012-12-28 17:08
นัดวันแก้ไปแล้วด้วยมาเจอข้อความนี้ เริ่มไม่มั่นใจ ...

ได้ไปแก้ตากับคุนหมอกมล มามั้ยค้ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2013-8-22 08:42
ได้ไปแก้ตากับคุนหมอกมล มามั้ยค้ะ

ตกลงคุณน้อง. ไปทำกับหมอกมล. ยูเนียน. หรือป่าวค่ะ.  จะบอกว่า.  อย่านะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2013-8-22 08:42

ตกลงคุณน้อง. ไปทำกับหมอกมล. ยูเนียน. หรือป่าวค่ะ.  จะบอกว่า.  อย่านะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pokapoki เมื่อ 2012-12-28 11:43
เราทำกับหมอ กมล ยูเนี่ยนมอ ไม่ดีเลยคะ หมอเย็บลงมาตรง ...

อยากทราบว่าตอนนี้. คุณน้องเป๋นงัยบ้าง.  เพราะพี่ก็ไปทำมา.  ออกมาไม่สวย.  หมอก็แสดงอากาีเหมือนกันแบบนี้เลย. บอกให้รอ. แต่จะรู้ไหม. มันทรมาน ขนาดไหน
ต้นฉบับโพสต์โดย Thunviga เมื่อ 2014-5-1 15:26
อยากทราบว่าตอนนี้. คุณน้องเป๋นงัยบ้าง.  เพราะพี่ก็ไ ...

หนูไปแก้มา คะ แล้ว ก้ ไม่สวย เละ ตอนนี้ มี ทั้ง แผลเก่า และ แผล ใหม่ แย่มาก ชีวิตตอนนี้
สวยจัง อยากทำบ้างแต่ยังกล้าๆกลัวๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2014-8-12 14:52
หนูไปแก้มา คะ แล้ว ก้ ไม่สวย เละ ตอนนี้ มี ทั้ง แผลเก ...

หมอเคยฝีมือดีนะ. แต่อาจด้วยอายุ เลยทำให้ ตา มือ ไม่นิ่งแล้วมั้ง ของพี่ตอนนี้5เดือนแล้ว ก็ยังไม่ดี อาศัยทำใจ และแต่งหน้าช่วย กับอย่าไปมองพินิจ ไม่งั้นกลุ้มใจ   ตา2ข้างไม่เท่ากัน มีรอยแผลเป็น เย็บไม่เนียน ค่ะ.
ต้นฉบับโพสต์โดย Thunviga เมื่อ 2014-8-12 22:36
หมอเคยฝีมือดีนะ. แต่อาจด้วยอายุ เลยทำให้ ตา มือ ไม่น ...

เหมือนกันเลยคา่ เคยทำตาที่แรกชั้นตาหนาไป แต่ก้ชั้นเท่ากันดีค่า แต่อยากแก้ให้เล็กลงเลยไปแก้กับหมอกลม กลายเป็นแก้กับหมอกมลมาแล้ว 3 ครั้ังค่าาา ตอนนี้ก้ยังคงตาไม่เท่ากัน
กำลังหาที่แก้ใหม่ค่ะ แต่เสียตังไปกับการแก้เยอะมากๆ เพราะหมอคิดค่าแก้ทุกครั้ง เลยทำใจมาเป็นปีว่านี่ต้องแก้อีกแล้วหรอนี T T
มีแต่คนด่าว่าจะไปแก้ทำมัยหลายๆรอบ
คือถ้ามันสวยก็คงไม่อยากแ้กหรอกค่ะ แต่ตาไม่เท่ากันพอไม่แต่งหน้าแล้ว แปลกมากๆเลย

ตอนนี้กำลังหา ที่แก้ตาดีๆราคาไม่โหดร้าย ผลงานเสถียรอะคะ อยากแก้เป็นครั้งสุดท้ายยแว้ววววว
สวยจนน่าทำมากค่ะ
นี่ก็ทำหมอกลม ทำมา 4 ปีกว่าและ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้